Fri , May 29 , 2020

പാലക്കാട് ആർട്സ് ആൻഡ് കൾച്ചറൽ തീയേറ്ററിൻറെ പതിനാലാം വാർഷികത്തോടനുബന്ധിച്ചു ദുരിതത്തിൽ പെട്ട് വലയുന്ന ഒരു പാട് പ്രവാസികൾക്കായി ഭക്ഷണവിതരണം നടത്തി | വളർച്ചയെത്താതെ ഹൃദയതകരാറുമായി ജനിച്ച കുഞ്ഞിനും അമ്മയ്ക്കും നാട്ടിലേക്ക് ടിക്കറ്റുകൾ നൽകി ബഹ്‌റൈൻ ഒഐസിസി യൂത്ത് വിംഗ്.. | രോഗികൾക്ക് ആശ്വാസമായി നോർക്ക മെഡിക്കൽ ടീം | ഗർഭിണികൾക്കും,ഗുരുതര ആരോഗ്യപ്രശ്നങ്ങളുള്ളവർക്കും മുൻഗണന നൽകണം ഐ വൈ സി സി ബഹ്‌റൈൻ | അതിജീവനത്തിന് ഒരു കൈത്താങ്ങുമായി ബഹറിൻ നവകേരള | എം. എ. റഷീദ് 18 മെയ് തിങ്കളാഴ്ച ബഹ്‌റൈൻ സമയം രാത്രി ഒമ്പതു മണിക്ക് നമ്മോട് നാട്ടിൽ നിന്നും സംവദിക്കുന്നു... | ഷിഫാ അൽ ജസീറ ഗ്രൂപ്പ് ഭക്ഷണ കിറ്റുകൾ തണലിന് കൈമാറി | ലുലു ഇൻ്റർനാഷണൽ എക്സ്ചേഞ്ച് ഗ്രൂപ്പ് തണലിന് ഭക്ഷണ കിറ്റുകൾ കൈമാറി | മഹാത്മാ ഗാന്ധി കൾച്ചറൽ ഫോറം തൊഴിലാളികൾക്കു ഭക്ഷണം വിതരണം നടത്തി. | തൊഴിൽ നഷ്ടപെട്ട കുടുംബത്തിന് യൂത്ത് കെയർ ടിക്കറ്റ് നൽകി... |

ജികെപിഎ കുവൈത്ത്‌ കിറ്റ്‌ വിതരണം അന്തിമഘട്ടത്തിൽ

കോവിഡ്‌-19 പശ്ചാത്തലാത്തിൽ ജോലി നഷ്ടമായവർക്കും ഭക്ഷണ സാധനങ്ങൾ അത്യാവശ്യമുള്ളവർക്കും ആയി ഗ്ലോബൽ കേരള പ്രവാസി അസോസിയേഷൻ കുവൈത്ത്‌ ചാപ്റ്റർ ആരംഭിച്ച ഭക്ഷണകിറ്റ്‌ വിതരണം അന്തിമഘട്ടത്തിൽ എത്തിയതായ്‌ ഹെൽപ്‌ഡെസ്ക്‌ കോർഡിനേറ്റർ മുബാറക്ക്‌ കാമ്പ്രത്ത്‌ അറിയിച്ചു. ഗൂഗിൾ ഫോം വഴി വളരെ അത്യാവശ്യമുള്ളവരെ കണ്ടെത്തി കഴിഞ്ഞ ഒന്നര മാസമായ്‌ 40 പേരടങ്ങുന്ന ഹെൽപ്‌ ഡെസ്‌ക് ടീം 925 ഓളം കിറ്റുകൾ വിതരണം ചെയ്തു. രെജിസ്റ്റർ ചെയ്തവരിൽ ഇനിയും 200 ഓളം പേർക്ക്‌ കിറ്റുകൾ നൽകാൻ ഉണ്ടെങ്കിലും സാധനങ്ങളുടെ പരിമിതിയും ഞായറാഴ്ച മുതൽ പ്രഖ്യാപിച്ച പൂർണ്ണ ലോക്ക്ഡൗണും കാരണം അത്‌ പൂർത്തിയാക്കാൻ സാധിക്കാത്ത സാഹചര്യമാണു. അബ്ബാസിയ - മഹബൂള ഏരിയകളിൽ ഒരു മാസമായ്‌ നിലവിൽ ഉണ്ടാായിരുന്ന ലോക്ക്‌ ഡൗൺ കാരണം രെജിസ്റ്റർ ചെയ്തവർക്ക്‌ പൂർണ്ണമായ്‌ കിറ്റ്‌ എത്തിക്കാൻ സാധിക്കാത്തതിൽ സ്ംഘടന ഖേദം  പ്രകടിപ്പിക്കുന്നതായ്‌ പ്രസ്ഡന്റ്‌ പ്രേംസൻ കായംകുളം അറിയിച്ചു. പ്രത്യക്ഷമായും പരോക്ഷമായും ഈ അടിയന്തിര ഉദ്യമത്തെ പിന്തുണച്ച സന്മനസുകൾക്കും സ്ഥാപനങ്ങൾക്കും നന്ദി അറിയിക്കുന്നു. മെയ്‌ 30നു പ്രഖ്യാപിക്കുന്ന സാഹചര്യം അനുസരിച് തുടർന്നും സേവനം ലഭ്യമാക്കും എന്നും ഭാരവാഹികൾ വ്യക്തമാക്കുന്നു. 
 
പരസ്പര സഹകരണത്തൊടെ ഒരേ ബിൽഡിങ്ങിൽ ഉള്ളവർ അവശ്യസാധനങ്ങൾ കൈമാറിയും അത്യാവശ്യത്തിനുമാത്രം സമ്പർക്കം പുലർത്തിയും സർക്കാർ നിർദേശം പാലിച്ചും സുരക്ഷിതമായ്‌ നിലനിൽക്കാൻ സംഘടനാ ഭാരവാഹികൾ പ്രവാസി സമൂഹത്തിനോട്‌ അഭ്യർത്ഥിക്കുന്നു. 
 
പൊതുമാപ്പ്‌ കഴിഞ്ഞവരും അടിയന്തിരമായ്‌ നാട്ടിലെത്താൻ എംബസി വഴി രെജിസ്റ്റർ ചെയ്ത്‌ കാത്തിരിക്കുന്നവരും മാനസിക സമ്മർദ്ധങ്ങൾക്ക്‌ വിധേയർ ആവാതെ സമാധാനമായ്‌ ഇരിക്കാനും പോകാനുള്ള അവസരം വരുംവരെ കാത്തിരിക്കാനും അഭ്യർത്ഥിക്കുന്നു
 

29 May 2020

Latest News