Thu , Oct 01 , 2020

'മാറ്റ് കുറയുന്ന ദേശീയ വിദ്യഭ്യാസ നയം ' ചർച്ചാ സംഗമം ഒക്ടോബർ 2 വെള്ളി വൈകിട്ട് 6 ന് | ബാബരി മസ്ജിദ് തകര്‍ത്ത കേസിലെ കോടതി വിധി: ജുഡിഷ്യറി ആര്‍.എസ്.എസിനു കീഴൊതുങ്ങി- ഇന്ത്യൻ സോഷ്യൽ ഫോറം | രാഗാ താളോത്സവം  ഒക്ടോബർ   നാല്  വൈകുനേരം  7 .30  തിലേക്ക് മാറ്റിയ വിവരം സ്നേഹപൂർവ്വം  എല്ലാ പ്രവാസിവിഷൻ പ്രേക്ഷാകരേയും  അറിയിക്കുന്നു ..... | കാണാം സ്നേഹ അജിത്ത്ന്റെ സ്പാനീഷ് ഫ്ലമന്ഗോ- കഥക് നൃത്തം. | പ്രശസ്ത ഗായകൻ ശ്രീ. എസ്.പി. ബാലസുബ്രഹ്മണ്യത്തിന്റെ നിര്യാണത്തിൽ ഫ്രറ്റേർണിറ്റി ഓഫ് എറണാകുളം ഡിസ്ട്രിക്ട് അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി. | ഐമാക് കൊച്ചിൻ കലാഭവൻ അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി | അനശ്വര ഗായകന് സിറോമലബാർ സോസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ.... | കൊല്ലം പ്രവാസി അസ്സോസിയേഷന്‍ ഓണാഘോഷം സംഘടിപ്പിച്ചു . | ഗ്രൂപ്പിൽ നടക്കുന്ന മറ്റു സംഘടനെയെയോ കൂട്ടായ്മയയെ കുറിച്ചോ ഉള്ള ചർച്ചകളിൽ രേഖപ്പെടുത്തുന്ന അഭിപ്രായം പറയുന്ന വ്യക്‌തികളുടെ ഉത്തരവാദിത്വം മാത്രമാണ്....BKSF | കുറ്റിപ്പുറം എംഇഎസ് എൻജിനീയറിങ് കോളേജ് അലുംനി അസോസിയേഷൻറെ ബഹ്റൈൻ ചാപ്റ്റർ രൂപീകൃതമായി. |

സിംസ് - മെഴ്സി വില്ല നിർമ്മാണ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങൾക്ക് തുടക്കം.

Repoter: JOMON KURISINGAL

എൻഡോസൾഫാൻ ഇരകൾക്കയി സിറോ മലബാർ സൊസൈറ്റി കസാർഗോഡിൽ
എൻമാകാജെ പഞ്ചായത്തിൽ , സിംസ് അംഗമയ ശ്രീ ,അലക്സ് സക്കറിയ വാഗ്ദാനം ചെയ്ത 50 സെൻറ് സ്ഥലത്ത് പണിയുവാൻ ഉദ്ധേശിക്കുന്ന പുനരധിവാസ കേന്ദ്രത്തിന്റെ നിർമ്മാണ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ക്ക് ഇന്ന് (07/12/19) തുടക്കംക്കുറിച്ചു .3650 ചതുരശ്ര അടി വിസ്ത്രിയിൽ 2-തവണയായി പണിയുവാൻ ഉദ്ധേശിക്കുന്ന ആരോഗ്യ കേന്ദ്രത്തിന്അവശ്യമയ പഞ്ചായത്ത് തലത്തിൽ ഉള്ള സാങ്കേതിക അനുമതികള്‍ കഴിഞ്ഞ മാസം ലഭിച്ചിരിക്കുന്നുയെന്നും, നാട്ടുക്കാരുടെ വലിയ പിന്ന്തുണ ആരോഗ്യ കേന്ദ്രത്തിന് പ്രവർന്നങ്ങൾക്ക് ലഭിച്ച്കെണ്ടിരിക്കുന്നു,
ഇതരം രോഗികൾക്ക് ഒരു അശ്രയ കേന്ദ്രമായിമറുവൻ ഈ സംരംഭത്തിന് എത്രയും പെട്ടന്ന് കഴിയുമെന്ന് പ്രോജക്ട് കോർഡിനേറ്റർ സനിപോൾ പ്രത്യാശ പ്രകടിപ്പിച്ചു.
ദയബായുടെ ഒരു വലിയ സ്വപനമയ ഈ എൻഡോസൾഫാൻ ഇരകൾക്കയിയുള്ള ആരോഗ്യ കേന്ദ്രത്തിന് ശിലാസ്ഥാപനം ഇന്ന് നാട്ടുകാരുടെയും , ബഹ്‌റൈനീല്ലേ മീഡിയ പ്രവർത്തകനയ രാജീവ് വെല്ലികോത്തിന്റെയും സന്നിധ്യത്തില്‍ പ്രശസ്ത സാമൂഹിക പ്രവര്‍ത്തകയായ ദയബായി നീർവഹിച്ചു .ബഹ്‌റൈന്‍ സീറോ മലബാര്‍ സൊസൈറ്റി (സിംസ്) എല്ലാവർഷവും നൽക്കിവരുന്ന
വര്‍ക്ക് ഓഫ് മേഴ്‌സി അവാർഡ് സ്വീകരിച്ച് സംസരിക്കുപ്പോൾ ദയാബായി അവരുടെ ആഗ്രഹം അറിയച്ചപ്പോൾ , കസാർഗോഡിൽ ശ്രീ ,അലക്സ് സ്ഥലം വാഗ്ദാനം ചെയുക ആയിരുന്നു ,50 ലക്ഷത്തോളം ബജറ്റ് വരുന്ന ഈ പുനരധിവാസ കേന്ദ്രത്തിന്റെ നിർമ്മാണ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ എവരുടെയും സഹകരണത്തേടെഎത്രയും പെട്ടന്ന് തന്നെ ചെയ്തുതീർക്കുവാൻ കഴിയും എന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു എന്ന് സിംസ് പ്രസിഡന്റ് ചാൾസ് ആലുക്ക അറിയിച്ചു.

1 October 2020

Latest News