Wed , Aug 12 , 2020

ഫ്രന്റ്‌സ് സോഷ്യൽ അസോസിയേഷൻ സ്നേഹോത്സവം 2020 | പ്രവാസി ലീഗൽ സെൽ ബഹറിൻ കൺട്രിഹെഡ് ആയി സുധീർ തിരുനിലത് നിയമിതനായി. | ബഹറിൻ കേരളീയ സമാജത്തിൻ്റെ ചരിത്രത്തിൽ മറ്റൊരു നാഴികകല്ലായി കേരളത്തിൽ നിന്ന് ചാർട്ടർ വിമാനങ്ങൾക്ക് അന്തിമ അനുമതിയായി . | സമാജം മരണാനന്തര ധനസഹായം നൽകി | ദേശീയ വിദ്യാഭ്യാസ നയം പൊളിച്ചെഴുതുമ്പോള്‍ ' 'ഭൂമിക' വെബിനാറിന് നാളെ തുടക്കം | കരിപ്പൂർ വിമാനാപകടത്തിലും, സമാനതകളില്ലാത്ത നമ്മുടെ കൊച്ചു കേരളത്തിലെ പ്രകൃതി ദുരന്തങ്ങളിലും മരണമടഞ്ഞവർക്ക് സീറോ മലബാര്‍ സൊസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ | കെ.പി.എ വനിതാ വിഭാഗത്തിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ സംഘടിപ്പിക്കുന്ന കിഡ്സ് ഡേ, മോട്ടിവേഷൻ ഡേ, ഹെൽത്ത് ഡേ എന്നിവയ്ക്ക് തുടക്കമായി | ഇന്ത്യൻ സോഷ്യൽ ഫോറം രക്തദാന, ക്യാമ്പ്, പ്ലാസ്മ ദാന ക്യാമ്പ് സംഘടിപ്പിച്ചു. | ഐ സി‌ ആർ ‌എഫ് തൊഴിലാളികൾക്ക് കുപ്പിവെള്ളവും പഴങ്ങളും ഈദ് നോടനുബന്ധിച്ചു ബിരിയാണി പൊതികളും വിതരണം ചെയ്തു | ഇന്ത്യയിലെ പ്രശസ്തമായ വിദ്യഭ്യാസ സ്ഥാപനമായ കേരളത്തിലെ തൃശൂർ IES എജുക്കേഷൻ സിറ്റിക്ക് അഭിമാന നിമിഷം |

വിദേശ രാജ്യങ്ങളിൽ കുടുങ്ങി കിടക്കുന്ന ഇന്ത്യക്കാരെ ഉടൻ നാട്ടിലെത്തിക്കാൻ നടപടിയായി

കോവിഡ് 19 വ്യാപനത്തിന്റെ ഭാഗമായി ലോക്കഡോൺ പ്രഖ്യാപിച്ചതോടെ വിവിധ രാജ്യങ്ങളിൽ കുടുക്കിയ ഇന്ത്യക്കാരെ തിരിച്ചു കൊണ്ടുവരാൻ ഉള്ള പദ്ധതി കേന്ദ്രസർക്കാർ ആരംഭിച്ചു . ഇതിന്റെ മുന്നോടിയായി വിവിധ രാജ്യങ്ങളിൽ ഉള്ള ഇന്ത്യക്കാരയുടെ വിവര ശേഖരണം തുടങ്ങി. ഇന്ത്യൻ എംബസി മുഖേന ഇതിനുള്ള പ്രാരംഭ നടപടികൾ ദ്രുതഗതിൽ പുരോഗമിക്കുകയാണ്. ഇന്ത്യൻ നിന്ന് വിദേശത്തേക്ക് എത്തിയവരിൽ വിസ കാലാവധി കഴിഞ്ഞു നിൽക്കുന്നവരെയൂം , ഏറ്റവും അടിയന്തിരമായി വൈദ്യസഹായം വേണ്ടവർ ,കുട്ടികൾ, മുതിർന്ന പൗരന്മാർ , വാർധക്യസഹജമായ പ്രശ്നങ്ങൾ ഉള്ളവർ ,ഗർഭിണികൾ എന്നിവർക്കായിരിക്കും ആദ്യ പരിഗണന ലഭിക്കുക . ഗൾഫ് ,യൂറോപ്പ് രാജ്യങ്ങളിൽ നിന്നും വിമാനങ്ങൾ പ്രവർത്തനം ആരംഭിക്കുന്ന മുറക്ക് ഇന്ത്യൻ വാമനങ്ങളും തങ്ങളുടെ സർവീസുകൾ നടത്തി പൗരന്മാരെ നാട്ടിൽ എത്തിക്കും . സംസ്ഥാന ഗവണ്മെന്റുകളുമായി കേന്ദ്രഗവൺമെന്റ് ആവശ്യമായ മുൻകരുതൽ എടുക്കുവാൻ ഉള്ള നിർദ്ദേശം നൽകുകയും ഇതിന്റെ നടപടികൾ നിരീക്ഷിക്കുകയുമാണ് . വിദേശത്തു നിന്നു വരുന്നവക്ക് ആവശ്യമായ എല്ലാ സഹായങ്ങളും ഇരു സർക്കാരുകളും ഒന്നിച്ചു പ്രവർത്തിച്ചു ക്ഷേമം ഉറപ്പുവരുത്തുന്നതാണ് .

12 August 2020

Latest News