Sun , Sep 27 , 2020

പ്രശസ്ത ഗായകൻ ശ്രീ. എസ്.പി. ബാലസുബ്രഹ്മണ്യത്തിന്റെ നിര്യാണത്തിൽ ഫ്രറ്റേർണിറ്റി ഓഫ് എറണാകുളം ഡിസ്ട്രിക്ട് അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി. | ഐമാക് കൊച്ചിൻ കലാഭവൻ അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി | അനശ്വര ഗായകന് സിറോമലബാർ സോസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ.... | കൊല്ലം പ്രവാസി അസ്സോസിയേഷന്‍ ഓണാഘോഷം സംഘടിപ്പിച്ചു . | ഗ്രൂപ്പിൽ നടക്കുന്ന മറ്റു സംഘടനെയെയോ കൂട്ടായ്മയയെ കുറിച്ചോ ഉള്ള ചർച്ചകളിൽ രേഖപ്പെടുത്തുന്ന അഭിപ്രായം പറയുന്ന വ്യക്‌തികളുടെ ഉത്തരവാദിത്വം മാത്രമാണ്....BKSF | കുറ്റിപ്പുറം എംഇഎസ് എൻജിനീയറിങ് കോളേജ് അലുംനി അസോസിയേഷൻറെ ബഹ്റൈൻ ചാപ്റ്റർ രൂപീകൃതമായി. | സാം സാമുവേലിന്റെ കുടുംബത്തിന് സീറോ മലബാർ സോസൈറ്റി സഹായധനം കൈമാറി | പാൻ ബഹറിൻ ഓണാഘോഷതോടനുബന്ധിച്ചു നിർധന കുടുംബത്തിന് ഒരു ഭവനം ഓണ സമ്മാനമായി നൽകി. | മനുഷ്യനെയും മനുഷ്യ ജീവിതത്തെയും ഉൾകൊള്ളാൻ സംഘടനകൾക്ക് സാധിക്കണം. കെ പി ആർ | പ്രവാസ ലോകത്ത് നിന്നും മാപ്പിളപ്പാട്ടുകൾക്ക് ഒരു പുനർജന്മം. |

കേരളാ എഞ്ചിനീയർസ് ഫോറത്തിന്റെ (കീൻ 4) 2019 -20 വർഷത്തേക്കുള്ള ഭരണ സമിതിയുടെ പ്രവർത്തന ഉത്ഘാടനം പ്രശസ്ത സിനിമ സംവിധായകനും എഞ്ചിനീയറും ആയ ശ്രി രഞ്ജിത്ത് ശങ്കർ നിലവിളക്ക് കൊളുത്തി നിർവഹിച്ചു

Repoter: ജോമോൻ കുരിശിങ്കൽ

ഈ കഴിഞ്ഞ വെളിയാഴ്ച 8. 00മണിക്ക് മനാമയിലെ റെജിൻസി കോണ്ടിനെൻറ്റിൽ  അൽ - റിഫാ ബാൽ റൂമിൽ   നടന്ന പ്രൌഡ ഗംഭീരമായ ചടങ്ങിൽ സമാജം പ്രസിഡന്റ്‌ പി .വി . രാധാകൃഷ്ണ പിള്ള വിശിഷ്ടതിഥി ആയിരുന്നു. കുട്ടികളുടെ പൂജ നൃത്തത്തോടെ തുടങ്ങിയ ചടങ്ങിൽ പ്രസിഡന്റ്‌
ഇ .കെ .പ്രദീപൻ അധ്യക്ഷനായിരുന്നു ജനറൽ സെക്രട്ടറി ബിനോയ്‌ എബ്രഹാം സ്വാഗതം പറഞ്ഞു.


കല സാംസ്‌കാരിക ടെക്നിക്കൽ മേഖലകളിലെ പ്രവർത്തനങ്ങളോടൊപ്പം
ജീവകാരുണ്യ പ്രവർത്തനങ്ങൾക്കും ഉന്നൽ നല്കുമെന്ന് അധ്യക്ഷ പ്രസംഗത്തിൽ പ്രസിഡന്റ്‌ E.K പ്രദീപൻ പറഞ്ഞു. കഴിഞ്ഞ കമ്മിറ്റിയുടെ പ്രസിഡന്റ്‌ ശ്രി വിൽസൺ. കെ .ലാസർ
ആശസകൾ നേർന്നു.


കഴിഞ്ഞ കമ്മിറ്റിയിലെ എല്ലാ അംഗങ്ങൾക്കും മുഘ്യതിഥി മൊമന്റ്റോ  നൽകി ആദരിച്ചു.
വൈസ് പ്രസിഡന്റ്‌ തോമസ് മത്തായി നന്ദി പ്രകാശിപ്പിച്ചു. കീൻ 4 കുട്ടികളുടെ സിനിമാറ്റിക്  ഡാൻസും വനിതകളുടെ ശാസ്ത്രീയ നൃത്തവും കൂടാതെ പ്രശസ്ത പിന്നണി ഗായകരായ കെ . എസ് . ഹരിശങ്കറിന്റെയും ദിവ്യ എസ് . മേനോന്റെയും ഗാനമേള ചടങ്ങിന് കൊഴുപ്പേകി.

സമൂഹത്തിന്റെ വിവിധ മേഘലകളിലെ നിരവധി പെർ പങ്കെടുത്ത ചടങ്ങു അംഗങ്ങളുടെയും കുടുംബാംഗങ്ങളുടെയും സജീവ സാന്നിധ്യം കൊണ്ട് സ്രെധേയമായിരുന്നു.

27 September 2020

Latest News