Thu , Oct 01 , 2020

'മാറ്റ് കുറയുന്ന ദേശീയ വിദ്യഭ്യാസ നയം ' ചർച്ചാ സംഗമം ഒക്ടോബർ 2 വെള്ളി വൈകിട്ട് 6 ന് | ബാബരി മസ്ജിദ് തകര്‍ത്ത കേസിലെ കോടതി വിധി: ജുഡിഷ്യറി ആര്‍.എസ്.എസിനു കീഴൊതുങ്ങി- ഇന്ത്യൻ സോഷ്യൽ ഫോറം | രാഗാ താളോത്സവം  ഒക്ടോബർ   നാല്  വൈകുനേരം  7 .30  തിലേക്ക് മാറ്റിയ വിവരം സ്നേഹപൂർവ്വം  എല്ലാ പ്രവാസിവിഷൻ പ്രേക്ഷാകരേയും  അറിയിക്കുന്നു ..... | കാണാം സ്നേഹ അജിത്ത്ന്റെ സ്പാനീഷ് ഫ്ലമന്ഗോ- കഥക് നൃത്തം. | പ്രശസ്ത ഗായകൻ ശ്രീ. എസ്.പി. ബാലസുബ്രഹ്മണ്യത്തിന്റെ നിര്യാണത്തിൽ ഫ്രറ്റേർണിറ്റി ഓഫ് എറണാകുളം ഡിസ്ട്രിക്ട് അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി. | ഐമാക് കൊച്ചിൻ കലാഭവൻ അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി | അനശ്വര ഗായകന് സിറോമലബാർ സോസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ.... | കൊല്ലം പ്രവാസി അസ്സോസിയേഷന്‍ ഓണാഘോഷം സംഘടിപ്പിച്ചു . | ഗ്രൂപ്പിൽ നടക്കുന്ന മറ്റു സംഘടനെയെയോ കൂട്ടായ്മയയെ കുറിച്ചോ ഉള്ള ചർച്ചകളിൽ രേഖപ്പെടുത്തുന്ന അഭിപ്രായം പറയുന്ന വ്യക്‌തികളുടെ ഉത്തരവാദിത്വം മാത്രമാണ്....BKSF | കുറ്റിപ്പുറം എംഇഎസ് എൻജിനീയറിങ് കോളേജ് അലുംനി അസോസിയേഷൻറെ ബഹ്റൈൻ ചാപ്റ്റർ രൂപീകൃതമായി. |

ബഹ്റൈൻ മലയാളി ബിസിനസ് ഫോറം കടുത്ത ചൂടിൽ തൊഴിലാളികൾക്ക് സഹായമായി ബഹ്റൈന്റെ വിവിധ തൊഴിലിടങ്ങളിൽ ജീവകാരുണ്യ ഹസ്തവുമായി

Repoter: ജോമോൻ കുരിശിങ്കൽ

ബഹ്റൈൻ മലയാളി ബിസിനസ് ഫോറം കടുത്ത ചൂടിൽ തൊഴിലാളികൾക്ക് സഹായമായി ബഹ്റൈന്റെ വിവിധ തൊഴിലിടങ്ങളിൽ ജീവകാരുണ്യ ഹസ്തവുമായി അഞ്ചാമത് ബിഎംബിഫ് 2019   കർമ്മപദ്ധതിയുടെ 2019ലെ തുടക്കം ഇന്ത്യൻ എംബസിയുടെ കീഴിലുള്ള സംഘടനയായ ഐ സി ആർ എഫ്  ന്റെ ചെയർമാൻ ശ്രീ.അരുൾദാസ് ഉൽഘാടനം നിർവഹിച്ചു......

 

പ്രവാസി കമ്മീഷൻ അംഗവും മലയാളി ബിസിനസ് ഫോറം ചാരിറ്റി കൺവീനറുമായ ശ്രീ.സുബൈർ കണ്ണൂരിന്റ അദ്ധ്യക്ഷതയിൽ മനാമ ഫിനാൻഷ്യൽ ഹാർബർ സൈറ്റിൽ വിപുലമായി നടന്ന ചടങ്ങിൽ ഹെൽപ്പ് & ഡ്രിങ്ക് 2019 കൺവീനർ അജീഷ്. മലയാളി ബിസിനസ് ഫോറം ഭാരവാഹികളായ മൂസ്സ ഹാജി.കാസിം പാടത്തകായിൽ.സഹൽ.മൺസൂർ.റാഷി കണ്ണങ്കോട്ട്.നിബിൽ. സാദത്ത് .സെലീം.നൗഷാദ്. അനസ്.ഷാജി.ബാലൻ എന്നിവരുടെ നേതൃത്വത്തിലാണ് വിതരണം നൽകിയത് ജനറൽ സെക്രട്ടറി ബഷീർ അമ്പലായി സഹകരിച്ച വ്യക്തികളോടും സ്ഥാപനങ്ങളോടും സംഘടനകളോടും ഫോറത്തിന്റെ നന്ദിയും കടപ്പാടും അർപ്പിച്ചു.......

രണ്ട് മാസം നീണ്ടുനിൽക്കുന്ന കർമ്മപദ്ധതി ദിനംപ്രതി മറ്റു വിവിധ സൈറ്റുകളിൽ നടക്കുമെന്ന് ഭാരവാഹികൾ അറിയിച്ചു......

1 October 2020

Latest News