Thu , Oct 01 , 2020

'മാറ്റ് കുറയുന്ന ദേശീയ വിദ്യഭ്യാസ നയം ' ചർച്ചാ സംഗമം ഒക്ടോബർ 2 വെള്ളി വൈകിട്ട് 6 ന് | ബാബരി മസ്ജിദ് തകര്‍ത്ത കേസിലെ കോടതി വിധി: ജുഡിഷ്യറി ആര്‍.എസ്.എസിനു കീഴൊതുങ്ങി- ഇന്ത്യൻ സോഷ്യൽ ഫോറം | രാഗാ താളോത്സവം  ഒക്ടോബർ   നാല്  വൈകുനേരം  7 .30  തിലേക്ക് മാറ്റിയ വിവരം സ്നേഹപൂർവ്വം  എല്ലാ പ്രവാസിവിഷൻ പ്രേക്ഷാകരേയും  അറിയിക്കുന്നു ..... | കാണാം സ്നേഹ അജിത്ത്ന്റെ സ്പാനീഷ് ഫ്ലമന്ഗോ- കഥക് നൃത്തം. | പ്രശസ്ത ഗായകൻ ശ്രീ. എസ്.പി. ബാലസുബ്രഹ്മണ്യത്തിന്റെ നിര്യാണത്തിൽ ഫ്രറ്റേർണിറ്റി ഓഫ് എറണാകുളം ഡിസ്ട്രിക്ട് അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി. | ഐമാക് കൊച്ചിൻ കലാഭവൻ അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി | അനശ്വര ഗായകന് സിറോമലബാർ സോസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ.... | കൊല്ലം പ്രവാസി അസ്സോസിയേഷന്‍ ഓണാഘോഷം സംഘടിപ്പിച്ചു . | ഗ്രൂപ്പിൽ നടക്കുന്ന മറ്റു സംഘടനെയെയോ കൂട്ടായ്മയയെ കുറിച്ചോ ഉള്ള ചർച്ചകളിൽ രേഖപ്പെടുത്തുന്ന അഭിപ്രായം പറയുന്ന വ്യക്‌തികളുടെ ഉത്തരവാദിത്വം മാത്രമാണ്....BKSF | കുറ്റിപ്പുറം എംഇഎസ് എൻജിനീയറിങ് കോളേജ് അലുംനി അസോസിയേഷൻറെ ബഹ്റൈൻ ചാപ്റ്റർ രൂപീകൃതമായി. |

മൈത്രി സോഷ്യല്‍ അസോസിയേഷന്‍ മീലാദ് മീറ്റ് സംഘടിപ്പിച്ചു

Repoter: Jomon Kurisingal

മൈത്രി സോഷ്യൽ അസോസിയേഷൻ പ്രവാചക ജന്മദിനാനുസ്മരണം വിവിധ പരിപാടികളോടെ സംഘടിപ്പിച്ചു. സഗയ്യ റസ്റ്ററന്റില്‍ വച്ച് നടന്ന മീറ്റില്‍ കുട്ടികളുടെ മദ്ഹ് ഗാനം, ഖുർആൻ പാരായണം, പ്രവാചക പ്രകീർത്തനം, ക്വിസ് പ്രോഗ്രാം തുടങ്ങിയ കലാപരിപാടികൾ അരങ്ങേറി. മീലാദ് സമ്മേളനം സാമൂഹിക പ്രവര്‍ത്തകനും ഐമാക് ചെയര്‍മാനുമായ ഫ്രാൻസിസ് കൈതാരം ഉൽഘാടനം ചെയ്തു. പ്രസിഡന്റ്‌ ഷിബു പത്തനംതിട്ട അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. അനാഥ കുട്ടികളെ സ്വന്തം കുട്ടികളുടെ മുന്നിൽ വെച്ച് താലോലിക്കരുത് എന്ന നബി വചനം വർത്തമാന കാലഘട്ടത്തിൽ ഏറെ പ്രസക്തി ഉള്ളതാണെന്നും കുട്ടികളെ തലോടുന്നത് പോലും സദക്ക ആണെന്നും ഉൽഘാടന പ്രസംഗത്തിൽ ഫ്രാന്‍സിസ് കൈതാരം പറഞ്ഞു. ജനറൽ സെക്രട്ടറി അബ്ദുൽ വഹാബ് നബി ചരിത്രം അവതരിപ്പിച്ചു പരിപാടിക്ക് സ്വാഗതം ആശംസിച്ചു. വിവിധ പരിപാടികള്‍ അവതരിപ്പിച്ച കുട്ടികള്‍ക്കുള്ള സമ്മാനദാനം ഉപദേശകസമിതി അംഗം റഹീം കരുനാഗപ്പള്ളി ,
നിസാർ കൊല്ലം നിർവഹിച്ചു . എക്സിക്യുട്ടിവ് അംഗങ്ങളായ അനസ് റഹിം കായംകുളം, അന്‍സാര്‍ ചവറ, സിബിന്‍ സലിം തുടങ്ങിയവര്‍ ആശംസകള്‍ അര്‍പ്പിച്ചു സംസാരിച്ചു. അസിസ്റ്റന്റ് ട്രഷറർ അബ്ദുൽ ബാരി നന്ദി രേഖപ്പെടുത്തി.
ട്രഷറർ നൗഷാദ് അടൂർ പരിപാടികള്‍ നിയന്ത്രിച്ചു, ധൻജീബ് അബ്ദുൽ സലാം, ഹുസൈൻ, ഷമീർ, തുടങ്ങിയവര്‍ പരിപാടിക്കു നേതൃത്വം നൽകി.

1 October 2020

Latest News