Thu , Jul 18 , 2024

തണലിന്റെ സൗത്ത് സോൺ കമ്മിറ്റി നിലവിൽ വന്നു | കെ.പി.എ സ്നേഹസ്പർശം രക്തദാനക്യാമ്പ് സംഘടിപ്പിച്ചു | പൊന്നാനി കൾച്ചറൽ വേൾഡ് ഫൗണ്ടേഷൻ ബഹ്‌റൈൻ കമ്മിറ്റി പുതിയ ഭാരവാഹികളെ തെരഞ്ഞെടുത്തു. | മഹാത്മാ ഗാന്ധിയുടെ രക്തസാക്ഷിത്വ ദിനം ആചരിച്ചു | പൊരുതുന്ന കർഷകർക്ക് ഐക്യദാർഢ്യം: ബഹ്റൈൻ നവകേരള. | 16 വർഷത്തെ ഇളവരസിയുടെ കാത്തിരിപ്പിന് വിരാമമിട്ട് സെബുലിംഗം നാട്ടിലേക്ക്......16 വർഷത്തിന് ശേഷം നാട്ടിൽ പോകുമ്പോൾ ഭാര്യക്കോ , മക്കൾക്കോ ഒന്നും വാങ്ങാനോ വഴി ചിലവിനോ എന്തു ചെയ്യും എന്ന ആധിയോടെയാണ് സെബു ലിംഗം നാട്ടിൽ പോവാൻ തയ്യാറാവുന്നത്. | നവ ഭാരത് ബഹറിൻ രക്ത ദാന ക്യാമ്പ് സംഘടിപ്പിച്ചു | ബഹറിൻ സംസ്കൃതി ശബരീശ്വരം ഭാഗ് പ്രസിണ്ടൻറ് സിജുകുമാർ ടിക്കറ്റി നൽകുകയും ഈ ഉദ്യമത്തിൽ പങ്കെടുത്തവരെ അനുമോദിക്കുകയും ചെയ്യ്തു. | പൊതുപ്രവര്‍ത്തകര്‍ക്ക് മാതൃകയാണ് ബാബുരാജൻ – കൊല്ലം പ്രവാസി അസ്സോസിയേഷന്‍ | ബഹ്‌റൈൻ നവകേരള ആദരിച്ചു . |

IOC& BKSF തൽസമയ കാരുണ്യസഹായഹസ്തം

മനാമയിലെ അൽ ഹംറസിനിമാ തിയേറ്ററിൻ്റെമുൻവശമുള്ള പാർക്കിൽഏകദേശം 4 ദിവസമായി ഭക്ഷണമില്ലാതെ ഉറക്കവും കിടത്തവും പതിവാക്കിയ ആന്ധ്ര സ്വദേശി ബാബു തിക്കാലയെ സാമൂഹ്യ പ്രവർത്തകൻ ഷിജുവിൻ്റെ ശ്രദ്ധയിൽ പെടുകയും വിവരം BKSF ഹെൽപ്പ് ലൈൻ ടീം അംഗങ്ങളായ അമൽദേവിനെയും മണികുട്ടനെയും ധരിപ്പിക്കുകയും തൽസമയം BKSF രക്ഷാധികാരിയും സാമൂഹ്യപ്രവർത്തകനുമായബഷീർ അമ്പലായിയെയും കൂട്ടി ഗാർഡനിൽ എത്തുകയും വിവരങ്ങൾ ആരായുകയും ചെയ്തതിൻ്റെ അടിസ്ഥാനത്തിൽബംഗാളികൾ താമസിക്കുന്ന റൂമിലാണ് താമസിക്കുന്നതെന്നും വാടക കൊടുക്കാത്തതിനാൽ റൂമിൽ നിന്ന് പുറത്താക്കിയപ്പോൾ കോറോണ കാലമായതിനാൽ കേറി കിടക്കാൻ മറ്റൊരു ഇടമില്ലാത്തതിനാൽ ഗാർഡനിൽ അഭയം പ്രാപിച്ചതാണന്നും വിശപ്പടക്കിയിട്ട് ദിവസങ്ങളായി എന്നും പറഞ്ഞതിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ ഹിസ് ഹൈനസ്ശൈഖ് ഖാലിദ് രക്ഷാധികാരിയായ KHK ഹീറോ ഫൗണ്ടേഷൻ വൈസ് പ്രസിഡൻറും ഇന്ത്യൻ ഓവർസീസ് കോൺഗ്രസ് പ്രസിഡൻ്റുമായ മുഹമ്മത് മൺസൂറിനെ വിവരമറിയിക്കുകയും തൽസമയത്ത് അദ്ദേഹം ഗാർഡനിലെത്തി കാര്യത്തിൻ്റെ ഗൗരവം മനസ്സിലാക്കി മിഡിൽ ഈസ്റ്റ് ഹോസ്പിറ്റൽ ഗ്രൂപ്പ് ചെയർമാൻ ഡോ വർഗീസ് കുര്യനെ ഫോണിൽ ബന്ധപ്പെടുകയും എത്രയും വേഗം ഹോസ്പിറ്റലിൽ എത്തിച്ച് മെഡിക്കൽ പരിശോധനക്ക് വിധേയമാക്കി അദ്ദേഹത്തിൻ്റെ ബിൽഡിലേക്ക് എല്ലാ സൗകര്യത്തോടെ മാറ്റുകയും ചെയ്തു....ആന്ധ്ര സ്വദേശിയായ ബാബു തിക്കാലയുടെ cpr ചെക്ക് ചെയ്തപ്പോൾ ഒരു വർഷത്തിലേറെയായി വിസ തീരുകയും എത്രയും വേഗം നാട്ടിലെത്തിക്കണമെന്ന് പറഞ്ഞിതിൻ്റെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ ഫ്ലയിറ്റ് സർവീസ് തുടങ്ങിയാൽ നാട്ടിലെത്തിക്കാമെന്നും മറ്റു കാര്യങ്ങൾ എംബസിയെ ബോധിപ്പിക്കാനും തീരുമാനിച്ചു....തൽസമയം എല്ലാ സഹായങ്ങളും നൽകിയ ഡോ വർഗീസ് കുര്യന് ഐഒസി കെ എച് കെ  ഹീറോ ഫൗണ്ടേഷൻ BKSF കമ്യൂണിറ്റി ഹെൽപ്പ് ഡെസ്ക് നന്ദിയും കടപ്പാടും അർപ്പിച്ചു..

18 July 2024

Latest News