Wed , Aug 12 , 2020

ഫ്രന്റ്‌സ് സോഷ്യൽ അസോസിയേഷൻ സ്നേഹോത്സവം 2020 | പ്രവാസി ലീഗൽ സെൽ ബഹറിൻ കൺട്രിഹെഡ് ആയി സുധീർ തിരുനിലത് നിയമിതനായി. | ബഹറിൻ കേരളീയ സമാജത്തിൻ്റെ ചരിത്രത്തിൽ മറ്റൊരു നാഴികകല്ലായി കേരളത്തിൽ നിന്ന് ചാർട്ടർ വിമാനങ്ങൾക്ക് അന്തിമ അനുമതിയായി . | സമാജം മരണാനന്തര ധനസഹായം നൽകി | ദേശീയ വിദ്യാഭ്യാസ നയം പൊളിച്ചെഴുതുമ്പോള്‍ ' 'ഭൂമിക' വെബിനാറിന് നാളെ തുടക്കം | കരിപ്പൂർ വിമാനാപകടത്തിലും, സമാനതകളില്ലാത്ത നമ്മുടെ കൊച്ചു കേരളത്തിലെ പ്രകൃതി ദുരന്തങ്ങളിലും മരണമടഞ്ഞവർക്ക് സീറോ മലബാര്‍ സൊസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ | കെ.പി.എ വനിതാ വിഭാഗത്തിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ സംഘടിപ്പിക്കുന്ന കിഡ്സ് ഡേ, മോട്ടിവേഷൻ ഡേ, ഹെൽത്ത് ഡേ എന്നിവയ്ക്ക് തുടക്കമായി | ഇന്ത്യൻ സോഷ്യൽ ഫോറം രക്തദാന, ക്യാമ്പ്, പ്ലാസ്മ ദാന ക്യാമ്പ് സംഘടിപ്പിച്ചു. | ഐ സി‌ ആർ ‌എഫ് തൊഴിലാളികൾക്ക് കുപ്പിവെള്ളവും പഴങ്ങളും ഈദ് നോടനുബന്ധിച്ചു ബിരിയാണി പൊതികളും വിതരണം ചെയ്തു | ഇന്ത്യയിലെ പ്രശസ്തമായ വിദ്യഭ്യാസ സ്ഥാപനമായ കേരളത്തിലെ തൃശൂർ IES എജുക്കേഷൻ സിറ്റിക്ക് അഭിമാന നിമിഷം |

സർക്കാർ സ്ഥപനങ്ങൾക്ക് അതിവേഗ നെറ്റ് വർക്കുമായി ഒമാൻ

മസ്കറ്റ്:സ​ർ​ക്കാ​ർ വ​കു​പ്പു​ക​ൾ​ക്കും സ്​​ഥാ​പ​ന​ങ്ങ​ൾ​ക്കു​മാ​യി അ​തി​വേ​ഗ ക​മ്പ്യൂ​ട്ട​ർ നെ​റ്റ്​​വ​ർ​ക്ക് അവതരിപ്പിച്ചിരിക്കുകയാണ് ഒമാൻ.സാങ്കേതിക ​-​ആ​ശ​യ വി​നി​മ​യ മ​ന്ത്രാ​ല​യം ഒ​മാ​ൻ ബ്രോ​ഡ്​​ബാ​ൻ​റും ഉ​രു​ദു​വു​മാ​യി ചേർന്നാണ് പു​തി​യ ഹൈ​സ്​​പീ​ഡ്​ ഒ​മാ​ൻ ഗ​വ​ൺ​മന്റെ​ നെ​റ്റ്​​വ​ർ​ക്ക്​ സം​വി​ധാ​നം ആ​രം​ഭി​ച്ച​ത്.

​ദ്യ ഘ​ട്ട​ത്തി​ൽ മ​സ്​​ക​ത്ത്​ മേ​ഖ​ല​യി​ലെ 63 സ​ർ​ക്കാ​ർ വി​ഭാ​ഗ​ങ്ങ​ളി​ലെ നി​ല​വി​ലു​ള്ള സം​വി​ധാ​നം മാ​റ്റി പു​തി​യ സു​ര​ക്ഷി​ത അ​തി​വേ​ഗ നെ​റ്റ്​​വ​ർ​ക്ക്​ സ്​​ഥാ​പി​ച്ച​താ​യി ഇ​ൻ​ഫ്രാ​സ്​​ട്ര​ക്​​ച​ർ വി​ഭാ​ഗം ഡ​യ​റ​ക്​​ട​ർ ജ​ന​റ​ൽ ദാ​ഫി​ർ ബി​ൻ സൈ​ഫ്​ അ​ൽ ക​ബ്ബാ​നി പ​റ​ഞ്ഞു.ജി ​ക്ലൗ​ഡ്,ഒ​മാ​ൻ ഇ-​ഗ​വ​ൺ​മ​ൻറ്​ സർവീസസിന്റെ ഔ​ദ്യോ​ഗി​ക പോ​ർ​ട്ട​ൽ,നാ​ഷ​ന​ൽ ഡാ​റ്റാ സെന്റർ തു​ട​ങ്ങി​യ ഇ-​ഒ​മാ​ൻ പ​ദ്ധ​തി​ക​ളു​ടെ ഭാ​വി ആ​വ​ശ്യ​ങ്ങ​ൾ പൂ​ർ​ത്തീ​ക​രി​ക്കാ​ൻ അ​നു​യോ​ജ്യ​മാ​യതാ​ണ്​ ഈ ​സ​മ​ഗ്ര​ നെ​റ്റ്​​വ​ർ​ക്ക്.​എ​ല്ലാ സ​ർ​ക്കാ​ർ വെ​ബ്​​സൈ​റ്റു​ക​ൾ​ക്കും ഒ​രു ജി​ഗാ​ബൈ​റ്റ്​ വ​രെ വേ​ഗ​ത ല​ഭി​ക്കു​ന്ന​തി​നാ​ൽ ഇ​ലക്​​ട്രോ​ണി​ക്​ സേ​വ​ന​ങ്ങ​ൾ മി​ക​ച്ച നി​ല​വാ​ര​ത്തി​ലും വേ​ഗ​ത​യി​ലും ന​ൽ​കാ​ൻ ക​ഴി​യും.ഇ​തോ​ടൊ​പ്പം ഒ​മാ​ൻ ഗ​വ​ൺ​മ​ൻറ്​ നെ​റ്റ്​​വ​ർ​ക്കി​​ന്റെ ഇ​ൻ​റ​ഗ്രേ​റ്റ​ഡ്​ സ​ർ​വി​സ്​ ഡി​ജി​റ്റ​​ൽ നെ​റ്റ്​​വ​ർ​ക്ക്​ (ഐ .​എ​സ്.​ഡി.​എ​ൻ) ലൈ​നു​ക​ളു​ടെ ശേ​ഷി​യും നി​ല​വാ​ര​വും ഉ​യ​ർ​ത്താ​നും പു​തി​യ നെ​റ്റ്​​വ​ർ​ക്ക്​ സ​ഹാ​യി​ക്കു​മെ​ന്നും അ​ൽ ക​ബ്ബാ​നി പ​റ​ഞ്ഞു.

12 August 2020

Latest News