Thu , Oct 01 , 2020

'മാറ്റ് കുറയുന്ന ദേശീയ വിദ്യഭ്യാസ നയം ' ചർച്ചാ സംഗമം ഒക്ടോബർ 2 വെള്ളി വൈകിട്ട് 6 ന് | ബാബരി മസ്ജിദ് തകര്‍ത്ത കേസിലെ കോടതി വിധി: ജുഡിഷ്യറി ആര്‍.എസ്.എസിനു കീഴൊതുങ്ങി- ഇന്ത്യൻ സോഷ്യൽ ഫോറം | രാഗാ താളോത്സവം  ഒക്ടോബർ   നാല്  വൈകുനേരം  7 .30  തിലേക്ക് മാറ്റിയ വിവരം സ്നേഹപൂർവ്വം  എല്ലാ പ്രവാസിവിഷൻ പ്രേക്ഷാകരേയും  അറിയിക്കുന്നു ..... | കാണാം സ്നേഹ അജിത്ത്ന്റെ സ്പാനീഷ് ഫ്ലമന്ഗോ- കഥക് നൃത്തം. | പ്രശസ്ത ഗായകൻ ശ്രീ. എസ്.പി. ബാലസുബ്രഹ്മണ്യത്തിന്റെ നിര്യാണത്തിൽ ഫ്രറ്റേർണിറ്റി ഓഫ് എറണാകുളം ഡിസ്ട്രിക്ട് അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി. | ഐമാക് കൊച്ചിൻ കലാഭവൻ അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി | അനശ്വര ഗായകന് സിറോമലബാർ സോസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ.... | കൊല്ലം പ്രവാസി അസ്സോസിയേഷന്‍ ഓണാഘോഷം സംഘടിപ്പിച്ചു . | ഗ്രൂപ്പിൽ നടക്കുന്ന മറ്റു സംഘടനെയെയോ കൂട്ടായ്മയയെ കുറിച്ചോ ഉള്ള ചർച്ചകളിൽ രേഖപ്പെടുത്തുന്ന അഭിപ്രായം പറയുന്ന വ്യക്‌തികളുടെ ഉത്തരവാദിത്വം മാത്രമാണ്....BKSF | കുറ്റിപ്പുറം എംഇഎസ് എൻജിനീയറിങ് കോളേജ് അലുംനി അസോസിയേഷൻറെ ബഹ്റൈൻ ചാപ്റ്റർ രൂപീകൃതമായി. |

പാക്ട് ബഹ്റൈൻ ഒരുക്കിയ ആര്ട്ട് ഫെസ്റ്റും സർഗസന്ധ്യയും കലയെ പറ്റി ചിന്തിക്കുന്നവർക്കും, കലയെ പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുന്നവർക്കും വേണ്ടിയുള്ള ഒരു ഉത്തമ വേദിയായിത്തീർന്നു.

Repoter: Jomon Kurisingal

ബഹ്റൈനിലെ പാലക്കാടൻ പ്രവാസികളുടെ വർഷങ്ങളായുള്ള, കെട്ടുറപ്പുള്ള കൂട്ടായ്മ - പാലക്കാട് ആർട്സ് ആൻഡ് കൾച്ചറൽ തിയേറ്റർ (പാക്ട് ബഹ്റൈൻ), ഒരുക്കിയ ആര്ട്ട് ഫെസ്റ്റും സർഗസന്ധ്യയും ഇന്നലെ സന്ധ്യയ്ക്കു, ബഹ്റൈനിലുള്ള ഇന്ത്യൻ ക്ലബിൽ അരങ്ങേറിയപ്പോൾ, അത് കലയെ പറ്റി ചിന്തിക്കുന്നവർക്കും, കലയെ പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുന്നവർക്കും വേണ്ടിയുള്ള ഒരു ഉത്തമ വേദിയായിത്തീർന്നു.

വിവിധ ദേശക്കാരായ നൂറിൽപരം കുട്ടികൾ പങേടുത്ത ആര്ട്ട് ഫെസ്റ്റ് ഒരു വര്ണവിസ്മയമായെങ്കിൽ തുടർന്ന് വന്ന സർഗസന്ധ്യ ബഹ്റിനിലെ അറിയപ്പെടുന്ന ഗായകർ രാജീവ് വള്ളിക്കോത് , വിജിത, ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ, പവിത്ര എന്നിവരും, പാക്ട് മെമ്പേഴ്സും ലീഡ് ഓർക്കസ്ട്ര മനോജ്ഉം ചേർന്ന് ഒരുക്കിയ ഗാനമഴ കാണികളെ മൂന്ന് മണിക്കൂർ നേരം സംഗീതസാന്ദ്രമായ ലോകത്തേയ്ക്ക് കൂട്ടികൊണ്ടുപോയി.

എല്ലാ ഗായകരെയും, ആര്ട്ട് ഫെസ്റ്റിൽ പാങ്എടുത്ത കലാകാരന്മാരെയും അവാർഡ് ജേതാക്കളെയും വേദിയിൽ വച്ച് അനുമോദിക്കാനും പാക്ട് എക്സ്കോമും പേട്രൺസും കോർ കമ്മിറ്റിയും മുൻ കെയെടുത്തു.

ബഹ്റൈനിലെ എല്ലാ ലീഡിങ് സോഷ്യൽ ക്ലബ്ബുകളുടെയും സോഷ്യൽ മീഡിയയുടെയും സഹകരണവും പ്രോത്സാഹനവും ഉണ്ടായിരുന്നതുകൊണ്ടു പാക്ട് ഒരുക്കിയ ഈ കലാനൈവേദ്യം ബഹ്റൈൻ നിവാസികൾക്ക് ഒരു അവിസ്മരണീയ അനുഭവമായിത്തീർന്നു

1 October 2020

Latest News