Sun , Jan 17 , 2021

ബഹ്റൈൻ മലയാളി ബിസിനസ് ഫോറം പ്രവാസി സമ്മാൻ പുരസ്ക്കാര ജേതാവ് ആദരണീയനായ ശ്രീ കെ ജി ബാബുരാജിനെ എക്സീവ്കുട്ടി ഭാരവാഹികൾ ആദരിച്ചു ..... | ഇന്ത്യൻ സോഷ്യൽ ഫോറം ബഹ്‌റൈൻ ചിത്ര രചന മത്സരം : വിജയികളെ പ്രഘ്യാപിച്ചു | ഭാരതീയ സമ്മാൻ പുരസ്കാര ജേതാവ് ശ്രീ കെ.ജി. ബാബുരാജിനെ സംസ്കൃതി ബഹ്റൈൻ-ശബരീശ്വരം ഭാഗ് അനുമോദിച്ചു | ബഹറൈൻ കേരളീയ സമാജം ബഹറൈനിലെ കോവിഡ് വാക്സിനേഷൻ പ്രോഗ്രാമിന് സമ്പൂർണ്ണ പിന്തുണ പ്രഖ്യാപിച്ചു. | പ്രവാസി ഭാരതീയ സമ്മാൻ പുരസ്‌കാരത്തിന് അർഹനായ കെ.ജി ബാബുരാജന് അഭിനന്ദനങ്ങളുമായി പന്തളം പ്രവാസി ഫോറം. | ഒഐസിസി എറണാകുളം ജില്ലാ സാമിന്റെ കുടുംബത്തിന് ഉള്ള സഹായ ധനം കൈമാറി. | കൊല്ലം പ്രവാസി അസ്സോസിയേഷന്‍ - ഹിദ്ദ് ഏരിയ സമ്മേളനം നടന്നു. | പാക്ട് നടത്തിയ "വിസ്മയം 2020 " മുപ്പതിൽ പരം ടീം അംഗങ്ങൾ പങ്കെടുത്ത ഓൺലൈൻ എന്റർടൈൻമെന്റ് കാണികളും മത്സരാര്ഥികളും ഒരുപോലെ ഉത്സാഹഭരിതരായി | സുഗതകുമാരി ടീച്ചറുടെ വിയോഗം മലയാള ഭാഷക്കും സാഹിത്യത്തിനും മാത്രമല്ല നഷ്ടമുണ്ടാക്കിയതെന്നും മറിച്ച് മണ്ണിൻ്റെയും പ്രകൃതിയുടെയും കാവലായി മാറിയ ഒരു പ്രസ്ഥാനം തന്നെയാണ് മലയാളികൾക്ക് നഷ്ടപ്പെടുന്നതെന്ന് ബഹ്‌റൈൻ കേരളീയ സമാജം | എസ് ഡി പി ഐ യുടെ മുന്നേറ്റത്തിൽ ആഹ്ലാദം പ്രകടിപ്പിച്ചു ബഹ്‌റൈൻ പ്രവാസികളും |

കോഴിക്കോട് ജില്ലാ പ്രവാസി ഫോറം ഗ്ലോബൽ ഇൻസ്റ്റിട്ട്യൂട്ട്‌ ഫോർ മാനേജ്‌മന്റ് ആൻഡ്‌ സയൻസുമായി ചേർന്ന് 'A I M 2019-എന്ന കരിയർ ഗൈഡൻസ് പരിപാടി മാഹൂസിലെ ഗ്ലോബൽ ഇൻസ്റ്റിട്യൂട്ടിൽ സംഘടിപ്പിച്ചു

കോഴിക്കോട് ജില്ലാ പ്രവാസി ഫോറം ഗ്ലോബൽ ഇൻസ്റ്റിട്ട്യൂട്ട്‌ ഫോർ മാനേജ്‌മന്റ് ആൻഡ്‌ സയൻസുമായി ചേർന്ന് 'A I M 2019-എന്ന കരിയർ ഗൈഡൻസ് പരിപാടി മാഹൂസിലെ ഗ്ലോബൽ ഇൻസ്റ്റിട്യൂട്ടിൽ സംഘടിപ്പിച്ചു. ഇന്ത്യയിലെയും ബഹ്‌റൈനിലെയും ഉൾപ്പെടെ ലോകത്തിലെ വിവിധ ഭാഗങ്ങളിലും ലഭ്യമായ ഏറ്റവും പുതിയ വിദ്യാഭ്യാസ കോഴ്‌സുകൾ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കും രക്ഷിതാക്കൾക്കുമായി , ബഹ്‌റൈൻ കിംഗ്ഡം യൂണിവേഴ്സിറ്റിയിലെ അസിസ്റ്റന്റ് പ്രൊഫസർ ഡോ: ഹബീബ് ഉപ്പിനങ്ങാടി പരിചയപ്പെടുത്തി. നൂറിൽ പരം വിദ്യാർത്ഥികളും രക്ഷിതാക്കളും പങ്കെടുത്ത പരിപാടിയിൽ വിദ്യാർത്ഥികളുടെയും രക്ഷിതാക്കളുടെയും സംശയങ്ങൾക്ക് അദ്ദേഹം കൃത്യമായ മറുപടികളും വിശദീകരണവും നൽകി.

ഗ്ലോബൽ ഇന്സ്റ്റിറ്റിയൂട്ട് ന്റെ വിവിധ കോഴ്‌സുകൾ അഡ്വ: ജലീൽ വിശദീകരിച്ചു.
കോഴിക്കോട് ജില്ലാ പ്രവാസി ഫോറം ആക്ടിങ് പ്രസിഡന്റ് ജോണി താമരശേരി ഡോ: ഹബീബിന് ഉപഹാരംകൈമാറി. നിരവധി പ്രമുഖർ പങ്കെടുത്ത പരിപാടിക്ക് പ്രമുഖ പാരന്റിങ് ട്രൈനെർ അബ്ദുൽ റസാഖ് കൊടുവള്ളി, സ്റ്റിയറിങ് കമ്മിറ്റി അംഗങ്ങൾ ആയ കെ ടി സലീം, സുധീർ തിരുനിലത്തു, യൂ.കെ. ബാലൻ, എന്നിവരും, എക്സിക്യൂട്ടീവ് അംഗങ്ങൾ ആയ ജയേഷ് മേപ്പയൂർ,സത്യൻ പേരാമ്പ്ര, രമേശ്‌ പയ്യോളി,ഷാജി ബാലുശ്ശേരി, ഫൈജാസ്, ജാബിർ തിക്കോടി, ശ്രീജിത്ത്‌, പ്രജിൽ പേരാമ്പ്ര,അഖിൽ താമരശ്ശേരി, ബവിലേഷ്, അഷ്‌റഫ്‌, അബ്ദുൽ സലീം, ജാബിർ കൊയിലാണ്ടി, അസീസ്
എന്നിവർ പരിപാടികൾ നിയന്ത്രിച്ചു. വിദ്യാഭ്യാസ ചുമതല വഹിക്കുന്ന ജംസൽ പുന്നശ്ശേരി സ്വാഗതവും ജനറൽ സെക്രട്ടറി ജ്യോതിഷ് പണിക്കർ നന്ദിയും രേഖപ്പെടുത്തി

17 January 2021

Latest News