Wed , Aug 12 , 2020

ഫ്രന്റ്‌സ് സോഷ്യൽ അസോസിയേഷൻ സ്നേഹോത്സവം 2020 | പ്രവാസി ലീഗൽ സെൽ ബഹറിൻ കൺട്രിഹെഡ് ആയി സുധീർ തിരുനിലത് നിയമിതനായി. | ബഹറിൻ കേരളീയ സമാജത്തിൻ്റെ ചരിത്രത്തിൽ മറ്റൊരു നാഴികകല്ലായി കേരളത്തിൽ നിന്ന് ചാർട്ടർ വിമാനങ്ങൾക്ക് അന്തിമ അനുമതിയായി . | സമാജം മരണാനന്തര ധനസഹായം നൽകി | ദേശീയ വിദ്യാഭ്യാസ നയം പൊളിച്ചെഴുതുമ്പോള്‍ ' 'ഭൂമിക' വെബിനാറിന് നാളെ തുടക്കം | കരിപ്പൂർ വിമാനാപകടത്തിലും, സമാനതകളില്ലാത്ത നമ്മുടെ കൊച്ചു കേരളത്തിലെ പ്രകൃതി ദുരന്തങ്ങളിലും മരണമടഞ്ഞവർക്ക് സീറോ മലബാര്‍ സൊസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ | കെ.പി.എ വനിതാ വിഭാഗത്തിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ സംഘടിപ്പിക്കുന്ന കിഡ്സ് ഡേ, മോട്ടിവേഷൻ ഡേ, ഹെൽത്ത് ഡേ എന്നിവയ്ക്ക് തുടക്കമായി | ഇന്ത്യൻ സോഷ്യൽ ഫോറം രക്തദാന, ക്യാമ്പ്, പ്ലാസ്മ ദാന ക്യാമ്പ് സംഘടിപ്പിച്ചു. | ഐ സി‌ ആർ ‌എഫ് തൊഴിലാളികൾക്ക് കുപ്പിവെള്ളവും പഴങ്ങളും ഈദ് നോടനുബന്ധിച്ചു ബിരിയാണി പൊതികളും വിതരണം ചെയ്തു | ഇന്ത്യയിലെ പ്രശസ്തമായ വിദ്യഭ്യാസ സ്ഥാപനമായ കേരളത്തിലെ തൃശൂർ IES എജുക്കേഷൻ സിറ്റിക്ക് അഭിമാന നിമിഷം |

800 പേർക്ക് ഇഫ്താറിലൂടെ ആശ്വാസമേകി ഐ.സി.എഫ്

മഹാമാരിയുടെ ഭീതിയിലൂടെ കടന്നുപോകുന്ന പ്രയാസമേറിയ ദിനങ്ങളിൽ കരുതലിന്റെ കരുത്തായും സമൂഹ്യ സേവനത്തിന്റെ ഉദാത്തമാതൃകയായും നിലകൊള്ളുകയാണ് ബഹ്‌റൈന്‍ ഐ.സി.എഫ്. ലോക് ഡൗണ്‍ മൂലം പുറത്തിറങ്ങാന്‍ കഴിയാതെ ബില്‍ഡിംഗുകളിൽ കുടുങ്ങി പോയ സഹോദരങ്ങള്‍ക്കും ശമ്പളം കിട്ടാതെയും ജോലി നഷ്ടപ്പെട്ടും സാമ്പത്തികമായി പ്രയാസപ്പെടുന്നവര്‍ക്കും നോമ്പ് തുറക്കുള്ള ഭക്ഷണപ്പൊതികള്‍ എത്തിച്ചു നല്‍കി മാതൃക ആവുകയാണ് ഐ സി എഫ്.


ബഹ്‌റൈൻ ക്യാപിറ്റൽ ഗവർണറേറ്റിന്റെയും മുൻ എം.പി. മുഹമ്മദ്‌ അബ്ദുൽവാഹിദ് ഖറാത്തയുടെയും സഹകരണത്തോടെ 800 ഭക്ഷണപ്പൊതികളാണ് ബഹ്‌റൈനിന്റെ വിവിധ ഭാഗങ്ങളിലായി ദിവസവും വിതരണം നടത്തുന്നത്. ഐ.സി.എഫിന്റെ സാന്ത്വനം വളണ്ടിയര്‍മാരാണ് സേവന പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ക്ക് നേതൃത്വം നല്‍കുന്നത്. കൊറോണ വൈറസ് രാജ്യത്ത് പിടി മുറുക്കിയത് മുതല്‍ ഐ.സി.എഫിന്റെ സാന്ത്വനം വളണ്ടിയര്‍മാര്‍ കർമ്മരംഗത്തുണ്ട്. ഭീതിയോടെ കഴിയുന്നവരെയും നിരീക്ഷണത്തിലുള്ളവരെയും ബന്ധപ്പെടുകയും ആശ്വസിപ്പിക്കുകയും ആവശ്യമായ സേവനങ്ങള്‍ എത്തിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. ഐ.സി.എഫ് നാഷണല്‍ കമ്മറ്റിയുടെ കീഴില്‍ ഹെല്‍പ് ഡസ്‌ക് ആരംഭിക്കുകയും എട്ട് സെന്‍ട്രല്‍ കമ്മറ്റികളെയും ഏകോപിപ്പിച്ച് ദൃതഗതിയില്‍ സഹായങ്ങള്‍ എത്തിക്കാനുള്ള സംവിധാനമാണ് ഒരുക്കിയിട്ടുള്ളത്.

12 August 2020

Latest News