Sun , Jan 17 , 2021

ബഹ്റൈൻ മലയാളി ബിസിനസ് ഫോറം പ്രവാസി സമ്മാൻ പുരസ്ക്കാര ജേതാവ് ആദരണീയനായ ശ്രീ കെ ജി ബാബുരാജിനെ എക്സീവ്കുട്ടി ഭാരവാഹികൾ ആദരിച്ചു ..... | ഇന്ത്യൻ സോഷ്യൽ ഫോറം ബഹ്‌റൈൻ ചിത്ര രചന മത്സരം : വിജയികളെ പ്രഘ്യാപിച്ചു | ഭാരതീയ സമ്മാൻ പുരസ്കാര ജേതാവ് ശ്രീ കെ.ജി. ബാബുരാജിനെ സംസ്കൃതി ബഹ്റൈൻ-ശബരീശ്വരം ഭാഗ് അനുമോദിച്ചു | ബഹറൈൻ കേരളീയ സമാജം ബഹറൈനിലെ കോവിഡ് വാക്സിനേഷൻ പ്രോഗ്രാമിന് സമ്പൂർണ്ണ പിന്തുണ പ്രഖ്യാപിച്ചു. | പ്രവാസി ഭാരതീയ സമ്മാൻ പുരസ്‌കാരത്തിന് അർഹനായ കെ.ജി ബാബുരാജന് അഭിനന്ദനങ്ങളുമായി പന്തളം പ്രവാസി ഫോറം. | ഒഐസിസി എറണാകുളം ജില്ലാ സാമിന്റെ കുടുംബത്തിന് ഉള്ള സഹായ ധനം കൈമാറി. | കൊല്ലം പ്രവാസി അസ്സോസിയേഷന്‍ - ഹിദ്ദ് ഏരിയ സമ്മേളനം നടന്നു. | പാക്ട് നടത്തിയ "വിസ്മയം 2020 " മുപ്പതിൽ പരം ടീം അംഗങ്ങൾ പങ്കെടുത്ത ഓൺലൈൻ എന്റർടൈൻമെന്റ് കാണികളും മത്സരാര്ഥികളും ഒരുപോലെ ഉത്സാഹഭരിതരായി | സുഗതകുമാരി ടീച്ചറുടെ വിയോഗം മലയാള ഭാഷക്കും സാഹിത്യത്തിനും മാത്രമല്ല നഷ്ടമുണ്ടാക്കിയതെന്നും മറിച്ച് മണ്ണിൻ്റെയും പ്രകൃതിയുടെയും കാവലായി മാറിയ ഒരു പ്രസ്ഥാനം തന്നെയാണ് മലയാളികൾക്ക് നഷ്ടപ്പെടുന്നതെന്ന് ബഹ്‌റൈൻ കേരളീയ സമാജം | എസ് ഡി പി ഐ യുടെ മുന്നേറ്റത്തിൽ ആഹ്ലാദം പ്രകടിപ്പിച്ചു ബഹ്‌റൈൻ പ്രവാസികളും |

ഹോപ്പ് ബഹ്റൈന് പുതിയ സാരഥികൾ...

ഹോപ്പ് /പ്രതീക്ഷ ബഹ്റിന്റെ വാർഷിക പൊതുയോഗവും, പുതിയ ഭാരവാഹികളുടെ തിരഞ്ഞെടുപ്പും സൽമാബാദിലുള്ള റൂബി റെസ്റ്റോറന്റിൽ വെച്ച് നടന്നു. പ്രസിഡന്റ്. ജെറിൻ അധ്യക്ഷത വഹിച്ച യോഗം ഹോപ്പ് ബഹ്‌റൈൻ രക്ഷാധികാരി ശ്രീ. കെ. ആർ. നായർ ഉത്ഘാടനം ചെയ്തു.സെക്രട്ടറി ശ്രീ.അൻസാർ കഴിഞ്ഞ വർഷത്തെ പ്രവർത്തന റിപ്പോർട്ട് അവതരിപ്പിച്ചു ട്രെഷറർ ശ്രീ. മനോജ് കഴിഞ്ഞ ഒരു വർഷത്തെ വരവ്‌, ചിലവ്‌ കണക്കുകൾ അവതരിപ്പിച്ചു. രക്ഷാധികാരി ശ്രീ. നിസാർ കൊല്ലം മുഖ്യ വരണാധികാരിയായ യോഗത്തിൽ പുതിയ ഭാരവാഹികളെ തിരഞ്ഞെടുത്തു. 2020 ലെ പ്രതീക്ഷയുടെ പ്രവർത്തനങ്ങൾക്കായി ശ്രീ ജയേഷ് കുറുപ്പ് പ്രെസിഡന്റും ശ്രീ ജോഷി നെടുവേലിൽ ജനറൽ സെക്രെട്ടറിയും ആയുള്ള ഭരണ സമിതിയെ തിരഞ്ഞെടുത്തു.
ട്രെഷറർ :- റംഷാദ് എ. കെവൈസ് പ്രസിഡന്റ് :- ഷിജു സി. പി
ജോയിൻ സെക്രെട്ടറി :- ലിജോ വർഗ്ഗീസ് & പ്രിന്റു ഡെല്ലിസ്
അസിസ്റ്റന്റ് ട്രെഷറർ :-ജാക്സ് മാത്യു

മീഡിയ കൺവീനേഴ്‌സ് :- വിനു ക്രിസ്റ്റി ലിജോ, ഗിരീഷ് കുമാർ.
രക്ഷാധികാരികൾ :-K R നായർ, ചന്ദ്രൻ തിക്കോടി, നിസാർ കൊല്ലം, ഷബീർ, അശോകൻ താമരക്കുളം

യോഗത്തിൽ
ശ്രീ. ഫ്രാൻസിസ് കൈതാരം ശ്രീ. ചന്ദ്രൻ തിക്കോടി, ശ്രീ. സിബിൻ സലിം, ശ്രീ. ഷബീർ, ശ്രീ.സാബു ശ്രീ. ഷിബു പത്തനംതിട്ട ശ്രീ. അശോകൻ താമരക്കുളം, ശ്രീ രാജൻ, ശ്രീ. അഷ്‌കർ പൂഴിത്തല ശ്രീ. വിനു ക്രിസ്റ്റി ശ്രീ. മുജീബ് എന്നിവർ ആശംസകൾ നേർന്നു സംസാരിച്ചു. ഇനിയും കൂടുതൽ സാമൂഹിക പ്രവർത്തനങ്ങളുമായി മുന്നോട്ടു പോകുമെന്നും പ്രതീക്ഷയുമായി ചേർന്ന് പ്രവർത്തിക്കാൻ താൽപ്പര്യമുള്ളവർ
ജയേഷ് കുറുപ്പ് -39889317
ജോഷി നെടുവേലിൽ -35356757
എന്നിവരുമായി ബന്ധപ്പെടണമെന്നും സംഘാടകർ അറിയിച്ചു..

17 January 2021

Latest News