Thu , Oct 01 , 2020

'മാറ്റ് കുറയുന്ന ദേശീയ വിദ്യഭ്യാസ നയം ' ചർച്ചാ സംഗമം ഒക്ടോബർ 2 വെള്ളി വൈകിട്ട് 6 ന് | ബാബരി മസ്ജിദ് തകര്‍ത്ത കേസിലെ കോടതി വിധി: ജുഡിഷ്യറി ആര്‍.എസ്.എസിനു കീഴൊതുങ്ങി- ഇന്ത്യൻ സോഷ്യൽ ഫോറം | രാഗാ താളോത്സവം  ഒക്ടോബർ   നാല്  വൈകുനേരം  7 .30  തിലേക്ക് മാറ്റിയ വിവരം സ്നേഹപൂർവ്വം  എല്ലാ പ്രവാസിവിഷൻ പ്രേക്ഷാകരേയും  അറിയിക്കുന്നു ..... | കാണാം സ്നേഹ അജിത്ത്ന്റെ സ്പാനീഷ് ഫ്ലമന്ഗോ- കഥക് നൃത്തം. | പ്രശസ്ത ഗായകൻ ശ്രീ. എസ്.പി. ബാലസുബ്രഹ്മണ്യത്തിന്റെ നിര്യാണത്തിൽ ഫ്രറ്റേർണിറ്റി ഓഫ് എറണാകുളം ഡിസ്ട്രിക്ട് അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി. | ഐമാക് കൊച്ചിൻ കലാഭവൻ അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി | അനശ്വര ഗായകന് സിറോമലബാർ സോസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ.... | കൊല്ലം പ്രവാസി അസ്സോസിയേഷന്‍ ഓണാഘോഷം സംഘടിപ്പിച്ചു . | ഗ്രൂപ്പിൽ നടക്കുന്ന മറ്റു സംഘടനെയെയോ കൂട്ടായ്മയയെ കുറിച്ചോ ഉള്ള ചർച്ചകളിൽ രേഖപ്പെടുത്തുന്ന അഭിപ്രായം പറയുന്ന വ്യക്‌തികളുടെ ഉത്തരവാദിത്വം മാത്രമാണ്....BKSF | കുറ്റിപ്പുറം എംഇഎസ് എൻജിനീയറിങ് കോളേജ് അലുംനി അസോസിയേഷൻറെ ബഹ്റൈൻ ചാപ്റ്റർ രൂപീകൃതമായി. |

യുഎഇ ദേശീയദിനത്തോടനുബന്ധിച്ചു നൂറുകണക്കിന് തടവുകാർക്ക് മോചനം നൽകുന്നു

യുഎഇ:യു.എ.ഇയുടെ നാല്‍പത്തിയെട്ടാം ദേശീയ ദിനാഘോഷ വേളയിൽ നൂറുകണക്കിന് തടവുകാർക്ക് മോചനം.യു.എ.ഇ പ്രസിഡൻറ് ശൈഖ് ഖലീഫ ബിൻ സായിദ് ആൽ നഹ്യാൻ 662 തടവുകാരെ മോചിപ്പിക്കാൻ ഉത്തരവിട്ടു.വിവിധ എമിറേറ്റുകളിലെ ഭരണാധികാരികളും നൂറുകണക്കിന് തടവുകാരുടെ മോചനം ഉറപ്പാക്കും.യു.എ.ഇ ദേശീയദിനം ആഘോഷിക്കുമ്പോള്‍ സ്വാതന്ത്ര്യത്തിന്‍റെ വിഹായസിൽ കുടുംബവുമൊത്ത് സാധാരണ ജീവിതം നയിക്കാൻ ആയിരത്തോളം ജയിൽ അന്തേവാസികൾക്ക് അവസരമൊരുങ്ങുന്നു.രാജ്യത്തിന്‍റെ പല ഭാഗങ്ങളിലായി തടവനുഭവിക്കുന്ന വിവിധ ദേശക്കാരുടെ മോചനത്തിനാണ് പാത തെളിയുന്നത്.പ്രസിഡൻറ് ശൈഖ് ഖലീഫ മുഖേന മോചിതരാകുന്ന 662 പേരുടെ സാമ്പത്തിക ബാധ്യതകൾ പരിഹരിക്കാനും പ്രസിഡൻറ് തീരുമാനിച്ചിട്ടുണ്ട്.ശൈഖ് ഖലീഫയുടെ ആഹ്വാനത്തിനു പിന്നാലെ അജ്മാൻ ഭരണാധികാരി ശൈഖ് ഹുമൈദ് ബിൻ റാശിദ് അൽ നുഐമി അജ്മാനിലെ 103തടവുകാരെ മോചിപ്പിക്കാൻ തീരുമാനമെടുത്തു. ഉമ്മുൽഖുവൈൻ ഭരണാധികാരി ശൈഖ് സഊദ് ബിൻ റാശിദ് അൽ മുഅല്ലയും നിരവധി തടവുകാർക്ക് മോചനം പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടുണ്ട്.ജയിൽ ജീവിത കാലത്തെ മാനസാന്തരവും നല്ലനടപ്പും പരിഗണിച്ചാണ് കുടുംബങ്ങൾക്ക് ആശ്വാസവും പുതിയൊരു ജീവിതം തുടങ്ങുവാൻ സൗകര്യവുമൊരുക്കുന്ന ഈ ദയാവായ്പിന് രാഷ്ട്രനേതാക്കൾ തയ്യാറായത്.

 

 

 

1 October 2020

Latest News