Thu , Oct 01 , 2020

'മാറ്റ് കുറയുന്ന ദേശീയ വിദ്യഭ്യാസ നയം ' ചർച്ചാ സംഗമം ഒക്ടോബർ 2 വെള്ളി വൈകിട്ട് 6 ന് | ബാബരി മസ്ജിദ് തകര്‍ത്ത കേസിലെ കോടതി വിധി: ജുഡിഷ്യറി ആര്‍.എസ്.എസിനു കീഴൊതുങ്ങി- ഇന്ത്യൻ സോഷ്യൽ ഫോറം | രാഗാ താളോത്സവം  ഒക്ടോബർ   നാല്  വൈകുനേരം  7 .30  തിലേക്ക് മാറ്റിയ വിവരം സ്നേഹപൂർവ്വം  എല്ലാ പ്രവാസിവിഷൻ പ്രേക്ഷാകരേയും  അറിയിക്കുന്നു ..... | കാണാം സ്നേഹ അജിത്ത്ന്റെ സ്പാനീഷ് ഫ്ലമന്ഗോ- കഥക് നൃത്തം. | പ്രശസ്ത ഗായകൻ ശ്രീ. എസ്.പി. ബാലസുബ്രഹ്മണ്യത്തിന്റെ നിര്യാണത്തിൽ ഫ്രറ്റേർണിറ്റി ഓഫ് എറണാകുളം ഡിസ്ട്രിക്ട് അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി. | ഐമാക് കൊച്ചിൻ കലാഭവൻ അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി | അനശ്വര ഗായകന് സിറോമലബാർ സോസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ.... | കൊല്ലം പ്രവാസി അസ്സോസിയേഷന്‍ ഓണാഘോഷം സംഘടിപ്പിച്ചു . | ഗ്രൂപ്പിൽ നടക്കുന്ന മറ്റു സംഘടനെയെയോ കൂട്ടായ്മയയെ കുറിച്ചോ ഉള്ള ചർച്ചകളിൽ രേഖപ്പെടുത്തുന്ന അഭിപ്രായം പറയുന്ന വ്യക്‌തികളുടെ ഉത്തരവാദിത്വം മാത്രമാണ്....BKSF | കുറ്റിപ്പുറം എംഇഎസ് എൻജിനീയറിങ് കോളേജ് അലുംനി അസോസിയേഷൻറെ ബഹ്റൈൻ ചാപ്റ്റർ രൂപീകൃതമായി. |

കുവൈത്തിൽ നിയമ ലംഘനത്തിനെതിരെ നടപടി കർശനം

കുവൈത്ത് സിറ്റി:ക്ലീൻ ജലീബ് പദ്ധതി ഭാഗമായി അബ്ബാസിയ,ഹസാവി പ്രദേശങ്ങളിൽ നിന്ന് കഴിഞ്ഞ ദിവസം തൊഴിൽ,താമസാനുമതി നിയമ ലംഘനത്തിന് ഒട്ടേറെ പേർ പിടിയിലായി.അവരെ തുടർ നടപടികൾക്കായി ബന്ധപ്പെട്ട അധികൃതർക്ക് കൈമാറി.മേഖലയിൽ മാലിന്യ നിർമാർജന പരിപാടിയും തുടരുകയാണ്.ജലീബ് ഷുയൂഖിന്റെ വിവിധ ഭാഗങ്ങളിൽ വഴിയോരങ്ങളിലും ഒഴിഞ്ഞ സ്ഥലങ്ങളിലും നിർത്തിയിട്ട കാറുകൾ, ട്രക്കുകൾ, ക്രെയിനുകൾ തുടങ്ങിയവ ഫർവാനിയ മുനിസിപ്പൽ അധികൃതരുടെ മേൽനോട്ടത്തിൽ നീക്കം ചെയ്‌തു.മുബാറക് അൽ കബീർ മുനിസിപ്പൽ അധികൃതർ നടത്തിയ പരിശോധനയിൽ വിവിധ നിയമലംഘനങ്ങൾക്ക് 14 കടകൾക്ക് നോട്ടിസ് നൽകി.ആവശ്യമായ അനുമതികൾ ഇല്ലാതെ പ്രവർത്തിക്കുന്നവയും അക്കൂട്ടത്തിലുണ്ട്.ചില കെട്ടിടങ്ങൾ പൊതുസ്ഥലത്ത് മാലിന്യം നിക്ഷേപിക്കുന്നതാ‍യും കണ്ടെത്തി.ശുചീകരണ മേഖലയിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന തൊഴിലാളികൾക്ക് നിയമം പാലിക്കുന്നതിന് അവബോധം നൽകണമെന്ന് ശുചീകരണ തൊഴിലാളികളെ നിയമിക്കുന്ന കമ്പനികൾക്കും നിർദേശം നൽകി.

1 October 2020

Latest News