Thu , Oct 01 , 2020

'മാറ്റ് കുറയുന്ന ദേശീയ വിദ്യഭ്യാസ നയം ' ചർച്ചാ സംഗമം ഒക്ടോബർ 2 വെള്ളി വൈകിട്ട് 6 ന് | ബാബരി മസ്ജിദ് തകര്‍ത്ത കേസിലെ കോടതി വിധി: ജുഡിഷ്യറി ആര്‍.എസ്.എസിനു കീഴൊതുങ്ങി- ഇന്ത്യൻ സോഷ്യൽ ഫോറം | രാഗാ താളോത്സവം  ഒക്ടോബർ   നാല്  വൈകുനേരം  7 .30  തിലേക്ക് മാറ്റിയ വിവരം സ്നേഹപൂർവ്വം  എല്ലാ പ്രവാസിവിഷൻ പ്രേക്ഷാകരേയും  അറിയിക്കുന്നു ..... | കാണാം സ്നേഹ അജിത്ത്ന്റെ സ്പാനീഷ് ഫ്ലമന്ഗോ- കഥക് നൃത്തം. | പ്രശസ്ത ഗായകൻ ശ്രീ. എസ്.പി. ബാലസുബ്രഹ്മണ്യത്തിന്റെ നിര്യാണത്തിൽ ഫ്രറ്റേർണിറ്റി ഓഫ് എറണാകുളം ഡിസ്ട്രിക്ട് അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി. | ഐമാക് കൊച്ചിൻ കലാഭവൻ അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി | അനശ്വര ഗായകന് സിറോമലബാർ സോസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ.... | കൊല്ലം പ്രവാസി അസ്സോസിയേഷന്‍ ഓണാഘോഷം സംഘടിപ്പിച്ചു . | ഗ്രൂപ്പിൽ നടക്കുന്ന മറ്റു സംഘടനെയെയോ കൂട്ടായ്മയയെ കുറിച്ചോ ഉള്ള ചർച്ചകളിൽ രേഖപ്പെടുത്തുന്ന അഭിപ്രായം പറയുന്ന വ്യക്‌തികളുടെ ഉത്തരവാദിത്വം മാത്രമാണ്....BKSF | കുറ്റിപ്പുറം എംഇഎസ് എൻജിനീയറിങ് കോളേജ് അലുംനി അസോസിയേഷൻറെ ബഹ്റൈൻ ചാപ്റ്റർ രൂപീകൃതമായി. |

ശുദ്ധസംഗീതത്തിന്റെ കുളിർമഴയുമായി ''മധുരസംഗീതങ്ങൾ'' നാളെ ഇന്ത്യൻ ക്ലബ്ബിൽ

Repoter: ജോമോൻ കുരിശിങ്കൽ

കേരള സോഷ്യൽ & കൾച്ചറൽ അസോസിയേഷൻ  ഓണാഘോഷത്തിന്റെ  (ചിങ്ങനിലാവ് 2019) ഭാഗമായി പ്രശസ്‌ത കഥകളി സംഗീതജ്ഞനും സിനിമ പിന്നണിഗായകനുമായ ശ്രീ. മധുകോട്ടക്കലിന്റെ സംഗീത പരിപാടി ''മധുരസംഗീതങ്ങൾ'' വ്യാഴാഴ്ച വൈകിട്ട് 6 നു ഇന്ത്യൻ ക്ലബ് ഓഡിറ്റോറിയത്തിൽ നടക്കും. വർത്തമാനകാല കഥകളിസംഗീതലോകത്തിലെ പ്രഗത്ഭനും ശുദ്ധസംഗീതത്തിന്റെ വക്താവുമായ ശ്രീ. മധുകോട്ടക്കലിന് ''കലാരത്‌ന'' പുരസ്‌കാരം നൽകി ആദരിക്കുമെന്നു എൻ. എസ്. എസ്  പ്രസിഡന്റ് ശ്രീ.സന്തോഷ് കുമാർ, ജനറൽ സെക്രട്ടറി ശ്രീ സതീഷ് നാരായണൻഎന്നിവർ  പ്രസ്താവനയിൽ  അറിയിച്ചു. വനിതാ വിഭാഗത്തിന്റെ ആഭിമുഖ്യത്തിലുള്ള തിരുവാതിരകളി മത്സരവും ഇതോടൊപ്പം നടക്കും.    ശുദ്ധ സംഗീതവും കേരളത്തിന്റെ ക്‌ളാസ്സിക് കലകളായ  കഥകളിയെയും തിരുവാതിരയെയും ഇഷ്ട്ടപ്പെടുന്ന എല്ലാ കലാസ്വാദകരെയും ഇന്ത്യൻ ക്ലബ്ബിലേക്ക് സ്വാഗതം ചെയ്യുന്നതായി സംഘാടകർ അറിയിച്ചു.ഓണാഘോഷത്തിന്റെ ഭാഗമായുള്ള വിവിധ പരിപാടികളും മത്സരങ്ങളും തുടർദിവസങ്ങളിൽ എൻ.എസ്. എസ്സിൽ നടക്കും. സമാപനം കുറിച്ചുകൊണ്ട് 27   പരം വിഭവങ്ങളുമായി ഓണാട്ടുകരയുടെ സ്വന്തം രുചിരാജാവ്, ശ്രീ. ജയൻ ശ്രീഭദ്ര തയ്യറാക്കുന്ന സദ്യ സെപ്റ്റംബർ 27 നു ഇന്ത്യൻ ക്ലബ്ബിൽ നടക്കും. അംഗങ്ങൾക്ക് പൂർണ്ണമായും സൗജന്യമായ സദ്യയിൽ, അംഗങ്ങളല്ലാത്തവർക്കും കൂപ്പൺ വാങ്ങി പങ്കെടുക്കാം. കൂപ്പണുകൾക്കും അന്വേഷണങ്ങൾക്കും എൻ.എസ്.എസ് പ്രസിഡണ്ട് ശ്രീ. സന്തോഷ് കുമാർ 39222431 ജനറൽ സെക്രട്ടറി ശ്രീ. സതീഷ് നാരായണൻ 33368466, ജനറൽ കൺവീനർ ശ്രീ. പ്രവീൺ നായർ 36462046, അനീഷ് ഗൗരി 35327457 ഭാരവാഹികൾ ശ്രീ. ജയൻ എസ്. നായർ 39810554, രെഞ്ചു ആർ. നായർ 33989636 എന്നിവരെ ബന്ധപ്പെടാവുന്നതാണ്

1 October 2020

Latest News