Wed , Aug 12 , 2020

ഫ്രന്റ്‌സ് സോഷ്യൽ അസോസിയേഷൻ സ്നേഹോത്സവം 2020 | പ്രവാസി ലീഗൽ സെൽ ബഹറിൻ കൺട്രിഹെഡ് ആയി സുധീർ തിരുനിലത് നിയമിതനായി. | ബഹറിൻ കേരളീയ സമാജത്തിൻ്റെ ചരിത്രത്തിൽ മറ്റൊരു നാഴികകല്ലായി കേരളത്തിൽ നിന്ന് ചാർട്ടർ വിമാനങ്ങൾക്ക് അന്തിമ അനുമതിയായി . | സമാജം മരണാനന്തര ധനസഹായം നൽകി | ദേശീയ വിദ്യാഭ്യാസ നയം പൊളിച്ചെഴുതുമ്പോള്‍ ' 'ഭൂമിക' വെബിനാറിന് നാളെ തുടക്കം | കരിപ്പൂർ വിമാനാപകടത്തിലും, സമാനതകളില്ലാത്ത നമ്മുടെ കൊച്ചു കേരളത്തിലെ പ്രകൃതി ദുരന്തങ്ങളിലും മരണമടഞ്ഞവർക്ക് സീറോ മലബാര്‍ സൊസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ | കെ.പി.എ വനിതാ വിഭാഗത്തിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ സംഘടിപ്പിക്കുന്ന കിഡ്സ് ഡേ, മോട്ടിവേഷൻ ഡേ, ഹെൽത്ത് ഡേ എന്നിവയ്ക്ക് തുടക്കമായി | ഇന്ത്യൻ സോഷ്യൽ ഫോറം രക്തദാന, ക്യാമ്പ്, പ്ലാസ്മ ദാന ക്യാമ്പ് സംഘടിപ്പിച്ചു. | ഐ സി‌ ആർ ‌എഫ് തൊഴിലാളികൾക്ക് കുപ്പിവെള്ളവും പഴങ്ങളും ഈദ് നോടനുബന്ധിച്ചു ബിരിയാണി പൊതികളും വിതരണം ചെയ്തു | ഇന്ത്യയിലെ പ്രശസ്തമായ വിദ്യഭ്യാസ സ്ഥാപനമായ കേരളത്തിലെ തൃശൂർ IES എജുക്കേഷൻ സിറ്റിക്ക് അഭിമാന നിമിഷം |

സംസ്കൃതി ബഹ്‌റിനും, കേരള സോഷ്യൽ ആൻഡ് കൾചറൽ അസോസിയേഷനും ചേർന്ന്ചാർട്ടേർഡ് ചെയ്ത വിമാനം കൊച്ചിയിലേക്ക് പറന്നു

സംസ്കൃതി ബഹ്‌റിനും, കേരള സോഷ്യൽ ആൻഡ് കൾചറൽ അസോസിയേഷനും ചേർന്ന് ചാർട്ടേർഡ് ചെയ്ത ഗൾഫ് എയർ വിമാനം 172 യാത്രക്കാരുമായി  കൊച്ചിയിലേക്ക് പറന്നു.  ഒരുപാട് പേരുടെ പ്രയത്‌നത്തിന്റെ ഫലമായി  കടമ്പകൾ പലതും താണ്ടിയാണ്  ചാർട്ടർ വിമാനം എന്ന ലക്‌ഷ്യം നേടിയെടുത്തത് .ജൂൺ 20 മുതൽ കോവിഡ് ടെസ്റ്റ്‌ നടത്തി നെഗറ്റീവ് സർട്ടിഫിക്കറ്റ് ഉള്ളവർക്ക് മാത്രമേ യാത്ര ചെയ്യാനാകു എന്ന കേരള സർക്കാർ നിബന്ധന ആശങ്കകൾക്ക് വഴിവെച്ചിരുന്നു. അത് 25 ജൂണിന് ശേഷം മാത്രമേ  പ്രാബല്യത്തിൽ വരു എന്ന് മാറ്റിയതുകൊണ്ടാണ് ഇന്ന് വിമാനത്തിന് പുറപ്പെടാനായത്. മറ്റുള്ള സംഘടനകളെ അപേക്ഷിച്ച് വളരെ കുറഞ്ഞ ചിലവിലാണ് വിമാനം പറത്തിയത് എന്നതിനുള്ള സന്തോഷം ഭാരവാഹികൾ പങ്കുവെച്ചു.  25ന് ശേഷം ടെസ്റ്റുകൾ നടത്തിയേ പോകാൻ പാടുള്ളു എന്ന തീരുമാനത്തിൽ മാറ്റം വന്നില്ലെങ്കിൽ പ്രയാസങ്ങളുടെ ആക്കം കൂട്ടും എന്ന ആശങ്ക ഉണ്ടെങ്കിലും ,   കേരളത്തിന്റെ വിവിധ ഭാഗങ്ങളിലേക്ക് ഇനിയും വിമാനം പറത്താൻ വേണ്ട നടപടികളുമായി മുൻപോട്ടുപോകാൻ തന്നെയാണ് രണ്ടു സംഘടനകളുടെയും തീരുമാനം.പ്രവർത്തനങ്ങൾക്ക് എല്ലാവരുടേയും പിന്തുണ ഇനിയും ഉണ്ടാകണം  എന്ന അഭ്യർഥനയോടെ  കൂടെ പ്രവർത്തിച്ച  എല്ലാവർക്കും നന്ദി അറിയിക്കുന്നതായി ഭാരവാഹികൾ സംയുക്തമായി അറിയിച്ചു.സംകൃതി ബഹറിൻ പ്രസിഡന്റ്‌ ശ്രീ സുരേഷ് ബാബു,  ജനറൽ സെക്രട്ടറി പ്രവീൺ നായർ,  KSCA പ്രസിഡന്റ്‌ സന്തോഷ് കുമാർ,  ജനറൽ സെക്രട്ടറി സതീഷ് നാരായണൻ മറ്റ് കമ്മിറ്റി അംഗങ്ങൾ,  ഭാരവാഹികൾ എന്നിവർ യാത്രയയപ്പിന് നേതൃത്വം നൽകി.
 

12 August 2020

Latest News