Wed , Aug 12 , 2020

ഫ്രന്റ്‌സ് സോഷ്യൽ അസോസിയേഷൻ സ്നേഹോത്സവം 2020 | പ്രവാസി ലീഗൽ സെൽ ബഹറിൻ കൺട്രിഹെഡ് ആയി സുധീർ തിരുനിലത് നിയമിതനായി. | ബഹറിൻ കേരളീയ സമാജത്തിൻ്റെ ചരിത്രത്തിൽ മറ്റൊരു നാഴികകല്ലായി കേരളത്തിൽ നിന്ന് ചാർട്ടർ വിമാനങ്ങൾക്ക് അന്തിമ അനുമതിയായി . | സമാജം മരണാനന്തര ധനസഹായം നൽകി | ദേശീയ വിദ്യാഭ്യാസ നയം പൊളിച്ചെഴുതുമ്പോള്‍ ' 'ഭൂമിക' വെബിനാറിന് നാളെ തുടക്കം | കരിപ്പൂർ വിമാനാപകടത്തിലും, സമാനതകളില്ലാത്ത നമ്മുടെ കൊച്ചു കേരളത്തിലെ പ്രകൃതി ദുരന്തങ്ങളിലും മരണമടഞ്ഞവർക്ക് സീറോ മലബാര്‍ സൊസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ | കെ.പി.എ വനിതാ വിഭാഗത്തിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ സംഘടിപ്പിക്കുന്ന കിഡ്സ് ഡേ, മോട്ടിവേഷൻ ഡേ, ഹെൽത്ത് ഡേ എന്നിവയ്ക്ക് തുടക്കമായി | ഇന്ത്യൻ സോഷ്യൽ ഫോറം രക്തദാന, ക്യാമ്പ്, പ്ലാസ്മ ദാന ക്യാമ്പ് സംഘടിപ്പിച്ചു. | ഐ സി‌ ആർ ‌എഫ് തൊഴിലാളികൾക്ക് കുപ്പിവെള്ളവും പഴങ്ങളും ഈദ് നോടനുബന്ധിച്ചു ബിരിയാണി പൊതികളും വിതരണം ചെയ്തു | ഇന്ത്യയിലെ പ്രശസ്തമായ വിദ്യഭ്യാസ സ്ഥാപനമായ കേരളത്തിലെ തൃശൂർ IES എജുക്കേഷൻ സിറ്റിക്ക് അഭിമാന നിമിഷം |

ജികെപിഎ കുവൈത്ത്‌ കിറ്റ്‌ വിതരണം അന്തിമഘട്ടത്തിൽ

കോവിഡ്‌-19 പശ്ചാത്തലാത്തിൽ ജോലി നഷ്ടമായവർക്കും ഭക്ഷണ സാധനങ്ങൾ അത്യാവശ്യമുള്ളവർക്കും ആയി ഗ്ലോബൽ കേരള പ്രവാസി അസോസിയേഷൻ കുവൈത്ത്‌ ചാപ്റ്റർ ആരംഭിച്ച ഭക്ഷണകിറ്റ്‌ വിതരണം അന്തിമഘട്ടത്തിൽ എത്തിയതായ്‌ ഹെൽപ്‌ഡെസ്ക്‌ കോർഡിനേറ്റർ മുബാറക്ക്‌ കാമ്പ്രത്ത്‌ അറിയിച്ചു. ഗൂഗിൾ ഫോം വഴി വളരെ അത്യാവശ്യമുള്ളവരെ കണ്ടെത്തി കഴിഞ്ഞ ഒന്നര മാസമായ്‌ 40 പേരടങ്ങുന്ന ഹെൽപ്‌ ഡെസ്‌ക് ടീം 925 ഓളം കിറ്റുകൾ വിതരണം ചെയ്തു. രെജിസ്റ്റർ ചെയ്തവരിൽ ഇനിയും 200 ഓളം പേർക്ക്‌ കിറ്റുകൾ നൽകാൻ ഉണ്ടെങ്കിലും സാധനങ്ങളുടെ പരിമിതിയും ഞായറാഴ്ച മുതൽ പ്രഖ്യാപിച്ച പൂർണ്ണ ലോക്ക്ഡൗണും കാരണം അത്‌ പൂർത്തിയാക്കാൻ സാധിക്കാത്ത സാഹചര്യമാണു. അബ്ബാസിയ - മഹബൂള ഏരിയകളിൽ ഒരു മാസമായ്‌ നിലവിൽ ഉണ്ടാായിരുന്ന ലോക്ക്‌ ഡൗൺ കാരണം രെജിസ്റ്റർ ചെയ്തവർക്ക്‌ പൂർണ്ണമായ്‌ കിറ്റ്‌ എത്തിക്കാൻ സാധിക്കാത്തതിൽ സ്ംഘടന ഖേദം  പ്രകടിപ്പിക്കുന്നതായ്‌ പ്രസ്ഡന്റ്‌ പ്രേംസൻ കായംകുളം അറിയിച്ചു. പ്രത്യക്ഷമായും പരോക്ഷമായും ഈ അടിയന്തിര ഉദ്യമത്തെ പിന്തുണച്ച സന്മനസുകൾക്കും സ്ഥാപനങ്ങൾക്കും നന്ദി അറിയിക്കുന്നു. മെയ്‌ 30നു പ്രഖ്യാപിക്കുന്ന സാഹചര്യം അനുസരിച് തുടർന്നും സേവനം ലഭ്യമാക്കും എന്നും ഭാരവാഹികൾ വ്യക്തമാക്കുന്നു. 
 
പരസ്പര സഹകരണത്തൊടെ ഒരേ ബിൽഡിങ്ങിൽ ഉള്ളവർ അവശ്യസാധനങ്ങൾ കൈമാറിയും അത്യാവശ്യത്തിനുമാത്രം സമ്പർക്കം പുലർത്തിയും സർക്കാർ നിർദേശം പാലിച്ചും സുരക്ഷിതമായ്‌ നിലനിൽക്കാൻ സംഘടനാ ഭാരവാഹികൾ പ്രവാസി സമൂഹത്തിനോട്‌ അഭ്യർത്ഥിക്കുന്നു. 
 
പൊതുമാപ്പ്‌ കഴിഞ്ഞവരും അടിയന്തിരമായ്‌ നാട്ടിലെത്താൻ എംബസി വഴി രെജിസ്റ്റർ ചെയ്ത്‌ കാത്തിരിക്കുന്നവരും മാനസിക സമ്മർദ്ധങ്ങൾക്ക്‌ വിധേയർ ആവാതെ സമാധാനമായ്‌ ഇരിക്കാനും പോകാനുള്ള അവസരം വരുംവരെ കാത്തിരിക്കാനും അഭ്യർത്ഥിക്കുന്നു
 

12 August 2020

Latest News