Sat , Feb 04 , 2023

തണലിന്റെ സൗത്ത് സോൺ കമ്മിറ്റി നിലവിൽ വന്നു | കെ.പി.എ സ്നേഹസ്പർശം രക്തദാനക്യാമ്പ് സംഘടിപ്പിച്ചു | പൊന്നാനി കൾച്ചറൽ വേൾഡ് ഫൗണ്ടേഷൻ ബഹ്‌റൈൻ കമ്മിറ്റി പുതിയ ഭാരവാഹികളെ തെരഞ്ഞെടുത്തു. | മഹാത്മാ ഗാന്ധിയുടെ രക്തസാക്ഷിത്വ ദിനം ആചരിച്ചു | പൊരുതുന്ന കർഷകർക്ക് ഐക്യദാർഢ്യം: ബഹ്റൈൻ നവകേരള. | 16 വർഷത്തെ ഇളവരസിയുടെ കാത്തിരിപ്പിന് വിരാമമിട്ട് സെബുലിംഗം നാട്ടിലേക്ക്......16 വർഷത്തിന് ശേഷം നാട്ടിൽ പോകുമ്പോൾ ഭാര്യക്കോ , മക്കൾക്കോ ഒന്നും വാങ്ങാനോ വഴി ചിലവിനോ എന്തു ചെയ്യും എന്ന ആധിയോടെയാണ് സെബു ലിംഗം നാട്ടിൽ പോവാൻ തയ്യാറാവുന്നത്. | നവ ഭാരത് ബഹറിൻ രക്ത ദാന ക്യാമ്പ് സംഘടിപ്പിച്ചു | ബഹറിൻ സംസ്കൃതി ശബരീശ്വരം ഭാഗ് പ്രസിണ്ടൻറ് സിജുകുമാർ ടിക്കറ്റി നൽകുകയും ഈ ഉദ്യമത്തിൽ പങ്കെടുത്തവരെ അനുമോദിക്കുകയും ചെയ്യ്തു. | പൊതുപ്രവര്‍ത്തകര്‍ക്ക് മാതൃകയാണ് ബാബുരാജൻ – കൊല്ലം പ്രവാസി അസ്സോസിയേഷന്‍ | ബഹ്‌റൈൻ നവകേരള ആദരിച്ചു . |

കോഴിക്കോട് ജില്ല പ്രവാസി ഫോറം മെഗാ ഇഫ്താർ സംഗമം ജന ബാഹുല്യം കൊണ്ട് ശ്രെദ്ധേയമായി

ബഹ്റൈനിലെ കോഴിക്കോട് ജില്ലക്കാരായ പ്രവാസികളുടെ കൂട്ടായ്മ ആയ "കോഴിക്കോട് ജില്ലാ പ്രവാസി ഫോറത്തിന്റെ ആദ്യത്തെ ഇഫ്താർ സംഗമം 1400 അധികം ആൾക്കാർ പങ്കെടുത്തു കൊണ്ട് ബഹ്‌റൈൻ കേരളീയ സമാജം ഹാളിൽ വച്ചു നടന്നു. ബഹ്‌റൈൻ സാമൂഹ്യ സാംസ്‌കാരിക രംഗത്തെ പ്രമുഖ വ്യക്തിത്തങ്ങൾ പങ്കെടുത്ത ചടങ്ങിൽ ഫക്രുദീൻ തങ്ങൾ റമദാൻ സന്ദേശം ജനങ്ങൾക്കു നൽകി. KPF ഇഫ്താർ കമ്മിറ്റി ചെയർമാൻ അബ്ദുൽ റസാഖ് കൊടുവള്ളി അധ്യക്ഷൻ ആയ ചടങ്ങിൽ ജനറൽ കൺവീനർ കെ ടി സലീം സ്വാഗതം പറയുകയും കേരള സമാജം പ്രസിഡന്റ്‌ രാധാകൃഷ്ണ പിള്ള, ഇന്ത്യൻ ക്ലബ്‌ പ്രസിഡന്റ്‌ സ്റ്റാലിൻ ജോസഫ്, kca പ്രസിഡന്റ്‌ സേവിമാത്യുണ്ണി,ഇന്ത്യൻ സ്കൂൾ മുൻ ചെയർമാൻ എബ്രഹാം ജോൺ, Dr.ചെറിയാൻ, രാജു കല്ലുംപുറം, മുഹമ്മദ്‌ റഫീഖ്, ഫൈസൽ വില്ല്യാപ്പള്ളി എന്നിവർ ആശംസകൾ അർപ്പിച്ചു.

നിരവധി പ്രമുഖർ തിങ്ങിനിറഞ്ഞ സദസ്സ് സംഘടകാ മികവ് കൊണ്ടും ശ്രെദ്ധയമായി. ജനറൽ സെക്രട്ടറി ജ്യോതിഷ് പണിക്കർ നന്ദി അർപ്പിച്ചു കൊണ്ട് സംസാരിച്ചു. യു .കെ.ബാലൻ, ജയേഷ് മേപ്പയൂർ, സത്യൻ പേരാമ്പ്ര, ജമാൽ കുട്ടി കാട്ടിൽ,ജോണി താമരശ്ശേരി,സുധീർ തിരുനിലത്തു, ഫൈജാസ്, റിഷാദ് മാങ്കാവ്, രമേശ്‌ പയ്യോളി, ജംസാൽ, ഷാജി ബാലുശ്ശേരി, അഷ്‌റഫ്‌ മർവ,രവി സോള, ഫൈസൽ പറ്റാണ്ടി,ഹനീഫ് കടലൂർ, ജലീൽ തിക്കോടി, ബാബു വടകര, ചന്ദ്രൻ വളയം, ശശി അക്കരക്കൽ, ഷീജ നടരാജൻ, എന്നിവരും എക്സിക്യൂട്ടീവ് അംഗങ്ങളും പരിപാടികൾ നിയന്ത്രിച്ചു.

5 February 2023

Latest News