Fri , May 29 , 2020

പാലക്കാട് ആർട്സ് ആൻഡ് കൾച്ചറൽ തീയേറ്ററിൻറെ പതിനാലാം വാർഷികത്തോടനുബന്ധിച്ചു ദുരിതത്തിൽ പെട്ട് വലയുന്ന ഒരു പാട് പ്രവാസികൾക്കായി ഭക്ഷണവിതരണം നടത്തി | വളർച്ചയെത്താതെ ഹൃദയതകരാറുമായി ജനിച്ച കുഞ്ഞിനും അമ്മയ്ക്കും നാട്ടിലേക്ക് ടിക്കറ്റുകൾ നൽകി ബഹ്‌റൈൻ ഒഐസിസി യൂത്ത് വിംഗ്.. | രോഗികൾക്ക് ആശ്വാസമായി നോർക്ക മെഡിക്കൽ ടീം | ഗർഭിണികൾക്കും,ഗുരുതര ആരോഗ്യപ്രശ്നങ്ങളുള്ളവർക്കും മുൻഗണന നൽകണം ഐ വൈ സി സി ബഹ്‌റൈൻ | അതിജീവനത്തിന് ഒരു കൈത്താങ്ങുമായി ബഹറിൻ നവകേരള | എം. എ. റഷീദ് 18 മെയ് തിങ്കളാഴ്ച ബഹ്‌റൈൻ സമയം രാത്രി ഒമ്പതു മണിക്ക് നമ്മോട് നാട്ടിൽ നിന്നും സംവദിക്കുന്നു... | ഷിഫാ അൽ ജസീറ ഗ്രൂപ്പ് ഭക്ഷണ കിറ്റുകൾ തണലിന് കൈമാറി | ലുലു ഇൻ്റർനാഷണൽ എക്സ്ചേഞ്ച് ഗ്രൂപ്പ് തണലിന് ഭക്ഷണ കിറ്റുകൾ കൈമാറി | മഹാത്മാ ഗാന്ധി കൾച്ചറൽ ഫോറം തൊഴിലാളികൾക്കു ഭക്ഷണം വിതരണം നടത്തി. | തൊഴിൽ നഷ്ടപെട്ട കുടുംബത്തിന് യൂത്ത് കെയർ ടിക്കറ്റ് നൽകി... |

IOC& BKSF തൽസമയ കാരുണ്യസഹായഹസ്തം

മനാമയിലെ അൽ ഹംറസിനിമാ തിയേറ്ററിൻ്റെമുൻവശമുള്ള പാർക്കിൽഏകദേശം 4 ദിവസമായി ഭക്ഷണമില്ലാതെ ഉറക്കവും കിടത്തവും പതിവാക്കിയ ആന്ധ്ര സ്വദേശി ബാബു തിക്കാലയെ സാമൂഹ്യ പ്രവർത്തകൻ ഷിജുവിൻ്റെ ശ്രദ്ധയിൽ പെടുകയും വിവരം BKSF ഹെൽപ്പ് ലൈൻ ടീം അംഗങ്ങളായ അമൽദേവിനെയും മണികുട്ടനെയും ധരിപ്പിക്കുകയും തൽസമയം BKSF രക്ഷാധികാരിയും സാമൂഹ്യപ്രവർത്തകനുമായബഷീർ അമ്പലായിയെയും കൂട്ടി ഗാർഡനിൽ എത്തുകയും വിവരങ്ങൾ ആരായുകയും ചെയ്തതിൻ്റെ അടിസ്ഥാനത്തിൽബംഗാളികൾ താമസിക്കുന്ന റൂമിലാണ് താമസിക്കുന്നതെന്നും വാടക കൊടുക്കാത്തതിനാൽ റൂമിൽ നിന്ന് പുറത്താക്കിയപ്പോൾ കോറോണ കാലമായതിനാൽ കേറി കിടക്കാൻ മറ്റൊരു ഇടമില്ലാത്തതിനാൽ ഗാർഡനിൽ അഭയം പ്രാപിച്ചതാണന്നും വിശപ്പടക്കിയിട്ട് ദിവസങ്ങളായി എന്നും പറഞ്ഞതിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ ഹിസ് ഹൈനസ്ശൈഖ് ഖാലിദ് രക്ഷാധികാരിയായ KHK ഹീറോ ഫൗണ്ടേഷൻ വൈസ് പ്രസിഡൻറും ഇന്ത്യൻ ഓവർസീസ് കോൺഗ്രസ് പ്രസിഡൻ്റുമായ മുഹമ്മത് മൺസൂറിനെ വിവരമറിയിക്കുകയും തൽസമയത്ത് അദ്ദേഹം ഗാർഡനിലെത്തി കാര്യത്തിൻ്റെ ഗൗരവം മനസ്സിലാക്കി മിഡിൽ ഈസ്റ്റ് ഹോസ്പിറ്റൽ ഗ്രൂപ്പ് ചെയർമാൻ ഡോ വർഗീസ് കുര്യനെ ഫോണിൽ ബന്ധപ്പെടുകയും എത്രയും വേഗം ഹോസ്പിറ്റലിൽ എത്തിച്ച് മെഡിക്കൽ പരിശോധനക്ക് വിധേയമാക്കി അദ്ദേഹത്തിൻ്റെ ബിൽഡിലേക്ക് എല്ലാ സൗകര്യത്തോടെ മാറ്റുകയും ചെയ്തു....ആന്ധ്ര സ്വദേശിയായ ബാബു തിക്കാലയുടെ cpr ചെക്ക് ചെയ്തപ്പോൾ ഒരു വർഷത്തിലേറെയായി വിസ തീരുകയും എത്രയും വേഗം നാട്ടിലെത്തിക്കണമെന്ന് പറഞ്ഞിതിൻ്റെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ ഫ്ലയിറ്റ് സർവീസ് തുടങ്ങിയാൽ നാട്ടിലെത്തിക്കാമെന്നും മറ്റു കാര്യങ്ങൾ എംബസിയെ ബോധിപ്പിക്കാനും തീരുമാനിച്ചു....തൽസമയം എല്ലാ സഹായങ്ങളും നൽകിയ ഡോ വർഗീസ് കുര്യന് ഐഒസി കെ എച് കെ  ഹീറോ ഫൗണ്ടേഷൻ BKSF കമ്യൂണിറ്റി ഹെൽപ്പ് ഡെസ്ക് നന്ദിയും കടപ്പാടും അർപ്പിച്ചു..

29 May 2020

Latest News