Sun , Jan 17 , 2021

ബഹ്റൈൻ മലയാളി ബിസിനസ് ഫോറം പ്രവാസി സമ്മാൻ പുരസ്ക്കാര ജേതാവ് ആദരണീയനായ ശ്രീ കെ ജി ബാബുരാജിനെ എക്സീവ്കുട്ടി ഭാരവാഹികൾ ആദരിച്ചു ..... | ഇന്ത്യൻ സോഷ്യൽ ഫോറം ബഹ്‌റൈൻ ചിത്ര രചന മത്സരം : വിജയികളെ പ്രഘ്യാപിച്ചു | ഭാരതീയ സമ്മാൻ പുരസ്കാര ജേതാവ് ശ്രീ കെ.ജി. ബാബുരാജിനെ സംസ്കൃതി ബഹ്റൈൻ-ശബരീശ്വരം ഭാഗ് അനുമോദിച്ചു | ബഹറൈൻ കേരളീയ സമാജം ബഹറൈനിലെ കോവിഡ് വാക്സിനേഷൻ പ്രോഗ്രാമിന് സമ്പൂർണ്ണ പിന്തുണ പ്രഖ്യാപിച്ചു. | പ്രവാസി ഭാരതീയ സമ്മാൻ പുരസ്‌കാരത്തിന് അർഹനായ കെ.ജി ബാബുരാജന് അഭിനന്ദനങ്ങളുമായി പന്തളം പ്രവാസി ഫോറം. | ഒഐസിസി എറണാകുളം ജില്ലാ സാമിന്റെ കുടുംബത്തിന് ഉള്ള സഹായ ധനം കൈമാറി. | കൊല്ലം പ്രവാസി അസ്സോസിയേഷന്‍ - ഹിദ്ദ് ഏരിയ സമ്മേളനം നടന്നു. | പാക്ട് നടത്തിയ "വിസ്മയം 2020 " മുപ്പതിൽ പരം ടീം അംഗങ്ങൾ പങ്കെടുത്ത ഓൺലൈൻ എന്റർടൈൻമെന്റ് കാണികളും മത്സരാര്ഥികളും ഒരുപോലെ ഉത്സാഹഭരിതരായി | സുഗതകുമാരി ടീച്ചറുടെ വിയോഗം മലയാള ഭാഷക്കും സാഹിത്യത്തിനും മാത്രമല്ല നഷ്ടമുണ്ടാക്കിയതെന്നും മറിച്ച് മണ്ണിൻ്റെയും പ്രകൃതിയുടെയും കാവലായി മാറിയ ഒരു പ്രസ്ഥാനം തന്നെയാണ് മലയാളികൾക്ക് നഷ്ടപ്പെടുന്നതെന്ന് ബഹ്‌റൈൻ കേരളീയ സമാജം | എസ് ഡി പി ഐ യുടെ മുന്നേറ്റത്തിൽ ആഹ്ലാദം പ്രകടിപ്പിച്ചു ബഹ്‌റൈൻ പ്രവാസികളും |

ഗ്രൂപ്പ്, സി.പി. ആർ പരിശീലന പദ്ധതിക്ക് തുടക്കം കുറിച്ചു.

ബഹ്‌റൈൻ കാൻസർ സൊസൈറ്റിയിൽ അഫിലിയേറ്റ് ചെയ്തു പ്രവർത്തിക്കുന്ന കാൻസർ കെയർ ഗ്രൂപ്പ്, പ്രാഥമിക ചികിത്സക്കായി അറിഞ്ഞിരിക്കേണ്ട കാർഡിയോ പൾമിനറി റെസ്സ്‌സിറ്റേഷൻ  (സി.പി.ആർ) പരിശീലന പദ്ധതിക്ക് തുടക്കം കുറിച്ചു.  സൽമാനിയ ഹോസ്പിറ്റൽ ബേസിക് ലൈഫ് സപ്പോർട്ട് വിദഗ്ദ്ധനും അമേരിക്കൻ ഹാർട്ട് അസോസിയേഷൻ അംഗവുമായ ഡോ: വെങ്കിട്ട് റെഡ്‌ഡി ഗ്രൂപ്പിന്റെ ഭാരവാഹികൾക്കും അംഗങ്ങൾക്കും കെ.സി.എ യിൽ ആദ്യ ബാച്ച് പരിശീലനം നൽകി.  വീഡിയോ പ്രസന്റേഷൻ  വിശദീകരണത്തിന് ശേഷം, പ്രായോഗിക പരിശീലനം ലഭിച്ചവർക്ക്‌ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് വിതരണം ചെയ്തു. 
 
പദ്ധതിയുടെ മെഡിക്കൽ  ഡയറക്റ്ററും ,കാൻസർ കെയർ ഗ്രൂപ്പ് പ്രസിഡന്റ്റുമായ  ഡോ: പി.വി. ചെറിയാൻ ഇത്തരം പ്രാഥമിക അറിവുകൾ അത്യാവശ്യ ഘട്ടം വരുമ്പോൾ പ്രയോജനപ്പെടുന്നതിന്റെ പ്രായോഗിക വശങ്ങൾ വിശദീകരിച്ചു.  ജനറൽ സെക്രട്ടറി കെ.ടി.സലിം, ട്രഷറർ  സുധീർ തിരുനിലത്ത്, ഹോസ്പിറ്റൽ വിസിറ്റ് ഇൻചാർജ് ജോർജ് കെ. മാത്യു, മറ്റ് എക്സിക്യൂട്ടീവ് കമ്മിറ്റി അംഗങ്ങളായ ബഷീർ. എം.കെ, സുരേഷ് കെ. നായർ എന്നിവർ നേതൃത്വം നൽകി.  സംഘടനകളിലെയും കൂട്ടായ്മകളിലെയും അംഗങ്ങൾ, വിദ്യാഭാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ, ലേബർ ക്യാമ്പുകൾ തുടങ്ങി തൽപ്പരരായ ആർക്കും ബാച്ചുകളായി സി.പി. ആർ പരിശീലനത്തിന്  33750999  എന്ന നമ്പറിൽ  വാട്ട്സ്ആപ്പ് സന്ദേശം അയച്ചു  ബന്ധപ്പെടാവുന്നതാണ്.
 

17 January 2021

Latest News