Wed , Aug 12 , 2020

ഫ്രന്റ്‌സ് സോഷ്യൽ അസോസിയേഷൻ സ്നേഹോത്സവം 2020 | പ്രവാസി ലീഗൽ സെൽ ബഹറിൻ കൺട്രിഹെഡ് ആയി സുധീർ തിരുനിലത് നിയമിതനായി. | ബഹറിൻ കേരളീയ സമാജത്തിൻ്റെ ചരിത്രത്തിൽ മറ്റൊരു നാഴികകല്ലായി കേരളത്തിൽ നിന്ന് ചാർട്ടർ വിമാനങ്ങൾക്ക് അന്തിമ അനുമതിയായി . | സമാജം മരണാനന്തര ധനസഹായം നൽകി | ദേശീയ വിദ്യാഭ്യാസ നയം പൊളിച്ചെഴുതുമ്പോള്‍ ' 'ഭൂമിക' വെബിനാറിന് നാളെ തുടക്കം | കരിപ്പൂർ വിമാനാപകടത്തിലും, സമാനതകളില്ലാത്ത നമ്മുടെ കൊച്ചു കേരളത്തിലെ പ്രകൃതി ദുരന്തങ്ങളിലും മരണമടഞ്ഞവർക്ക് സീറോ മലബാര്‍ സൊസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ | കെ.പി.എ വനിതാ വിഭാഗത്തിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ സംഘടിപ്പിക്കുന്ന കിഡ്സ് ഡേ, മോട്ടിവേഷൻ ഡേ, ഹെൽത്ത് ഡേ എന്നിവയ്ക്ക് തുടക്കമായി | ഇന്ത്യൻ സോഷ്യൽ ഫോറം രക്തദാന, ക്യാമ്പ്, പ്ലാസ്മ ദാന ക്യാമ്പ് സംഘടിപ്പിച്ചു. | ഐ സി‌ ആർ ‌എഫ് തൊഴിലാളികൾക്ക് കുപ്പിവെള്ളവും പഴങ്ങളും ഈദ് നോടനുബന്ധിച്ചു ബിരിയാണി പൊതികളും വിതരണം ചെയ്തു | ഇന്ത്യയിലെ പ്രശസ്തമായ വിദ്യഭ്യാസ സ്ഥാപനമായ കേരളത്തിലെ തൃശൂർ IES എജുക്കേഷൻ സിറ്റിക്ക് അഭിമാന നിമിഷം |

സിറോ മലബാർ സൊസൈറ്റിയുടെ സമ്മർ ക്യാമ്പ് സമാപിച്ചു

Repoter: ജോമോൻ കുരിശിങ്കൽ

സീറോ മലബാർ സോസൈറ്റി കഴിഞ്ഞ ഒന്നരമാസമായി നടത്തിവന്നിരുന്ന സമ്മർ ക്യാമ്പ് വർണ്ണങ്ങളുടെ പെരുമഴയായി!!! കാതിനും മനസ്സിനും കുളിർമയുളള പരിപാടികളുമായി, ബട്ടർഫ്ലൈസ് എന്ന പേരിട്ട സമ്മർ ക്യാമ്പിന്റെ ഫിനാലെ, പൊതുജന പങ്കാളിത്തം കൊണ്ടും കുട്ടികളുടെ വിവിധ പരിപാടികൾ കൊണ്ടുംവളരെ ശ്രദ്ധേയമായിരുന്നു.

സീറോമലബാർ സോസൈറ്റി പ്രസിഡണ്ട് ചാൾസ് ആലുക്ക അധ്യക്ഷത വഹിച്ച യോഗത്തിൽ വിശിഷ്ടാതിഥിയായി ഡോക്ടർ ശ്യാംകുമാർ പങ്കെടുത്തു. ആർട്ട് ഓഫ് പാരൻറിംഗ് എന്ന വിഷയത്തിൽ അദ്ദേഹം ക്ലാസ്സെടുത്തു. അനുഭവങ്ങളുടെ കുറവാണ് ഗൾഫിൽ വളരുന്ന കുട്ടികളുടെ സ്വഭാവ വൈകല്യത്തിന്റെ മുഖ്യ കാരണം എന്ന് അദ്ദേഹം അഭിപ്രായപ്പെട്ടു. ചടങ്ങിൽ സൊസൈറ്റി സെക്രട്ടറി ജെയിംസ് മാത്യു സംസാരിച്ചു.

ക്യാമ്പ് കൺവീനർ shency ടീച്ചർ,, ക്യാമ്പ് നടത്തിയ നിരവധി വ്യത്യസ്ത പരിപാടികളുടെ ഓർമ്മകൾ പങ്കുവെച്ചു. പ്രത്യേകിച്ച് ക്യാമ്പ് ബ്ലൂ ഡേ ആഘോഷിച്ചതും, സലാഡ് day യും, വെജിറ്റബിൾ കാർ വിംഗ്ഉം, ബീച്ച് റിസോർട്ട്ലെ വൺ ഡേ ട്രിപ്പും, സ്വാതന്ത്ര്യദിന പരിപാടികളും എല്ലാം സീറോമലബാർ സൊസൈറ്റിയുടെ സമ്മർ ക്യാമ്പിൽന് മാത്രം അവകാശപ്പെടാൻ ഉള്ളതായിരുന്നു. ധാരാളം കഴിവുള്ള കുട്ടികളെ കണ്ടെത്താനും അവരുടെ കഴിവുകൾക്കനുസരിച്ച് അവരെ വാർത്തെടുക്കാനും ഈ സമ്മർ ക്യാമ്പ് കഴിഞ്ഞുവെന്ന് ക്യാമ്പിനന്റെ അസിസ്റ്റൻറ് കോഡിനേറ്റർ ആയിരുന്ന ജോയ് മഠത്തുംപടി അദ്ദേഹത്തിൻറെ നന്ദി പ്രകാശനത്തിൽ പറഞ്ഞു. സൊസൈറ്റി അംഗങ്ങളുടെ അകമഴിഞ്ഞ സേവനത്തിനും കുട്ടികളുടെ മാതാപിതാക്കളുടെ നല്ല സഹകരണത്തിനും അദ്ദേഹം പ്രത്യേകം പ്രത്യേകം നന്ദി പറഞ്ഞു.

 

12 August 2020

Latest News