Wed , Aug 12 , 2020

ഫ്രന്റ്‌സ് സോഷ്യൽ അസോസിയേഷൻ സ്നേഹോത്സവം 2020 | പ്രവാസി ലീഗൽ സെൽ ബഹറിൻ കൺട്രിഹെഡ് ആയി സുധീർ തിരുനിലത് നിയമിതനായി. | ബഹറിൻ കേരളീയ സമാജത്തിൻ്റെ ചരിത്രത്തിൽ മറ്റൊരു നാഴികകല്ലായി കേരളത്തിൽ നിന്ന് ചാർട്ടർ വിമാനങ്ങൾക്ക് അന്തിമ അനുമതിയായി . | സമാജം മരണാനന്തര ധനസഹായം നൽകി | ദേശീയ വിദ്യാഭ്യാസ നയം പൊളിച്ചെഴുതുമ്പോള്‍ ' 'ഭൂമിക' വെബിനാറിന് നാളെ തുടക്കം | കരിപ്പൂർ വിമാനാപകടത്തിലും, സമാനതകളില്ലാത്ത നമ്മുടെ കൊച്ചു കേരളത്തിലെ പ്രകൃതി ദുരന്തങ്ങളിലും മരണമടഞ്ഞവർക്ക് സീറോ മലബാര്‍ സൊസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ | കെ.പി.എ വനിതാ വിഭാഗത്തിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ സംഘടിപ്പിക്കുന്ന കിഡ്സ് ഡേ, മോട്ടിവേഷൻ ഡേ, ഹെൽത്ത് ഡേ എന്നിവയ്ക്ക് തുടക്കമായി | ഇന്ത്യൻ സോഷ്യൽ ഫോറം രക്തദാന, ക്യാമ്പ്, പ്ലാസ്മ ദാന ക്യാമ്പ് സംഘടിപ്പിച്ചു. | ഐ സി‌ ആർ ‌എഫ് തൊഴിലാളികൾക്ക് കുപ്പിവെള്ളവും പഴങ്ങളും ഈദ് നോടനുബന്ധിച്ചു ബിരിയാണി പൊതികളും വിതരണം ചെയ്തു | ഇന്ത്യയിലെ പ്രശസ്തമായ വിദ്യഭ്യാസ സ്ഥാപനമായ കേരളത്തിലെ തൃശൂർ IES എജുക്കേഷൻ സിറ്റിക്ക് അഭിമാന നിമിഷം |

ഹോപ്പ് ബഹ്റൈന് പുതിയ സാരഥികൾ...

ഹോപ്പ് /പ്രതീക്ഷ ബഹ്റിന്റെ വാർഷിക പൊതുയോഗവും, പുതിയ ഭാരവാഹികളുടെ തിരഞ്ഞെടുപ്പും സൽമാബാദിലുള്ള റൂബി റെസ്റ്റോറന്റിൽ വെച്ച് നടന്നു. പ്രസിഡന്റ്. ജെറിൻ അധ്യക്ഷത വഹിച്ച യോഗം ഹോപ്പ് ബഹ്‌റൈൻ രക്ഷാധികാരി ശ്രീ. കെ. ആർ. നായർ ഉത്ഘാടനം ചെയ്തു.സെക്രട്ടറി ശ്രീ.അൻസാർ കഴിഞ്ഞ വർഷത്തെ പ്രവർത്തന റിപ്പോർട്ട് അവതരിപ്പിച്ചു ട്രെഷറർ ശ്രീ. മനോജ് കഴിഞ്ഞ ഒരു വർഷത്തെ വരവ്‌, ചിലവ്‌ കണക്കുകൾ അവതരിപ്പിച്ചു. രക്ഷാധികാരി ശ്രീ. നിസാർ കൊല്ലം മുഖ്യ വരണാധികാരിയായ യോഗത്തിൽ പുതിയ ഭാരവാഹികളെ തിരഞ്ഞെടുത്തു. 2020 ലെ പ്രതീക്ഷയുടെ പ്രവർത്തനങ്ങൾക്കായി ശ്രീ ജയേഷ് കുറുപ്പ് പ്രെസിഡന്റും ശ്രീ ജോഷി നെടുവേലിൽ ജനറൽ സെക്രെട്ടറിയും ആയുള്ള ഭരണ സമിതിയെ തിരഞ്ഞെടുത്തു.
ട്രെഷറർ :- റംഷാദ് എ. കെവൈസ് പ്രസിഡന്റ് :- ഷിജു സി. പി
ജോയിൻ സെക്രെട്ടറി :- ലിജോ വർഗ്ഗീസ് & പ്രിന്റു ഡെല്ലിസ്
അസിസ്റ്റന്റ് ട്രെഷറർ :-ജാക്സ് മാത്യു

മീഡിയ കൺവീനേഴ്‌സ് :- വിനു ക്രിസ്റ്റി ലിജോ, ഗിരീഷ് കുമാർ.
രക്ഷാധികാരികൾ :-K R നായർ, ചന്ദ്രൻ തിക്കോടി, നിസാർ കൊല്ലം, ഷബീർ, അശോകൻ താമരക്കുളം

യോഗത്തിൽ
ശ്രീ. ഫ്രാൻസിസ് കൈതാരം ശ്രീ. ചന്ദ്രൻ തിക്കോടി, ശ്രീ. സിബിൻ സലിം, ശ്രീ. ഷബീർ, ശ്രീ.സാബു ശ്രീ. ഷിബു പത്തനംതിട്ട ശ്രീ. അശോകൻ താമരക്കുളം, ശ്രീ രാജൻ, ശ്രീ. അഷ്‌കർ പൂഴിത്തല ശ്രീ. വിനു ക്രിസ്റ്റി ശ്രീ. മുജീബ് എന്നിവർ ആശംസകൾ നേർന്നു സംസാരിച്ചു. ഇനിയും കൂടുതൽ സാമൂഹിക പ്രവർത്തനങ്ങളുമായി മുന്നോട്ടു പോകുമെന്നും പ്രതീക്ഷയുമായി ചേർന്ന് പ്രവർത്തിക്കാൻ താൽപ്പര്യമുള്ളവർ
ജയേഷ് കുറുപ്പ് -39889317
ജോഷി നെടുവേലിൽ -35356757
എന്നിവരുമായി ബന്ധപ്പെടണമെന്നും സംഘാടകർ അറിയിച്ചു..

12 August 2020

Latest News