Sat , Sep 26 , 2020

പ്രശസ്ത ഗായകൻ ശ്രീ. എസ്.പി. ബാലസുബ്രഹ്മണ്യത്തിന്റെ നിര്യാണത്തിൽ ഫ്രറ്റേർണിറ്റി ഓഫ് എറണാകുളം ഡിസ്ട്രിക്ട് അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി. | ഐമാക് കൊച്ചിൻ കലാഭവൻ അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി | അനശ്വര ഗായകന് സിറോമലബാർ സോസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ.... | കൊല്ലം പ്രവാസി അസ്സോസിയേഷന്‍ ഓണാഘോഷം സംഘടിപ്പിച്ചു . | ഗ്രൂപ്പിൽ നടക്കുന്ന മറ്റു സംഘടനെയെയോ കൂട്ടായ്മയയെ കുറിച്ചോ ഉള്ള ചർച്ചകളിൽ രേഖപ്പെടുത്തുന്ന അഭിപ്രായം പറയുന്ന വ്യക്‌തികളുടെ ഉത്തരവാദിത്വം മാത്രമാണ്....BKSF | കുറ്റിപ്പുറം എംഇഎസ് എൻജിനീയറിങ് കോളേജ് അലുംനി അസോസിയേഷൻറെ ബഹ്റൈൻ ചാപ്റ്റർ രൂപീകൃതമായി. | സാം സാമുവേലിന്റെ കുടുംബത്തിന് സീറോ മലബാർ സോസൈറ്റി സഹായധനം കൈമാറി | പാൻ ബഹറിൻ ഓണാഘോഷതോടനുബന്ധിച്ചു നിർധന കുടുംബത്തിന് ഒരു ഭവനം ഓണ സമ്മാനമായി നൽകി. | മനുഷ്യനെയും മനുഷ്യ ജീവിതത്തെയും ഉൾകൊള്ളാൻ സംഘടനകൾക്ക് സാധിക്കണം. കെ പി ആർ | പ്രവാസ ലോകത്ത് നിന്നും മാപ്പിളപ്പാട്ടുകൾക്ക് ഒരു പുനർജന്മം. |

ഇന്ത്യൻ സ്‌കൂൾ പ്രിഫെക്ട് കൗൺസിൽ ചുമതലയേറ്റു

ഇന്ത്യൻ സ്‌കൂളിലെ  2019-2020 അധ്യയന വർഷത്തെപ്രിഫെക്ട് കൗൺസിൽ അധികാരമേറ്റു .   മെയ് 12 ന് ജഷന്മാൾ ഓഡിറ്റോറിയത്തിൽ നടന്ന ചടങ്ങിലാണ് 75 അംഗ പ്രീഫെക്ട് കൗൺസിൽ  ചുമതലയേറ്റത് . ഇന്ത്യൻ സ്‌കൂൾ പ്രിൻസിപ്പൽ ഇൻ ചാർജ് ആനന്ദ് ആർ നായർ  പ്രതിജ്ഞ വാചകം ചൊല്ലിക്കൊടുത്തു. സ്കൂൾ ചെയർമാൻ പ്രിൻസ് എസ് നടരാജൻ, സെക്രട്ടറി സജി ആന്റണി, എക്സിക്യൂട്ടീവ് കമ്മിറ്റി അംഗങ്ങളായ രാജേഷ് നമ്പ്യാർ, സജി ജോർജ്, മുഹമ്മദ് നയാസ് ഉല്ലാ, വൈസ് പ്രിൻസിപ്പൽമാർ,ഹെഡ് ടീച്ചർമാർ , കോ-ഓർഡിനേറ്റർമാർ, അധ്യാപകർ തുടങ്ങിയവർ തദവസരത്തിൽ സന്നിഹിതരായിരുന്നു .സീനിയർ വിഭാഗം(എ  ലെവൽ ) ഹെഡ് ബോയ് ആയി  അനന്ത കൃഷ്ണൻ ബാബുരാജ് ഉം ഹെഡ് ഗേളായി   ലിവിയ ലിഫിയും  സ്ഥാനമേറ്റു .  ലെവൽ ബി ഹെഡ് ബോയ് ആയി  ജോൺ അബ്രഹാമും ഹെഡ് ഗേൾ ആയി ലിയാ തെരേസ ജോസഫും സ്ഥാനമേറ്റു. സി ലെവൽ ഹെഡ് ബോയ് ആയി  ആദിത്യ മംഗലവും  ഹെഡ് ഗേളായി ഇവാന  ആന്റോ കല്ലൂകാരനും  ചുമതലയേറ്റു.  ഡി ലെവലിൽ ഹെഡ് ബോയ് ആയി രാജീവ് രാജ് കുമാറും ഹെഡ് ഗേളായി ജാനകി സജികുമാർ നായരും സ്ഥാനമേറ്റു. നാലാം ക്ലാസ് മുതൽ പന്ത്രണ്ടാം ക്ലാസ് വരെയുള്ള വിദ്യാർത്ഥികളിൽ നിന്നും തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട 75 പേരാണ് ചുമതലയേറ്റത്. അഭിമുഖത്തിന്റെയും അഭിരുചിയുടെയും അടിസ്ഥാനത്തിലാണ്  വിദ്യാർത്ഥി പ്രതിനിധികളെ കൗൺസിലിലേക്ക് തെരഞ്ഞെടുത്തത്. വിദ്യാർത്ഥികളിൽ നേതൃ പാടവവും അച്ചടക്കവും കാര്യക്ഷമതയും വളർത്താൻ വിദ്യര്ത്ഥികളുടെ കൗൺസിൽ പ്രവർത്തനങ്ങളിലൂടെ സാധിക്കുമെന്ന് ഇന്ത്യൻ സ്‌കൂൾ ചെയർമാൻ പ്രിൻസ് എസ് നടരാജൻ പറഞ്ഞു. ഇന്ത്യൻ സ്‌കൂൾ സെക്രട്ടറി സജി ആന്റണി നന്ദി പറഞ്ഞു. സ്‌കൂൾ തങ്ങളിൽ അർപ്പിച്ചിരിക്കുന്ന ഉത്തരവാദിത്തം കാര്യക്ഷമമായി നിറവേറ്റുമെന്നു വിദ്യാർത്ഥി കൗൺസിൽ പ്രതിനിധികൾ പറഞ്ഞു. 
 
 

26 September 2020

Latest News