Sun , Sep 27 , 2020

പ്രശസ്ത ഗായകൻ ശ്രീ. എസ്.പി. ബാലസുബ്രഹ്മണ്യത്തിന്റെ നിര്യാണത്തിൽ ഫ്രറ്റേർണിറ്റി ഓഫ് എറണാകുളം ഡിസ്ട്രിക്ട് അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി. | ഐമാക് കൊച്ചിൻ കലാഭവൻ അനുശോചനം രേഖപ്പെടുത്തി | അനശ്വര ഗായകന് സിറോമലബാർ സോസൈറ്റിയുടെ ആദരാഞ്ജലികൾ.... | കൊല്ലം പ്രവാസി അസ്സോസിയേഷന്‍ ഓണാഘോഷം സംഘടിപ്പിച്ചു . | ഗ്രൂപ്പിൽ നടക്കുന്ന മറ്റു സംഘടനെയെയോ കൂട്ടായ്മയയെ കുറിച്ചോ ഉള്ള ചർച്ചകളിൽ രേഖപ്പെടുത്തുന്ന അഭിപ്രായം പറയുന്ന വ്യക്‌തികളുടെ ഉത്തരവാദിത്വം മാത്രമാണ്....BKSF | കുറ്റിപ്പുറം എംഇഎസ് എൻജിനീയറിങ് കോളേജ് അലുംനി അസോസിയേഷൻറെ ബഹ്റൈൻ ചാപ്റ്റർ രൂപീകൃതമായി. | സാം സാമുവേലിന്റെ കുടുംബത്തിന് സീറോ മലബാർ സോസൈറ്റി സഹായധനം കൈമാറി | പാൻ ബഹറിൻ ഓണാഘോഷതോടനുബന്ധിച്ചു നിർധന കുടുംബത്തിന് ഒരു ഭവനം ഓണ സമ്മാനമായി നൽകി. | മനുഷ്യനെയും മനുഷ്യ ജീവിതത്തെയും ഉൾകൊള്ളാൻ സംഘടനകൾക്ക് സാധിക്കണം. കെ പി ആർ | പ്രവാസ ലോകത്ത് നിന്നും മാപ്പിളപ്പാട്ടുകൾക്ക് ഒരു പുനർജന്മം. |

ഇന്ത്യൻ സ്‌കൂൾ അവാർഡ് ദാന ചടങ്ങിൽ 500 വിദ്യാർത്ഥികളെ ആദരിച്ചു

ഇന്ത്യൻ സ്‌കൂളിലെ മിഡിൽ സെക്ഷനിൽ   പഠനത്തിൽ മികവ്  പുലർത്തിയ അഞ്ഞൂറോളം വിദ്യാർത്ഥികളെ വാർഷിക അക്കാദമിക  അവാർഡ് ദാന ചടങ്ങിൽ ട്രോഫികളും സർട്ടിഫിക്കറ്റുകളും നൽകി ആദരിച്ചു . കഴിഞ്ഞ അക്കാദമിക വർഷത്തിൽ ആറാം ക്ലാസ് മുതൽ എട്ടാം ക്ലാസ് വരെയുള്ള വിഭാഗത്തിൽ പഠിച്ചിരുന്ന  മികവ് തെളിയിച്ച വിദ്യാർത്ഥികളെയാണ് ആദരിച്ചത്. ഇന്ത്യൻ സ്‌കൂൾ ഇസ ടൌൺ കാമ്പസിലെ ജഷന്മാൾ ഓഡിറ്റോറിയത്തിൽ നടന്ന വർണശബളമായ ചടങ്ങിൽ ഇന്ത്യൻ എംബസി സെക്കൻഡ് സെക്രട്ടറി രേണു യാദവ് ചടങ്ങിന് തിരിതെളിയിച്ചു. ഇന്ത്യൻ സ്‌കൂൾ ചെയർമാൻ പ്രിൻസ് എസ് നടരാജൻ,  സെക്രട്ടറി സജി ആന്റണി, എക്സിക്യൂട്ടീവ് കമ്മിറ്റി അംഗങ്ങളായ  പ്രേമലത എൻഎസ്, അഡ്വ. ബിനു മണ്ണിൽ വറുഗീസ്,    രാജേഷ് നമ്പ്യാർ, അജയകൃഷ്ണൻ വി, സജി ജോർജ്, ദീപക് ഗോപാലകൃഷ്ണൻ, പ്രിൻസിപ്പൽ വി.ആർ.പളനിസ്വാമി, സ്റ്റാഫ് പ്രതിനിധി  ജോൺസൺ കെ. ദേവസി, വൈസ് പ്രിൻസിപ്പൽമാർ, ഹെഡ് ടീച്ചർ, സ്റ്റാഫ് അംഗങ്ങൾ എന്നിവർ പങ്കെടുത്തു.
 
പഠന മികവ് പുലർത്തിയ വിദ്യാർത്ഥികളെ ഇന്ത്യൻ സ്‌കൂൾ  ചെയർമാൻ പ്രിൻസ് എസ് നടരാജൻ അഭിനന്ദിച്ചു.  അക്കാദമിക രംഗത്തെ മികവ് പുലർത്താൻ അനുകൂലമായ സാഹചര്യം ഒരുക്കുന്ന ഇന്ത്യൻ സ്‌കൂളിലെ വിദ്യാർത്ഥികൾ അവരുടെ ആത്മ സമർപ്പണത്തിലൂടെയും  കഠിനാധ്വാനത്തിലൂടെയും   ഒരിക്കൽ കൂടി മികവ് തെളിയിച്ചിരിക്കുകയാണെന്നു പ്രിൻസ് നടരാജൻ പറഞ്ഞു. ചടങ്ങിന് പ്രിൻസിപ്പൽ വി ആർ പളനിസ്വാമി സ്വാഗതം പറഞ്ഞു. ഇന്ത്യൻ സ്‌കൂൾ സെക്രട്ടറി സജി ആന്റണി നന്ദി പറഞ്ഞു. നേരത്തെ ദേശീയ ഗാനാലാപനത്തോടെ പരിപാടികൾക്ക് തുടക്കമായി. ഖുർ ആൻ പാരായണം സ്‌കൂൾ പ്രാർത്ഥനാ ഗാനം എന്നിവ ക്കു ശേഷം സംഘഗാനം, സംഘ നൃത്തം എന്നിവ അരങ്ങേറി. മിഡിൽ സെക്ഷൻ അധ്യാപികമാരുടെ നേതൃത്വത്തിൽ അടുക്കും ചിട്ടയുമോടെ നടത്തിയ പരിപാടി ശ്രദ്ധ ആകർഷിച്ചു. 
  
ഇന്ത്യൻ സ്കൂൾ സീനിയർ വിഭാഗം വൈസ് പ്രിൻസിപ്പൽ ആനന്ദ് നായർ, ജൂനിയർ വിഭാഗം വൈസ് പ്രിൻസിപ്പൽ വിനോദ് എസ് എ, വൈസ് പ്രിൻസിപ്പൽ (അക്കാദമിക്സ്) സതീഷ് ജി, മിഡിൽ സെക്ഷൻ  ഹെഡ് ടീച്ചർ പാർവതി ദേവദാസ്, ആക്ടിവിറ്റി ഹെഡ് ടീച്ചർ സി എം ജുനിത് എന്നിവരും ചടങ്ങിൽ സന്നിഹിതരായിരുന്നു. 

27 September 2020

Latest News