Sat , Sep 26 , 2020

പ്രശസ്ത ഗായകൻ ശ്രീ. എസ്.പി. ബാലസുബ്രഹ്മണ്യത്തിന്റെ നിര്യാണത്തിൽ ഫ്രറ്റേർണിറ്റി ഓഫ് എറണാകുളം ഡിസ്ട്രിക്ട് അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി. | ഐമാക് കൊച്ചിൻ കലാഭവൻ അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി | അനശ്വര ഗായകന് സിറോമലബാർ സോസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ.... | കൊല്ലം പ്രവാസി അസ്സോസിയേഷന്‍ ഓണാഘോഷം സംഘടിപ്പിച്ചു . | ഗ്രൂപ്പിൽ നടക്കുന്ന മറ്റു സംഘടനെയെയോ കൂട്ടായ്മയയെ കുറിച്ചോ ഉള്ള ചർച്ചകളിൽ രേഖപ്പെടുത്തുന്ന അഭിപ്രായം പറയുന്ന വ്യക്‌തികളുടെ ഉത്തരവാദിത്വം മാത്രമാണ്....BKSF | കുറ്റിപ്പുറം എംഇഎസ് എൻജിനീയറിങ് കോളേജ് അലുംനി അസോസിയേഷൻറെ ബഹ്റൈൻ ചാപ്റ്റർ രൂപീകൃതമായി. | സാം സാമുവേലിന്റെ കുടുംബത്തിന് സീറോ മലബാർ സോസൈറ്റി സഹായധനം കൈമാറി | പാൻ ബഹറിൻ ഓണാഘോഷതോടനുബന്ധിച്ചു നിർധന കുടുംബത്തിന് ഒരു ഭവനം ഓണ സമ്മാനമായി നൽകി. | മനുഷ്യനെയും മനുഷ്യ ജീവിതത്തെയും ഉൾകൊള്ളാൻ സംഘടനകൾക്ക് സാധിക്കണം. കെ പി ആർ | പ്രവാസ ലോകത്ത് നിന്നും മാപ്പിളപ്പാട്ടുകൾക്ക് ഒരു പുനർജന്മം. |

ഇടപ്പാളയം ആഗോള പ്രവാസി കൂട്ടായ്മ ബഹ്‌റൈൻ ചാപ്‌റ്റർനടത്തിയ ഇടപ്പാളയം ഫെസ്റ്റ് 2019- ഇന്ത്യൻ സ്കൂൾ റിഫ ക്യാമ്പസിൽ വളരെ അധികം വിപുലമായ പരിപാടികളുമായി ആഘോഷിച്ചു .

ഇടപ്പാളയം ആഗോള പ്രവാസി കൂട്ടായ്മ ബഹ്‌റൈൻ ചാപ്‌റ്റർനടത്തിയ ഇടപ്പാളയം ഫെസ്റ്റ് 2019- ഇന്ത്യൻ സ്കൂൾ റിഫ ക്യാമ്പസിൽ വളരെ അധികം വിപുലമായ പരിപാടികളുമായി ആഘോഷിച്ചു .പ്രസ്തുത പരുപാടിയിൽ
വിശിഷ്ടാതിഥി ആയി ഇന്ത്യൻ സ്കൂൾ ചെയർ മാൻ പ്രിൻസ് നടരാജൻ പങ്കെടുത്തു . രക്ഷാധികാരികളായ പാർവതി ടീച്ചർ , എ വി ബാലകൃഷ്ണൻ , ഇന്ത്യൻസ്കൂൾ ഭരണ സമിതി അംഗം രാജേഷ് നമ്പ്യാർ , മിസ്സിസ് നാറ്റി (ഹൗസ് ഓഫ് യൂണിഫോം )തുടങ്ങിവർ ആശംസകൾ അറിയിച്ചു .
മലയാള ഗാനങ്ങൾ പാടി പ്രസിദ്ധനായ അറബി വംശജൻ ഹാഷിം അബാസ് , തന്റെ തനതായ ശൈലിയിൽ വേദി ഇളക്കി മറിച്ചു .
സെക്രട്ടറി വിനീഷ്‌ സ്വാഗതവും , പ്രസിഡന്റ് റിയാസ് വട്ടംകുളം സംഘടനയെ കുറിച്ചു വിശദമായി അവതരണവും , വൈസ് പ്രസിഡന്റ് സനാഫ് റഹ്മാൻ നന്ദിയും പറഞ്ഞു .

ഫെസ്റ്റിനോടനുബന്ധിച്ചു മൂന്നു വിഭാഗങ്ങളിലായി നടന്ന നാന്നൂറിൽ പരം വിദ്യാർത്ഥികൾ പങ്കെടുത്ത ചിത്രരചന മത്സരത്തിൽ സീനിയർ വിഭാഗം അനഘ പോത്തവയലും , ജൂനിയർ വിഭാഗം പത്മപ്രിയ പ്രിയദർശിനിയും , സബ് ജൂനിയർ വിഭാഗം ഹെന്ന സാറ സോളമനും വിജയികളായി .

 

പാചക റാണിമാരെ കണ്ടെത്താനുള്ള പായസ മത്സരത്തിൽ മായ ഉദയകുമാർ ഒന്നാം സ്ഥാനം കരസ്ഥമാക്കി . കഴിഞ്ഞ ആഴച്ചകളായി ഇടപ്പാളയം ഫേസ്ബുക്കിൽ നടത്തി വന്നിരുന്ന ടിക് ടോക് ചലഞ്ചിൽ ബ്യുല റബേക്ക വിജയിയായി ..

ബഹ്‌റിനിലെ മലയാളി TikTok കലാകാരൻ മാരുടെ കൂട്ടായ്മ BM2 സുഹൃത്തുക്കൾ നടത്തിയ നൃത്തവും പാട്ടുകളും പരിപാടിക്ക് കൂടുതൽ മിഴിവും ചാരുതയും പകർന്നു .
വിജയികൾക്കുള്ള സമ്മാനവിതരണവും വേദിയിൽ നടന്നു

26 September 2020

Latest News