Thu , Oct 01 , 2020

'മാറ്റ് കുറയുന്ന ദേശീയ വിദ്യഭ്യാസ നയം ' ചർച്ചാ സംഗമം ഒക്ടോബർ 2 വെള്ളി വൈകിട്ട് 6 ന് | ബാബരി മസ്ജിദ് തകര്‍ത്ത കേസിലെ കോടതി വിധി: ജുഡിഷ്യറി ആര്‍.എസ്.എസിനു കീഴൊതുങ്ങി- ഇന്ത്യൻ സോഷ്യൽ ഫോറം | രാഗാ താളോത്സവം  ഒക്ടോബർ   നാല്  വൈകുനേരം  7 .30  തിലേക്ക് മാറ്റിയ വിവരം സ്നേഹപൂർവ്വം  എല്ലാ പ്രവാസിവിഷൻ പ്രേക്ഷാകരേയും  അറിയിക്കുന്നു ..... | കാണാം സ്നേഹ അജിത്ത്ന്റെ സ്പാനീഷ് ഫ്ലമന്ഗോ- കഥക് നൃത്തം. | പ്രശസ്ത ഗായകൻ ശ്രീ. എസ്.പി. ബാലസുബ്രഹ്മണ്യത്തിന്റെ നിര്യാണത്തിൽ ഫ്രറ്റേർണിറ്റി ഓഫ് എറണാകുളം ഡിസ്ട്രിക്ട് അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി. | ഐമാക് കൊച്ചിൻ കലാഭവൻ അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി | അനശ്വര ഗായകന് സിറോമലബാർ സോസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ.... | കൊല്ലം പ്രവാസി അസ്സോസിയേഷന്‍ ഓണാഘോഷം സംഘടിപ്പിച്ചു . | ഗ്രൂപ്പിൽ നടക്കുന്ന മറ്റു സംഘടനെയെയോ കൂട്ടായ്മയയെ കുറിച്ചോ ഉള്ള ചർച്ചകളിൽ രേഖപ്പെടുത്തുന്ന അഭിപ്രായം പറയുന്ന വ്യക്‌തികളുടെ ഉത്തരവാദിത്വം മാത്രമാണ്....BKSF | കുറ്റിപ്പുറം എംഇഎസ് എൻജിനീയറിങ് കോളേജ് അലുംനി അസോസിയേഷൻറെ ബഹ്റൈൻ ചാപ്റ്റർ രൂപീകൃതമായി. |

ഐ വൈ സി സി "സ്വതന്ത്രദിന സ്‌മൃതി സംഗമം" സംഘടിപ്പിച്ചു

Repoter: ജോമോൻ കുരിശിങ്കൽ

ഐ വൈ സി സി ബഹ്‌റൈൻ ദേശീയ കമ്മറ്റിയുടെ ആഭിമുഖ്യത്തിൽ ഇന്ത്യയുടെ 73 - മത് സ്വതന്ത്രദിന ആഘോഷത്തിന്റെ ഭാഗമായി "സ്വതന്ത്രദിന സ്‌മൃതി സംഗമം" സംഘടിപ്പിച്ചു.
ഗുദേബിയയിൽവച്ചുനടന്ന ചടങ്ങിൽ നിരവധി ആളുകൾ പങ്കെടുത്തു.
ബ്രിട്ടിഷുകാരുടെ അടിമത്വത്തിൽനിന്ന് നമുക്ക് സ്വതന്ത്രം ലഭിച്ചിട്ട് 73 വർഷം പിന്നിടുന്ന ഈ ദിനത്തിൽ ഇന്ത്യയുടെ സ്വതന്ത്രത്തിനുവേണ്ടി അഹോരാത്രം പ്രവർത്തിച്ച സമരനായകരായ മഹാത്മാ ഗാന്ധിജി, സുബാഷ് ചന്ദ്രബോസ്‌, ജവഹലാൽ നെഹ്‌റു തുടങ്ങിയവരേയും ഇന്ത്യക്കുവേണ്ടി ജീവത്യാഗം ചെയ്ത ധീര ദേശാഭിമാനികളെയും ചടങ്ങിൽ അനുസ്മരിച്ചു.
രാജ്യത്തിന്റെ ഐക്യവും, അഖണ്ഡതയും  കാത്തുസൂക്ഷിക്കുവാൻ ഇന്ത്യൻ  നാഷണൽ കോൺഗ്രസ് എന്ന മഹത്തയ മതേതര പ്രസ്ഥാനത്തിന് മാത്രമേ സാധിക്കുവെന്ന് യോഗത്തിൽ സംസാരിച്ചവർ അഭിപ്രായപെട്ടു.ദേശീയ പ്രിസിഡന്റ് ബ്ലസ്സൻ മാത്യു യോഗം ഉത്‌ഘാടനം ചെയ്തു.
ജനറൽ സെക്രട്ടറി റിച്ചി കളത്തുരേത്ത് സ്വാഗതവും, ജോയിൻ ട്രെഷറർ മൂസാ കോട്ടക്കൽ നന്ദിയും പ്രകാശിപ്പിച്ചു.
 

1 October 2020

Latest News