Thu , Oct 01 , 2020

'മാറ്റ് കുറയുന്ന ദേശീയ വിദ്യഭ്യാസ നയം ' ചർച്ചാ സംഗമം ഒക്ടോബർ 2 വെള്ളി വൈകിട്ട് 6 ന് | ബാബരി മസ്ജിദ് തകര്‍ത്ത കേസിലെ കോടതി വിധി: ജുഡിഷ്യറി ആര്‍.എസ്.എസിനു കീഴൊതുങ്ങി- ഇന്ത്യൻ സോഷ്യൽ ഫോറം | രാഗാ താളോത്സവം  ഒക്ടോബർ   നാല്  വൈകുനേരം  7 .30  തിലേക്ക് മാറ്റിയ വിവരം സ്നേഹപൂർവ്വം  എല്ലാ പ്രവാസിവിഷൻ പ്രേക്ഷാകരേയും  അറിയിക്കുന്നു ..... | കാണാം സ്നേഹ അജിത്ത്ന്റെ സ്പാനീഷ് ഫ്ലമന്ഗോ- കഥക് നൃത്തം. | പ്രശസ്ത ഗായകൻ ശ്രീ. എസ്.പി. ബാലസുബ്രഹ്മണ്യത്തിന്റെ നിര്യാണത്തിൽ ഫ്രറ്റേർണിറ്റി ഓഫ് എറണാകുളം ഡിസ്ട്രിക്ട് അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി. | ഐമാക് കൊച്ചിൻ കലാഭവൻ അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി | അനശ്വര ഗായകന് സിറോമലബാർ സോസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ.... | കൊല്ലം പ്രവാസി അസ്സോസിയേഷന്‍ ഓണാഘോഷം സംഘടിപ്പിച്ചു . | ഗ്രൂപ്പിൽ നടക്കുന്ന മറ്റു സംഘടനെയെയോ കൂട്ടായ്മയയെ കുറിച്ചോ ഉള്ള ചർച്ചകളിൽ രേഖപ്പെടുത്തുന്ന അഭിപ്രായം പറയുന്ന വ്യക്‌തികളുടെ ഉത്തരവാദിത്വം മാത്രമാണ്....BKSF | കുറ്റിപ്പുറം എംഇഎസ് എൻജിനീയറിങ് കോളേജ് അലുംനി അസോസിയേഷൻറെ ബഹ്റൈൻ ചാപ്റ്റർ രൂപീകൃതമായി. |

ഇന്ത്യൻ ഓവർസീസ് കോൺഗ്രസിന്റെ ആഭിമുഖ്യത്തിൽ ലോകത്തിലെ ചരിത്ര വനിതയും ഭാരതത്തിന്റെ അഭിമാനവുമായ മുൻ പ്രധാനമന്ത്രി ഇന്ദിരാഗാന്ധിയുടെ മുപ്പത്തിഅഞ്ചാമത് ചരമ സെമിനാറും ഡോക്യുമെന്റ്റിയും ജുഫയിർ അവന്യൂസൂട്ടിൽ നിറഞ്ഞ സദസ്സിൽ നടന്നു

Repoter: Jomon Kurisingal

ഇന്ത്യൻ ഓവർസീസ് കോൺഗ്രസിന്റെ ആഭിമുഖ്യത്തിൽ ലോകത്തിലെ ചരിത്ര വനിതയും ഭാരതത്തിന്റെ അഭിമാനവുമായ മുൻ പ്രധാനമന്ത്രി ഇന്ദിരാഗാന്ധിയുടെ മുപ്പത്തിഅഞ്ചാമത് ചരമ സെമിനാറും ഡോക്യുമെന്റ്റിയും ജുഫയിർ അവന്യൂസൂട്ടിൽ നിറഞ്ഞ സദസ്സിൽ നടന്നു.... ദേശീയ ഗാനത്തോടെ തുടക്കമിട്ട ചടങ്ങിൽ ഡോക്യുമെന്ററി പ്രദർശിപ്പിച്ചതിന് ശേഷം മൗനപ്രാർത്ഥനയോടെ തുടങ്ങിയ ചടങ്ങിൽ ഇന്ദിരാജികുമുന്നിൽ പുഷ്പാർച്ചന നടന്നു.... നിയുക്ത ഐഒസി പ്രസിഡന്റ് ശ്രീ മുഹമ്മത് മൻസൂറിന്റെ അദ്ധ്യക്ഷതയിൽ നടന്ന ചടങ്ങിൽ ഐഒസി ഭാരവാഹികളെ പരിചയപ്പെടുത്തുകയും തുടർന്ന് നടന്ന അദ്ദേഹത്തിന്റെ പ്രഭാഷണത്തിൽ ഇന്ദിരാഗാന്ധിയുടെ ഭരണനൈപുണ്യവും മഹത്തരവും സദസ്സിനെ ഉണർത്തുകയും ചെയ്തു....

വൈസ് പ്രസിഡന്റ് ശ്രീ സോവിച്ചൻ ചെന്നാട്ടുശ്ശേരി സദസ്സ് നിയന്ത്രിക്കുകയും ആ മുഖപ്രസംഗവും തുടർന്ന് ജനറൽ സെക്രട്ടറി ശ്രീ ഖുർഷിദ് ആലം സദസ്സിനെ സ്വാഗതം ചെയ്ത് സംസാരിച്ചു.മുഖ്യ പ്രഭാഷണം നടത്തിയ വൈസ് പ്രസിഡന്റ് ശ്രീ രാജു കല്ലുപുറം കാലഘട്ടത്തിന്റെ തീരാ നഷ്ടമാണ് ഇന്ദിരാജി യുടെ മരണം ഭാരതത്തിന് സമ്മാനിച്ചത് എന്നും ഭാരതത്തിന്റെ യശസ്സ് ഉയർത്തിയ ഇന്ദിരാജി എന്നും സ്മരിക്കപ്പെടും എന്നും മുഖ്യ പ്രഭാഷണത്തിൽ വിവരിച്ചു...

തുടർന്ന് നടന്ന അനുസ്മരണ പ്രഭാഷണത്തിൽ സെക്രട്ടറി ആസ്റ്റിൻ സന്തോഷ്. സെക്രട്ടറിഅർഷദ് ഖാൻ.ജനറൽ സെക്രട്ടറി ബഷീർ അമ്പലായി.ഒഐസിസി ഭാരവാഹികൾ വിവിധ കോൺഗ്രസ് പ്രസ്ഥാനത്തിന്റെ ഭാരവാഹികൾ വിവിധ സംസ്ഥാനങ്ങളായ കർണാടക.ഉത്തർ പ്രദേശ്.മഹാരാഷട്ര. ഡൽഹി. ഗുജറാത്ത്.ബംഗാൾ. ഒറീസ്സ എന്നിവിടങ്ങളിലെ പ്രതിനിധികൾ പങ്കെടുത്ത് സംസാരിച്ചു....ഇന്ത്യൻ ഓവർസീസ് ഭാരവാഹികളെ ആശംസിച്ചവർക്കും അനുസ്മരണചടങ്ങ് ധന്യമാക്കിയവർക്കും മാധ്യമപ്രവർത്തകർക്കും ചടങ്ങ് മഹത്തരമാക്കിയവർക്കും സെക്രട്ടറി ശ്രീ ജയ്ഫർ മൈതാനി നന്ദി രേഖപ്പെടുത്തി......

1 October 2020