Wed , Aug 12 , 2020

ഫ്രന്റ്‌സ് സോഷ്യൽ അസോസിയേഷൻ സ്നേഹോത്സവം 2020 | പ്രവാസി ലീഗൽ സെൽ ബഹറിൻ കൺട്രിഹെഡ് ആയി സുധീർ തിരുനിലത് നിയമിതനായി. | ബഹറിൻ കേരളീയ സമാജത്തിൻ്റെ ചരിത്രത്തിൽ മറ്റൊരു നാഴികകല്ലായി കേരളത്തിൽ നിന്ന് ചാർട്ടർ വിമാനങ്ങൾക്ക് അന്തിമ അനുമതിയായി . | സമാജം മരണാനന്തര ധനസഹായം നൽകി | ദേശീയ വിദ്യാഭ്യാസ നയം പൊളിച്ചെഴുതുമ്പോള്‍ ' 'ഭൂമിക' വെബിനാറിന് നാളെ തുടക്കം | കരിപ്പൂർ വിമാനാപകടത്തിലും, സമാനതകളില്ലാത്ത നമ്മുടെ കൊച്ചു കേരളത്തിലെ പ്രകൃതി ദുരന്തങ്ങളിലും മരണമടഞ്ഞവർക്ക് സീറോ മലബാര്‍ സൊസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ | കെ.പി.എ വനിതാ വിഭാഗത്തിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ സംഘടിപ്പിക്കുന്ന കിഡ്സ് ഡേ, മോട്ടിവേഷൻ ഡേ, ഹെൽത്ത് ഡേ എന്നിവയ്ക്ക് തുടക്കമായി | ഇന്ത്യൻ സോഷ്യൽ ഫോറം രക്തദാന, ക്യാമ്പ്, പ്ലാസ്മ ദാന ക്യാമ്പ് സംഘടിപ്പിച്ചു. | ഐ സി‌ ആർ ‌എഫ് തൊഴിലാളികൾക്ക് കുപ്പിവെള്ളവും പഴങ്ങളും ഈദ് നോടനുബന്ധിച്ചു ബിരിയാണി പൊതികളും വിതരണം ചെയ്തു | ഇന്ത്യയിലെ പ്രശസ്തമായ വിദ്യഭ്യാസ സ്ഥാപനമായ കേരളത്തിലെ തൃശൂർ IES എജുക്കേഷൻ സിറ്റിക്ക് അഭിമാന നിമിഷം |

'ദിൽ കി ബാത്' ജനുവരി ഇരുപത്തിനാല് വെള്ളിയാഴ്ച ആറര മണിക്ക് ബഹ്‌റൈൻ ക്രൗൺ പ്ലാസ ഹോട്ടലിലെ ബഹറിൻ കോൺഫറൻസ് സെന്ററിൽ വച്ച് .

Repoter: Jomon Kurisingal

ഇന്ത്യൻ സംഗീതരംഗത്തെ മാസ്മരികമായ ശബ്ദത്തിനുടമയും പ്രഗത്ഭനുമായ  ഗസൽ ഗായകൻ ഹരിഹരൻ നയിക്കുന്ന വ്യത്യസ്തവും വേറിട്ടതുമായ സംഗീതനിശ 'ദിൽ കി ബാത്' ജനുവരി ഇരുപത്തിനാല് വെള്ളിയാഴ്ച ആറര മണിക്ക് ബഹ്‌റൈൻ ക്രൗൺ പ്ലാസ ഹോട്ടലിലെ ബഹറിൻ കോൺഫറൻസ് സെന്ററിൽ വച്ച് .

ചോയ്സ് അഡ്വർട്ടൈസിംഗ് ആൻഡ് പുബ്ലിസിറ്റിയും ഇന്ത്യൻ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് പെർഫോമിംഗ് ആർട്സും ചേർന്ന് 'ദിൽ കി ബാത്' എന്ന പേരിൽ ബഹറിനിലെ എല്ലാ സംഗീത ആസ്വാദകർക്കും വേണ്ടി ഒരു സംഗീത സന്ധ്യ അവതരിപ്പിക്കുകയാണ്.ആയിരത്തി ഇരുനൂറോളം സംഗീതാസ്വാദകർ പങ്കെടുക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്ന സംഗീതവിരുന്ന് ജനുവരി ഇരുപത്തിനാല് വെള്ളിയാഴ്ച ആറര മണിക്ക് ക്രൗൺ പ്ലാസ ഹോട്ടലിലെ ബഹറിൻ കോൺഫറൻസ് സെന്ററിൽ വച്ച് നടക്കുമെന്ന് സംഘടകർ വാർത്ത സമ്മേളനത്തിൽ അറിയിച്ചു .വെസ്റ്റേൺ യൂണിയൻ മണി ട്രാൻസ്ഫറും എൻ. സിയും ചേർന്ന് ആസ്വാദകരിലേക്കു എത്തിക്കുന്ന പരിപാടിയുടെ ടിക്കറ്റുകൾ ..പി. ഓഫീസ്,ഷെറാഫ് ഡി.ജി.എന്നിവടങ്ങളിലും ഓൺലൈൻ ടിക്കറ്റിങ് പാർട്ടണർ ആയ വനാസ ടൈം വഴിയും ഓൺലൈനായും ലഭിക്കുന്നതാണ്. ബഹറിനിലെ സംഗീതാസ്വാദകർക്കായി ഹരിഹരൻ എന്ന അതുല്യപ്രതിഭയെ ഇതുപോലെ വ്യത്യസ്തവും ശ്രദ്ധേയവുമായ രീതിയിൽ അവതരിപ്പിക്കുന്ന സവിശേഷമായ ഒരു അവസരം സൃഷ്ക്കാൻ  സാധിക്കുന്നതിൽ ഏറെ  ചാരിതാർഥ്യമുണ്ടെന്നു ..പി. മാനേജിങ് ഡിറക്റ്ററും പ്രിൻസിപ്പലുമായ അമ്പിളിക്കുട്ടൻ വാർത്താ സമ്മേളനത്തിൽ പറഞ്ഞു . കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്കും വിശദാംശങ്ങൾക്കുമായി ദിൽ കി ബാത്തിന്റെ ഇവന്റ് കോഓർഡിനേറ്റർ ആയ ഡോ .നിധി എസ് മേനോനുമായി  39465260 എന്ന നമ്പറിലോ  ..പി. ഓഫീസുമായി 17231717 എന്ന നമ്പറിലോ ബന്ധപ്പെടാവുന്നതാണ്.

ദിൽ കി ബാത്തിന്റെ ടിക്കറ്റുകൾ പി ഓഫീസ്,ഷറഫ് ഡി.ജി,മുബൈ സ്പൈസസ് എന്നിവിടങ്ങളിൽ നിന്നും നേരിട്ടും വനസ ടൈം.കോം വഴി ഓൺലൈനായും വാങ്ങാവുന്നതാണ്.ജനുവരി 13 വരെ വാങ്ങുന്ന എലൈറ്റ്,പ്ലാറ്റിനം,ഗോൾഡ് ടിക്കറ്റുകൾക്ക് ഇരുപതു ശതമാനം ഡിസ്കൗണ്ടും ലഭിക്കുന്നതായിരിക്കും.

12 August 2020

Latest News