Tue , Sep 29 , 2020

കാണാം സ്നേഹ അജിത്ത്ന്റെ സ്പാനീഷ് ഫ്ലമന്ഗോ- കഥക് നൃത്തം. | പ്രശസ്ത ഗായകൻ ശ്രീ. എസ്.പി. ബാലസുബ്രഹ്മണ്യത്തിന്റെ നിര്യാണത്തിൽ ഫ്രറ്റേർണിറ്റി ഓഫ് എറണാകുളം ഡിസ്ട്രിക്ട് അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി. | ഐമാക് കൊച്ചിൻ കലാഭവൻ അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി | അനശ്വര ഗായകന് സിറോമലബാർ സോസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ.... | കൊല്ലം പ്രവാസി അസ്സോസിയേഷന്‍ ഓണാഘോഷം സംഘടിപ്പിച്ചു . | ഗ്രൂപ്പിൽ നടക്കുന്ന മറ്റു സംഘടനെയെയോ കൂട്ടായ്മയയെ കുറിച്ചോ ഉള്ള ചർച്ചകളിൽ രേഖപ്പെടുത്തുന്ന അഭിപ്രായം പറയുന്ന വ്യക്‌തികളുടെ ഉത്തരവാദിത്വം മാത്രമാണ്....BKSF | കുറ്റിപ്പുറം എംഇഎസ് എൻജിനീയറിങ് കോളേജ് അലുംനി അസോസിയേഷൻറെ ബഹ്റൈൻ ചാപ്റ്റർ രൂപീകൃതമായി. | സാം സാമുവേലിന്റെ കുടുംബത്തിന് സീറോ മലബാർ സോസൈറ്റി സഹായധനം കൈമാറി | പാൻ ബഹറിൻ ഓണാഘോഷതോടനുബന്ധിച്ചു നിർധന കുടുംബത്തിന് ഒരു ഭവനം ഓണ സമ്മാനമായി നൽകി. | മനുഷ്യനെയും മനുഷ്യ ജീവിതത്തെയും ഉൾകൊള്ളാൻ സംഘടനകൾക്ക് സാധിക്കണം. കെ പി ആർ |

സൗമ്യം, ലളിതം, ഗംഭീരം -''മധുരസംഗീതങ്ങൾ' (എൻ.എസ്.എസ്) ഓണാഘോഷം (ചിങ്ങനിലാവ് 2019 ) ഭാഗമായി....

Repoter: ജോമോൻ കുരിശിങ്കൽ

കേരളാ സോഷ്യൽ & കൾച്ചറൽ അസോസിയേഷൻ (എൻ.എസ്.എസ്) ഓണാഘോഷം (ചിങ്ങനിലാവ് 2019 ) ഭാഗമായി, പ്രശസ്ത കഥകളി സംഗീതജ്ഞൻ  ശ്രീ. മധു കോട്ടക്കലിന്റെ സംഗീത പരിപാടി ''മധുര സംഗീതങ്ങൾ'' വ്യാഴാഴ്ച വൈകിട്ട് ഇന്ത്യൻ ക്ലബ്ബിൽ നടന്നു.

ശുദ്ധ സംഗീതത്തിന്റെ മാസ്മരികതയിൽ അനുവാചകരെ ആറാടിച്ച, പാതിരാവോളം നീണ്ട പരിപാടി ആസ്വദിക്കാൻ ധാരാളം പ്രേക്ഷകരും എത്തി. വൈകിട്ട് 7 നു തിരുവാതിരകളി മത്സരത്തിൽ യഥാക്രമം ഇന്ത്യൻ ക്ലബ്,കണ്ണൂർ അസോസിയേഷൻ, എൻ.എസ്.എസ് ടീമുകൾ ഒന്നും രണ്ടും മൂന്നും സ്ഥാനങ്ങൾ കാരസ്ഥമാക്കി. തുടർന്ന് എൻ.എസ്.എസ് പ്രസിഡണ്ട് ശ്രീ. സന്തോഷ് കുമാറിന്റെ അധ്യക്ഷതയിൽ നടന്ന പൊതുസമ്മേളനം മുഖ്യാതിഥി ബി.ജെ.പി സംസ്ഥാന ജനറൽ സെക്രട്ടറി ശ്രീ. എ.എൻ രാധാകൃഷ്ണൻ ഉത്‌ഘാടനം ചെയ്തു. വിശിഷ്ടതിഥികളായ ബി.കെ.ജി ഹോൾഡിങ്‌സ് ചെയർമാൻ ശ്രീ. കെ.ജി ബാബുരാജ്, മാഗ്നം ഇമ്പ്രിന്റ് സെയിൽസ്ഡയറക്ടർ ശ്രീ. അജിത് മാത്തൂർ, എൻ.എസ്.എസ് ജനറൽ സെക്രട്ടറി ശ്രീ. സതീഷ് നാരായണൻ, ജനറൽ കൺവീനർ ശ്രീ. പ്രവീൺ നായർ, വൈസ് പ്രസിഡണ്ട് ശ്രീ. ഗോപകുമാർ തുടങ്ങിയവർ സംസാരിച്ചു.

 

സെപ്റ്റംബർ  27 നു ഇന്ത്യൻ ക്ലബ്ബിൽ നടക്കുന്ന വിഭവസമൃദ്ധമായ ഓണസദ്യ ഒരുക്കാൻ പ്രശസ്ത പാചക വിദഗ്ധൻ ശ്രീ, ജയൻ ശ്രീഭദ്ര ചൊവ്വാഴ്ച ബഹറിനിൽ എത്തുമെന്ന് സംഘാടകർ അറിയിച്ചു.ഓണസദ്യകൂപ്പണുകൾക്കുംഅന്വേഷണങ്ങൾക്കുംഎൻ.എസ്.എസ് പ്രസിഡണ്ട് ശ്രീ. സന്തോഷ് കുമാർ 39222431, ജനറൽ സെക്രട്ടറി ശ്രീ. സതീഷ് നാരായണൻ 33368466, ജനറൽ കൺവീനർ ശ്രീ. പ്രവീൺ നായർ 36462046, അനീഷ് ഗൗരി 35327457 ഭാരവാഹികൾ ശ്രീ. ജയൻ എസ്. നായർ 39810554, രെഞ്ചു ആർ. നായർ 33989636 എന്നിവരെ വിളിക്കാവുന്നതാണ്

29 September 2020

Latest News