Tue , Mar 31 , 2020

സൗദിയിൽ പെതുഗതാഗതം താത്‌കാലികമായി നിർത്തുന്നു | അൻസാർ ഗാലറിയുടെ പേരിൽ സോഷ്യൽ മീഡിയായിലൂടെ വ്യാജ പ്രചാരണവുമായി ചിലർ രംഗത്ത് . | ബഹ്‌റൈൻ കേരളീയ സമാജം ഭവന പദ്ധതി | കൊല്ലം പ്രവാസി അസോസിയേഷൻ ബഹ്‌റൈൻ മെമ്പര്‍ഷിപ്പ് ക്യാമ്പയിന്‍ പുരോഗമിക്കുന്നു | ഇന്ത്യയ്ക്ക് വേണ്ടത് കൂടുതല്‍ ആരാധനാലയങ്ങളല്ല, സ്കൂളുകളും ആശുപത്രികളും : രാജ്ദീപ് സര്‍ദേശായി | പ്രവാസി മലയാളികള്‍ക്ക് യാത്രാ നിരക്കില്‍ ഇളവുമായി കുവൈറ്റ് എയര്‍വേയ്സ് - നോര്‍ക്ക റൂട്ട്സും കുവൈറ്റ് എയര്‍വേയ്സുമായി ധാരണ | ബഹ്റൈന്‍ കേരളീയ സമാജം – അന്തരാഷ്ട്ര പുസ്തകോല്‍സവം 2020 | വർഗീയതക്കു മേൽ വികസനത്തിന്റെയും മതേതരത്വത്തിന്റെയും വിജയം. ... ആം ആദ്മി ബഹ്‌റൈൻ കൂട്ടായ്മ. | പാക്ട് ടെന്നീസ് ബോൾ 7 A സൈഡ് ക്രിക്കറ്റ് ടൂർണമെന്റ് നടത്തുന്നു. | ഡോ. പ്രഗഭല്‍ രചനയും മഡ് റെയ്‌സ് കോറിയോഗ്രഫിയും സംവിധാനവും നിര്‍വഹിക്കുന്ന 'മഡ്ഡി' ചിത്രത്തിന്റെ ടീസര്‍ പുറത്തിറങ്ങി...... |

സിംസ് - മെഴ്സി വില്ല നിർമ്മാണ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങൾക്ക് തുടക്കം.

Repoter: JOMON KURISINGAL

എൻഡോസൾഫാൻ ഇരകൾക്കയി സിറോ മലബാർ സൊസൈറ്റി കസാർഗോഡിൽ
എൻമാകാജെ പഞ്ചായത്തിൽ , സിംസ് അംഗമയ ശ്രീ ,അലക്സ് സക്കറിയ വാഗ്ദാനം ചെയ്ത 50 സെൻറ് സ്ഥലത്ത് പണിയുവാൻ ഉദ്ധേശിക്കുന്ന പുനരധിവാസ കേന്ദ്രത്തിന്റെ നിർമ്മാണ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ക്ക് ഇന്ന് (07/12/19) തുടക്കംക്കുറിച്ചു .3650 ചതുരശ്ര അടി വിസ്ത്രിയിൽ 2-തവണയായി പണിയുവാൻ ഉദ്ധേശിക്കുന്ന ആരോഗ്യ കേന്ദ്രത്തിന്അവശ്യമയ പഞ്ചായത്ത് തലത്തിൽ ഉള്ള സാങ്കേതിക അനുമതികള്‍ കഴിഞ്ഞ മാസം ലഭിച്ചിരിക്കുന്നുയെന്നും, നാട്ടുക്കാരുടെ വലിയ പിന്ന്തുണ ആരോഗ്യ കേന്ദ്രത്തിന് പ്രവർന്നങ്ങൾക്ക് ലഭിച്ച്കെണ്ടിരിക്കുന്നു,
ഇതരം രോഗികൾക്ക് ഒരു അശ്രയ കേന്ദ്രമായിമറുവൻ ഈ സംരംഭത്തിന് എത്രയും പെട്ടന്ന് കഴിയുമെന്ന് പ്രോജക്ട് കോർഡിനേറ്റർ സനിപോൾ പ്രത്യാശ പ്രകടിപ്പിച്ചു.
ദയബായുടെ ഒരു വലിയ സ്വപനമയ ഈ എൻഡോസൾഫാൻ ഇരകൾക്കയിയുള്ള ആരോഗ്യ കേന്ദ്രത്തിന് ശിലാസ്ഥാപനം ഇന്ന് നാട്ടുകാരുടെയും , ബഹ്‌റൈനീല്ലേ മീഡിയ പ്രവർത്തകനയ രാജീവ് വെല്ലികോത്തിന്റെയും സന്നിധ്യത്തില്‍ പ്രശസ്ത സാമൂഹിക പ്രവര്‍ത്തകയായ ദയബായി നീർവഹിച്ചു .ബഹ്‌റൈന്‍ സീറോ മലബാര്‍ സൊസൈറ്റി (സിംസ്) എല്ലാവർഷവും നൽക്കിവരുന്ന
വര്‍ക്ക് ഓഫ് മേഴ്‌സി അവാർഡ് സ്വീകരിച്ച് സംസരിക്കുപ്പോൾ ദയാബായി അവരുടെ ആഗ്രഹം അറിയച്ചപ്പോൾ , കസാർഗോഡിൽ ശ്രീ ,അലക്സ് സ്ഥലം വാഗ്ദാനം ചെയുക ആയിരുന്നു ,50 ലക്ഷത്തോളം ബജറ്റ് വരുന്ന ഈ പുനരധിവാസ കേന്ദ്രത്തിന്റെ നിർമ്മാണ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ എവരുടെയും സഹകരണത്തേടെഎത്രയും പെട്ടന്ന് തന്നെ ചെയ്തുതീർക്കുവാൻ കഴിയും എന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു എന്ന് സിംസ് പ്രസിഡന്റ് ചാൾസ് ആലുക്ക അറിയിച്ചു.

31 March 2020

Latest News