Thu , Oct 01 , 2020

'മാറ്റ് കുറയുന്ന ദേശീയ വിദ്യഭ്യാസ നയം ' ചർച്ചാ സംഗമം ഒക്ടോബർ 2 വെള്ളി വൈകിട്ട് 6 ന് | ബാബരി മസ്ജിദ് തകര്‍ത്ത കേസിലെ കോടതി വിധി: ജുഡിഷ്യറി ആര്‍.എസ്.എസിനു കീഴൊതുങ്ങി- ഇന്ത്യൻ സോഷ്യൽ ഫോറം | രാഗാ താളോത്സവം  ഒക്ടോബർ   നാല്  വൈകുനേരം  7 .30  തിലേക്ക് മാറ്റിയ വിവരം സ്നേഹപൂർവ്വം  എല്ലാ പ്രവാസിവിഷൻ പ്രേക്ഷാകരേയും  അറിയിക്കുന്നു ..... | കാണാം സ്നേഹ അജിത്ത്ന്റെ സ്പാനീഷ് ഫ്ലമന്ഗോ- കഥക് നൃത്തം. | പ്രശസ്ത ഗായകൻ ശ്രീ. എസ്.പി. ബാലസുബ്രഹ്മണ്യത്തിന്റെ നിര്യാണത്തിൽ ഫ്രറ്റേർണിറ്റി ഓഫ് എറണാകുളം ഡിസ്ട്രിക്ട് അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി. | ഐമാക് കൊച്ചിൻ കലാഭവൻ അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി | അനശ്വര ഗായകന് സിറോമലബാർ സോസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ.... | കൊല്ലം പ്രവാസി അസ്സോസിയേഷന്‍ ഓണാഘോഷം സംഘടിപ്പിച്ചു . | ഗ്രൂപ്പിൽ നടക്കുന്ന മറ്റു സംഘടനെയെയോ കൂട്ടായ്മയയെ കുറിച്ചോ ഉള്ള ചർച്ചകളിൽ രേഖപ്പെടുത്തുന്ന അഭിപ്രായം പറയുന്ന വ്യക്‌തികളുടെ ഉത്തരവാദിത്വം മാത്രമാണ്....BKSF | കുറ്റിപ്പുറം എംഇഎസ് എൻജിനീയറിങ് കോളേജ് അലുംനി അസോസിയേഷൻറെ ബഹ്റൈൻ ചാപ്റ്റർ രൂപീകൃതമായി. |

ബഹ്‌റൈൻ കേരളീയ സമാജം നാദബ്രഹ്മം മ്യൂസിക് ക്ലബ് "ചിറ്റ് ചാറ്റ്" സംഗീത പരിപാടി സംഘടിപ്പിച്ചു.

ബഹ്‌റൈനിലെ പ്രശസ്ത ഗായകർ ഗോപി നമ്പ്യാർ, സ്‌നേഹ മുരളീധരൻ  , കീബോർഡിസ്റ്റ് നവനീത്  എന്നിവർക്കൊപ്പം അവതാരകനായ് മാത്യു ജേക്കബും പങ്കെടുത്തു. 24/07/2020 വെള്ളിയാഴ്ച വൈകീട്ട് 7 മണിക്ക് ബി കെ എസ് സ്റ്റുഡിയോയിൽ നടന്ന പരിപാടി,  സമാജം ഫേസ്ബുക് പേജിലൂടെ ലൈവായി കലാസ്വാദകരിലെത്തി. ഇടയ്ക്കുള്ള ചോദ്യങ്ങൾക്കു ഉത്തരം നൽകിയ പ്രേക്ഷകർക്ക്  നിരവധി സമ്മാനങ്ങളും നൽകി.പരസ്പരം അകറ്റപ്പെട്ട ഈ കോറോണകാലത്ത്, മാനസികോല്ലാസവും ഐക്യവും ഉണ്ടാക്കാനും, കലാപ്രവർത്തകരുടെ കഴിവുകൾ പ്രകടിപ്പിക്കാനും സമാജത്തിന്റെ ഇത്തരം പരിപാടികൾ സഹായിക്കുന്നുവെന്നു ആശംസയർപ്പിച്ചു സംസാരിച്ച പ്രസിഡന്റ്‌ പി വി രാധാകൃഷ്ണപിള്ള പ്രസ്താവിച്ചു. കോറോണക്കാലത്തു സമാജത്തിന്റെ  നിരവധിയായ ജീവകാരുണ്യപ്രവർത്തനങ്ങൾ നടക്കുന്നതിനിടയിലും,  ഇത്തരം പരിപാടികൾക്ക് നേതൃത്വം നൽകുന്ന സമാജം കലാവിഭാഗം സെക്രട്ടറി പ്രദീപ്‌ പതേരിയെയും,  നാദബ്രഹ്മം മ്യൂസിക് ക്ലബ്‌ കൺവീനർ ശ്രീജിത്ത്‌ ഫെറോക്കിനെയും, പ്രസിഡന്റ്‌ അഭിനന്ദിച്ചു. പരിപാടി അവതരിപ്പിക്കുന്നവർക്കും കലാപ്രവർത്തകർക്കും,  പ്രത്യേകിച്ച്‌ നാദബ്രഹ്മം മ്യൂസിക് ക്ലബ്‌ പ്രവർത്തകർക്കു  ജനറൽ സെക്രട്ടറി വർഗീസ് കാരക്കൽ ആശംസ അറിയിച്ചു.
അടുത്ത വെള്ളിയാഴ്ച ബക്രീദ് ദിനത്തിൽ, വൈകീട്ട് 7 മണിക്ക് നടക്കുന്ന ലൈവ് പരിപാടിയിൽ, പ്രശസ്ത പിന്നണി ഗായിക കെ എസ് ചിത്രയും അവരുടെ വിശേഷങ്ങൾ ആരാഞ്ഞു പി വി രാധാകൃഷ്ണ പിള്ളയും "ചിത്ര വിശേഷം" പരിപാടിയുമായി ബി കെ എസ് ഫേസ്ബുക് പേജിൽ ഉണ്ടായിരിക്കുന്നതാണ്.സമാജത്തിന്റെ എല്ലാ ഫേസ്ബുക് ലൈവ് പരിപാടികളും കാണാനുള്ള ലിങ്ക് https://www.facebook.com/bks.samajamofficial/live/

1 October 2020

Latest News