Sat , Jan 23 , 2021

16 വർഷത്തെ ഇളവരസിയുടെ കാത്തിരിപ്പിന് വിരാമമിട്ട് സെബുലിംഗം നാട്ടിലേക്ക്......16 വർഷത്തിന് ശേഷം നാട്ടിൽ പോകുമ്പോൾ ഭാര്യക്കോ , മക്കൾക്കോ ഒന്നും വാങ്ങാനോ വഴി ചിലവിനോ എന്തു ചെയ്യും എന്ന ആധിയോടെയാണ് സെബു ലിംഗം നാട്ടിൽ പോവാൻ തയ്യാറാവുന്നത്. | നവ ഭാരത് ബഹറിൻ രക്ത ദാന ക്യാമ്പ് സംഘടിപ്പിച്ചു | ബഹറിൻ സംസ്കൃതി ശബരീശ്വരം ഭാഗ് പ്രസിണ്ടൻറ് സിജുകുമാർ ടിക്കറ്റി നൽകുകയും ഈ ഉദ്യമത്തിൽ പങ്കെടുത്തവരെ അനുമോദിക്കുകയും ചെയ്യ്തു. | പൊതുപ്രവര്‍ത്തകര്‍ക്ക് മാതൃകയാണ് ബാബുരാജൻ – കൊല്ലം പ്രവാസി അസ്സോസിയേഷന്‍ | ബഹ്‌റൈൻ നവകേരള ആദരിച്ചു . | അസ്ഫാലിയ - കോവിഡ് പ്രതിരോധവും, വാക്‌സിനേഷനും.. | വിശ്വ ഹിന്ദി ദിനം ആഘോഷിച്ചു | അൽ അമാന സോഷ്യൽ സെക്യൂരിറ്റി സ്കീം ലിങ്ക് പ്രകാശനം ചെയ്തു. | ബഹ്റൈൻ മലയാളി ബിസിനസ് ഫോറം പ്രവാസി സമ്മാൻ പുരസ്ക്കാര ജേതാവ് ആദരണീയനായ ശ്രീ കെ ജി ബാബുരാജിനെ എക്സീവ്കുട്ടി ഭാരവാഹികൾ ആദരിച്ചു ..... | ഇന്ത്യൻ സോഷ്യൽ ഫോറം ബഹ്‌റൈൻ ചിത്ര രചന മത്സരം : വിജയികളെ പ്രഘ്യാപിച്ചു |

ബഹ്‌റനിനിലെ പാലക്കാട്ടുകാരുടെ കൂട്ടായ്‌മയായ വോയിസ് ഓഫ് പാലക്കാട് ഓണാഘോഷം സംഘടിപ്പിച്ചു

Repoter: ജോമോൻ കുരിശിങ്കൽ

ഒക്ടോബര് 4 വെള്ളിയാഴ്ച ഇന്ത്യൻ സ്കൂളിൽ വച്ചുനടന്ന പരിപാടിയിൽ 1200 ൽ പരം അംഗങ്ങളും അതിഥികളും പങ്കെടുത്തു .പ്രശസ്ത നാടൻപാട്ട് ഗായകൻ ശ്രീ പ്രണവം ശശിയും കൂട്ടരും ഒരുക്കിയ ഗാനവിസ്മയവും പുലിക്കളി തിരുവാതിര തുടങ്ങി ആസ്വാദകർക്ക് തികച്ചും വേറിട്ടൊരു ഓണാഘോഷത്തെ സമ്മാനിച്ചു ,വള്ളുവനാടൻ ശൈലിയിലുള്ള ശ്രീ കരിമ്പുഴ മാണി നായരും ശ്രീ സന്തോഷും കൂടി തയാറാക്കിയ ഓണസദ്യ എല്ലാവരുടെയും പ്രശംസനേടി.

ബഹ്‌റൈനിലെ പ്രമുഖ കമ്പനിയായ ഡ്രീം ഗ്രൂപ്പിന്റെ ചെയർമാൻ ശ്രീ അബ്‌ദുല്ല അൽ ഖോഹീജി മുഖ്യാതിഥിയായ ചടങ്ങിൽ പാലക്കാട്ടുകാരുടെ അഭിമാനമായ പ്രമുഖ വ്യവസായി ശ്രീ പമ്പാവാസൻ നായർ വിശിഷ്ട അതിഥിയായും പങ്കെടുത്തു.

ചടങ്ങിൽവെച്ചു രജനി മക്കൾ മന്ദ്രത്തിൻറെ സഹകരണത്തോടെ ഈ വര്ഷത്തെ വിദ്യാഭ്യാസ സഹായം ഇന്ത്യൻ സ്‌കൂളിലെ 5 വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് നൽകി രജനി മക്കൾ മന്ദ്രം സെക്രട്ടറി സുരേഷ് കാലടിയും ജോയിന്റ് സെക്രട്ടറി ശ്രീ സുധീർ കാലടിയും ചേർന്ന് ഇന്ത്യൻ സ്കൂൾ ചെയർമാൻ ശ്രീ പ്രിൻസ് നടരാജന് നൽകി ,

ഇന്ത്യൻ സ്കൂൾ ഭരണസമിതി അംഗങ്ങളും പ്രിൻസിപ്പൽ ശ്രീ പളനി സ്വാമിയും പങ്കെടുത്തു .

വോയിസ് ഓഫ് പാലക്കാടിന്റെ പ്രഥമ പൊന്നോണ പുരസ്‍കാരം സാമൂഹ്യ പ്രവർത്തകൻ ശ്രീ ഫ്രാൻസിസ് കൈതാരത്തിന് സമ്മാനിച്ചു ,

ഗുരുദേവ സോഷ്യൽ സൊസൈറ്റി ചെയർമാൻ ശ്രീ ചന്ദ്രബോസിനുള്ള പുരസ്‌കാരം അദ്ദേഹത്തിന്റെ അഭാവത്തിൽ ഗുരുദേവയുടെ നവരാത്രി പൂജ ചടങ്ങിൽ വച്ച് നൽകുമെന്ന് ഭാരവാഹികൾ അറിയിച്ചു

ബഹ്‌റിനിലെ പ്രമുഖ വ്യവസായി ശ്രീ ബഹ്‌ശർ കസ്‌റൂണിയെ പൊന്നാട അണിയിച്ചു ആദരിച്ചു ,അദ്ദേഹവും വിശിഷ്ട അഥിതിയും ചടങ്ങിൽ പങ്കെടുത്ത മറ്റു പ്രമുഖ സ്വദേശികളും ബഹ്‌റിന്റെ വളർച്ചക്ക് ഇന്ത്യൻ സമൂഹം നൽകുന്ന സംഭാവനകളെ പ്രകീർത്തിച്ചു.

23 January 2021

Latest News