Mon , Feb 17 , 2020

ബഹ്റൈന്‍ കേരളീയ സമാജം – അന്തരാഷ്ട്ര പുസ്തകോല്‍സവം 2020 | വർഗീയതക്കു മേൽ വികസനത്തിന്റെയും മതേതരത്വത്തിന്റെയും വിജയം. ... ആം ആദ്മി ബഹ്‌റൈൻ കൂട്ടായ്മ. | പാക്ട് ടെന്നീസ് ബോൾ 7 A സൈഡ് ക്രിക്കറ്റ് ടൂർണമെന്റ് നടത്തുന്നു. | ഡോ. പ്രഗഭല്‍ രചനയും മഡ് റെയ്‌സ് കോറിയോഗ്രഫിയും സംവിധാനവും നിര്‍വഹിക്കുന്ന 'മഡ്ഡി' ചിത്രത്തിന്റെ ടീസര്‍ പുറത്തിറങ്ങി...... | സംപൂജ്യ സ്വാമി അമൃത സ്വരൂപാനന്ദപുരി  ബഹ്റൈനിൽ  | ബഡ്ജറ്റിലെ നികുതി നിർദേശം പ്രവാസികളോടുള്ള വെല്ലുവിളി - ഒഐസിസി. | കേന്ദ്ര ബജറ്റ് നിര്‍ദേശം പ്രവാസികള്‍ക്ക് ഇരുട്ടടിയാണെന്ന് ബഹ്‌റൈന്‍ പ്രതിഭ പ്രസ്്താവനയില്‍ പറഞ്ഞു | സീറോമലബാർ സോസൈറ്റി ബ്ലഡ് ഡൊണേഷൻ ക്യാമ്പ് നടത്തി. | ബഹ്‌റൈൻ കെ എം സി സിക്ക്‌ പുതിയ നേതൃത്വം | സിറോ മലബാർ സൊസൈറ്റി റിപ്പബ്ലിക് ദിനം സമുചിതമായി ആഘോഷിച്ചു.... |

ഇടപ്പാളയം ആഗോള പ്രവാസി കൂട്ടായ്മ ബഹ്‌റൈൻ ചാപ്‌റ്റർനടത്തിയ ഇടപ്പാളയം ഫെസ്റ്റ് 2019- ഇന്ത്യൻ സ്കൂൾ റിഫ ക്യാമ്പസിൽ വളരെ അധികം വിപുലമായ പരിപാടികളുമായി ആഘോഷിച്ചു .

ഇടപ്പാളയം ആഗോള പ്രവാസി കൂട്ടായ്മ ബഹ്‌റൈൻ ചാപ്‌റ്റർനടത്തിയ ഇടപ്പാളയം ഫെസ്റ്റ് 2019- ഇന്ത്യൻ സ്കൂൾ റിഫ ക്യാമ്പസിൽ വളരെ അധികം വിപുലമായ പരിപാടികളുമായി ആഘോഷിച്ചു .പ്രസ്തുത പരുപാടിയിൽ
വിശിഷ്ടാതിഥി ആയി ഇന്ത്യൻ സ്കൂൾ ചെയർ മാൻ പ്രിൻസ് നടരാജൻ പങ്കെടുത്തു . രക്ഷാധികാരികളായ പാർവതി ടീച്ചർ , എ വി ബാലകൃഷ്ണൻ , ഇന്ത്യൻസ്കൂൾ ഭരണ സമിതി അംഗം രാജേഷ് നമ്പ്യാർ , മിസ്സിസ് നാറ്റി (ഹൗസ് ഓഫ് യൂണിഫോം )തുടങ്ങിവർ ആശംസകൾ അറിയിച്ചു .
മലയാള ഗാനങ്ങൾ പാടി പ്രസിദ്ധനായ അറബി വംശജൻ ഹാഷിം അബാസ് , തന്റെ തനതായ ശൈലിയിൽ വേദി ഇളക്കി മറിച്ചു .
സെക്രട്ടറി വിനീഷ്‌ സ്വാഗതവും , പ്രസിഡന്റ് റിയാസ് വട്ടംകുളം സംഘടനയെ കുറിച്ചു വിശദമായി അവതരണവും , വൈസ് പ്രസിഡന്റ് സനാഫ് റഹ്മാൻ നന്ദിയും പറഞ്ഞു .

ഫെസ്റ്റിനോടനുബന്ധിച്ചു മൂന്നു വിഭാഗങ്ങളിലായി നടന്ന നാന്നൂറിൽ പരം വിദ്യാർത്ഥികൾ പങ്കെടുത്ത ചിത്രരചന മത്സരത്തിൽ സീനിയർ വിഭാഗം അനഘ പോത്തവയലും , ജൂനിയർ വിഭാഗം പത്മപ്രിയ പ്രിയദർശിനിയും , സബ് ജൂനിയർ വിഭാഗം ഹെന്ന സാറ സോളമനും വിജയികളായി .

 

പാചക റാണിമാരെ കണ്ടെത്താനുള്ള പായസ മത്സരത്തിൽ മായ ഉദയകുമാർ ഒന്നാം സ്ഥാനം കരസ്ഥമാക്കി . കഴിഞ്ഞ ആഴച്ചകളായി ഇടപ്പാളയം ഫേസ്ബുക്കിൽ നടത്തി വന്നിരുന്ന ടിക് ടോക് ചലഞ്ചിൽ ബ്യുല റബേക്ക വിജയിയായി ..

ബഹ്‌റിനിലെ മലയാളി TikTok കലാകാരൻ മാരുടെ കൂട്ടായ്മ BM2 സുഹൃത്തുക്കൾ നടത്തിയ നൃത്തവും പാട്ടുകളും പരിപാടിക്ക് കൂടുതൽ മിഴിവും ചാരുതയും പകർന്നു .
വിജയികൾക്കുള്ള സമ്മാനവിതരണവും വേദിയിൽ നടന്നു

16 February 2020

Latest News