Thu , Oct 01 , 2020

'മാറ്റ് കുറയുന്ന ദേശീയ വിദ്യഭ്യാസ നയം ' ചർച്ചാ സംഗമം ഒക്ടോബർ 2 വെള്ളി വൈകിട്ട് 6 ന് | ബാബരി മസ്ജിദ് തകര്‍ത്ത കേസിലെ കോടതി വിധി: ജുഡിഷ്യറി ആര്‍.എസ്.എസിനു കീഴൊതുങ്ങി- ഇന്ത്യൻ സോഷ്യൽ ഫോറം | രാഗാ താളോത്സവം  ഒക്ടോബർ   നാല്  വൈകുനേരം  7 .30  തിലേക്ക് മാറ്റിയ വിവരം സ്നേഹപൂർവ്വം  എല്ലാ പ്രവാസിവിഷൻ പ്രേക്ഷാകരേയും  അറിയിക്കുന്നു ..... | കാണാം സ്നേഹ അജിത്ത്ന്റെ സ്പാനീഷ് ഫ്ലമന്ഗോ- കഥക് നൃത്തം. | പ്രശസ്ത ഗായകൻ ശ്രീ. എസ്.പി. ബാലസുബ്രഹ്മണ്യത്തിന്റെ നിര്യാണത്തിൽ ഫ്രറ്റേർണിറ്റി ഓഫ് എറണാകുളം ഡിസ്ട്രിക്ട് അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി. | ഐമാക് കൊച്ചിൻ കലാഭവൻ അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി | അനശ്വര ഗായകന് സിറോമലബാർ സോസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ.... | കൊല്ലം പ്രവാസി അസ്സോസിയേഷന്‍ ഓണാഘോഷം സംഘടിപ്പിച്ചു . | ഗ്രൂപ്പിൽ നടക്കുന്ന മറ്റു സംഘടനെയെയോ കൂട്ടായ്മയയെ കുറിച്ചോ ഉള്ള ചർച്ചകളിൽ രേഖപ്പെടുത്തുന്ന അഭിപ്രായം പറയുന്ന വ്യക്‌തികളുടെ ഉത്തരവാദിത്വം മാത്രമാണ്....BKSF | കുറ്റിപ്പുറം എംഇഎസ് എൻജിനീയറിങ് കോളേജ് അലുംനി അസോസിയേഷൻറെ ബഹ്റൈൻ ചാപ്റ്റർ രൂപീകൃതമായി. |

സ്മൃതിയിലെ ഓണം - ഓണം ഓർമ്മക്കുറിപ്പ് മത്സരം

ബഹ്റൈൻ:ഹ്റൈൻ കേരളീയ സമാജം അതിന്റെ ഈവർഷത്തെ ഓണാഘോഷമായ ശ്രാവണം 2019 ആഘോഷത്തിന്റെ ഭാഗമായി വായനശാല വിഭാഗത്തിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ 'സ്മൃതിയിലെ ഓണം' എന്നപേരിൽ ഓണം ഓർമ്മക്കുറിപ്പ് മത്സരം നടത്തുവാൻ  തീരുമാനിച്ചതായി സമാജം പ്രസിഡണ്ട് പി.വി  രാധാകൃഷ്ണപിള്ളയും സെക്രട്ടറി എം.പി രഘുവും അറിയിച്ചു. ഓണം എന്നത് ഓരോമലയാളിക്കും ഗൃഹാതുരത്വം നിറഞ്ഞതും രസകരവുമായ അനുഭവങ്ങൾ നിറഞ്ഞതായിരിക്കും അത്തരം രസകരമായ അനുഭവങ്ങളാണ് "സ്മൃതിയിലെ ഓണം" എന്ന ഈ മത്സരത്തിലൂടെ പങ്കുവെയ്ക്കേണ്ടെതെന്നു ലൈബ്രേറിയൻ അനുതോമസും വായനശാല കൺവീനർ ആഷ്ലികുര്യനും അറിയിച്ചു.മത്സരത്തിൽ പങ്കെടുക്കുന്നവർ  മൂന്ന് പേജിൽ കവിയാത്ത മലയാളത്തിലുള്ള, ഗൃഹാതുരുത്വം തുളുമ്പുന്ന, രസകരമായ തങ്ങളുടെ ഓർമ്മകുറിപ്പുകളാണ് മത്സരത്തിലേക്ക് അയക്കേണ്ടത്.ഏറ്റവും മികച്ചതായി തിരഞ്ഞെടുക്കുന്ന ഓർമ്മകുറിപ്പ് ഓണത്തോടനുബന്ധിച്ചു സമാജം പുറത്തിറക്കുന്ന സുവനീറിൽ ഉൾപെടുത്തുന്നതാണ് കൂടാതെ മികച്ചവയെന്നു വിലയിരുത്തപ്പെടുന്ന എല്ലാ ഓർമ്മകുറിപ്പുകളും ഉൾപ്പെടുത്തിക്കൊണ്ട് വായനശാല 'സ്മൃതിയിലെ ഓണം' എന്ന പേരിൽ വായനശാലയുടെ 'ഇ' പേജിൽ പംക്തികളായി പ്രസിദ്ധീകരിക്കുന്നതുമാണ്. നിങ്ങളുടെ രചനകൾ ആഗസ്റ്റ് 25ന് അകം മുദ്രവച്ച കവറിൽ സമാജം വായനശാലയിൽ ഏൽപ്പിക്കുകയോ വായനശാലയുടെ samajamlibrary@gmail.comഎന്ന ഇമെയിൽ വിലാസത്തിൽ അയക്കുകയോ ചെയ്യാവുന്നതാണ്. രചനകൾ അയക്കുന്നവർ സ്വന്തം പേര്, വിലാസം, മൊബൈൽ നമ്പർ, പാസ്പോർട്ട് സൈസ് ഫോട്ടോ എന്നിവ ഉൾപെടുത്തേണ്ടതാണ്. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് ഈ പരിപാടിയുടെ കോർഡിനേറ്റർ ബിനു കരുണാകരനുമായി (36222524) ബന്ധപ്പെടാവുന്നതാണ്.

1 October 2020

Latest News